PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

tubog
02-08-2017, 17:54
mình quan hệ với gmd có dùng bao,có OS,k biết sao miệng mình bị lơ.mình lo lắm,đợi đủ 21 ngày mình sẽ đi xn combo,mình có sao k vậy

songlanhmanh88
02-08-2017, 18:06
mình quan hệ với gmd có dùng bao,có OS,k biết sao miệng mình bị lơ.mình lo lắm,đợi đủ 21 ngày mình sẽ đi xn combo,mình có sao k vậy
Bạn QHTD có sử dụng BCS ngây từ đầu là tình dục An Toàn 100%, Nên Bạn yên tâm

Bạn có cho GMD OS thì bạn có thể mắc các bệnh STDs. Bạn cần đợi đủ 1 tháng làm các XN về các bênh này ( Giang Mai, Viêm Gan B)

tubog
02-08-2017, 18:18
mình vẫn lo quá bạn ơi.mình k tập trung được vào việc học tập gì hết

songlanhmanh88
02-08-2017, 18:20
mình vẫn lo quá bạn ơi.mình k tập trung được vào việc học tập gì hết
QHTD có BCS mà Bạn vẫn lo, không biết Bạn lo cái gì ở đây? Yên tâm ko có vấn đề nào cả

tubog
02-08-2017, 19:06
minh chắc chắn xét nghiệm âm tính chứ bạn sống lành mạnh,mình từng đi chơi gái xét nghiệm nhiều lần,cứ đi chơi xong là mình mất hết tinh thần,làm sao để cự tuyệt với nó đây bạn

songlanhmanh88
02-08-2017, 19:14
minh chắc chắn xét nghiệm âm tính chứ bạn sống lành mạnh,mình từng đi chơi gái xét nghiệm nhiều lần,cứ đi chơi xong là mình mất hết tinh thần,làm sao để cự tuyệt với nó đây bạn
100% Âm Tính nhé Bạn, Bạn nên nhớ đi đêm cũng có ngày gặp Ma đấy. Tốt nhất không muốn gặp Ma thì ngừng lại.

Muốn cự tuyệt thì dể thôi: Tập trung công việc, đi chơi với Bạn bè, Kiếm người yêu tâm sự, rãnh thì 8 chuyên với Bạn bè hoặc đi du lịch cho vui vẻ

Tuanmecsedec
02-08-2017, 19:26

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tubog
02-08-2017, 19:35
lần nào mình cũng được gái mại dâm tròng bao ngay từ đầu mà bạn songlanhmanh,lúc này mình k tập trung được vào việc học gì cả,cứ sợ lỡ có vấn đề gì,vì mình tiền sử chơi gái mại dâm cũng lâu và từng sét nghiệm âm tính

phạm nhật tiến
02-08-2017, 19:37

lần nào mình cũng được gái mại dâm tròng bao ngay từ đầu mà bạn songlanhmanh,lúc này mình k tập trung được vào việc học gì cả,cứ sợ lỡ có vấn đề gì,vì mình tiền sử chơi gái mại dâm cũng lâu và từng sét nghiệm âm tínhyên tâm qhtd có bcs là an toàn 100%

Tuanmecsedec
02-08-2017, 19:38
lần nào mình cũng được gái mại dâm tròng bao ngay từ đầu mà bạn songlanhmanh,lúc này mình k tập trung được vào việc học gì cả,cứ sợ lỡ có vấn đề gì,vì mình tiền sử chơi gái mại dâm cũng lâu và từng sét nghiệm âm tính

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tubog
02-08-2017, 20:39
em an toàn hả anh tuấn,em lo đến nghỉ học luôn anh ạ

Charles
02-08-2017, 20:46

Theo những gì bạn kể bạn không có nguy cơ với HIV, không cần XN.

tubog
03-08-2017, 10:01
khi quan hệ xong em có đổ nước vào thấy k chảy ra và bao còn trùm kín dương vật,vậy k rách đúng k ạ,chờ tới ngày thứ 21 em thấy lâu quá anh oi

Charles
03-08-2017, 10:02
khi quan hệ xong em có đổ nước vào thấy k chảy ra và bao còn trùm kín dương vật,vậy k rách đúng k ạ,chờ tới ngày thứ 21 em thấy lâu quá anh oi

Như vậy chứng tỏ BCS không có vấn đề gì. Bạn yên tâm không cần XN đâu.

phạm nhật tiến
03-08-2017, 10:37
khi quan hệ xong em có đổ nước vào thấy k chảy ra và bao còn trùm kín dương vật,vậy k rách đúng k ạ,chờ tới ngày thứ 21 em thấy lâu quá anh oinhư vậy thì bcs không dự cố gì hết yên tâm đi

tubog
03-08-2017, 14:09
suốt ngày em cứ buồn bã,u sầu anh Tiến ơi,nghĩ tới hành vi nhiều lần của mình em thấy sợ anh ạ,gương mặt thì hốc hác,nghỉ học cả anh văn kì hè anh ạ,đợ tới 21 ngày sao mà lâu thế,em mới gần đưuọc 1 tuần thôi,ân hân sợ k kịp anh ạ

Tuanmecsedec
03-08-2017, 14:58

suốt ngày em cứ buồn bã,u sầu anh Tiến ơi,nghĩ tới hành vi nhiều lần của mình em thấy sợ anh ạ,gương mặt thì hốc hác,nghỉ học cả anh văn kì hè anh ạ,đợ tới 21 ngày sao mà lâu thế,em mới gần đưuọc 1 tuần thôi,ân hân sợ k kịp anh ạ
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
03-08-2017, 15:58
có gì đâu mà lo tôi cũng từng bị ám ảnh như bạn thôi khi được các anh tư vấn thì yên tâm cho nên bạn cũng yên tâm mà học hành đi lo chi cho mệt

tubog
05-08-2017, 16:20
Ngực em sao nổi mấy cái mụn,em lo quá

phạm nhật tiến
05-08-2017, 17:11
Ngực em sao nổi mấy cái mụn,em lo quánổi mụn thì nặn thôi không gì phải xoắn

Tuanmecsedec
05-08-2017, 19:10
Ngực em sao nổi mấy cái mụn,em lo quá

Mụn là do nóng trong người thôi.

tubog
06-08-2017, 19:02
21 ngày em xét nghiệm combo được chưa hay phải đợ tới 28 ngày ạ,lo quá ạ

Charles
06-08-2017, 19:35

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, bạn vẫn muốn XN thì tùy bạn XN lúc nào cũng được.

tubog
06-08-2017, 19:45
anh vẫn hồi hộp chờ đợi tới ngày đó anh ạ,ai lên dậy cót tinh thàn cho em với ạ

Charles
06-08-2017, 19:48

Kết quả 100% là âm tính, có gì đâu phải chuẩn bị tinh thần.

songlanhmanh88
06-08-2017, 20:29
Bạn đừng tào lao quá như vậy. Có BCS là an toàn 100%, bạn ko có nguy cơ thì XN sẽ âm tính mọi thời điểm. Có gì mà lo lắng như vậy

Tuanmecsedec
07-08-2017, 07:00

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

phạm nhật tiến
07-08-2017, 08:07

bạn làm xn chỉ tốn tiền thôi kết quả là âm tính thôi

tubog
16-08-2017, 17:15
em được 19 ngày rồi ạ,sau 21 ngày em xét nghiệm combo đuọc không ạ

Charles
16-08-2017, 22:01

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, vì vậy bạn muốn xét nghiệm lúc nào là do bạn thôi.

Tuanmecsedec
17-08-2017, 06:21

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

tubog
24-08-2017, 19:13
em xét nghiệm hiv combo ở Hòa Hảo vào ngày thứ 22,kết quả NEG,0.18.<1,Vậy chắc em an toàn rồi hả anh chị,chắc hiv không lấy qua việc hôn sâu phải không ạ,bác sĩ nói phải xét nghiệm lại sau 3 tháng ạ

songlanhmanh88
24-08-2017, 19:46
em xét nghiệm hiv combo ở Hòa Hảo vào ngày thứ 22,kết quả NEG,0.18.<1,Vậy chắc em an toàn rồi hả anh chị,chắc hiv không lấy qua việc hôn sâu phải không ạ,bác sĩ nói phải xét nghiệm lại sau 3 tháng ạ
Bạn ko có nguy cơ nào lây nhiễm HIV nên yên tâm với kết quả đó và ko cần XN nữa

Charles
24-08-2017, 20:21

Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ, vì vậy bạn yên tâm với kết quả này, không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
24-08-2017, 21:32

Ngay từ đầu bạn được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

tubog
11-09-2017, 20:08
em chơi gái liên tục,có đổ nước vào,thấy nước không chảy ra,vậy an toàn không ạ

tubog
11-09-2017, 20:08
do chán nản quá,nên em đi tìm gái

Tuanmecsedec
11-09-2017, 20:45
em chơi gái liên tục,có đổ nước vào,thấy nước không chảy ra,vậy an toàn không ạ

do chán nản quá,nên em đi tìm gái

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su mà không bị tuột bị rách là tình dục an toàn,không có nguy cơ.Nhưng :

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

tubog
13-09-2017, 18:23
em cảm ơn anh,em chơi luôn dùng bao cao su và có mấy lần xét nghiệm đều âm tính

songlanhmanh88
13-09-2017, 18:35
An toàn rồi Bạn

Tuanmecsedec
13-09-2017, 19:38

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

tubog
28-09-2017, 15:59
em vẫn còn lo quá ạ,em luôn dùng bao khi quan hệ với gmd ạ!

Charles
28-09-2017, 20:22

QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn, Chiếc bao giản dị này không chỉ ngăn chặn sự truyền nhiễm AIDS mà còn ngăn chặn được tất cả các thứ bệnh đường tình dục khác. Bạn đã dùng BCS còn lo gì.

Tuanmecsedec
29-09-2017, 06:58

Bao cao su là người hùng bảo vệ rồi bạn.

tubog
30-09-2017, 15:00
em xét nghiệm nhiều lần trước cũng âm tính ạ!

Tuanmecsedec
30-09-2017, 15:18
em xét nghiệm nhiều lần trước cũng âm tính ạ!

Có nguy cơ tẹo nào đâu mà không âm tính.

tubog
01-10-2017, 15:37
em cảm ơn anh Tuấn ạ

tubog
06-10-2017, 18:55
os hông có nguy cơ với hiv hả anh,em quan hệ dùng bao k sợ,chỉ sợ OS

Trần Quang Vinh
06-10-2017, 19:02
Os ko có lây hiv mà có thể lây các bệnh STDs

tubog
06-10-2017, 20:10
Có cần dùng thuoc phoi nhiễm vói hành vi os k ạ

tubog
06-10-2017, 21:14
dương vật của em đâm sâu vào cổ họng gái ạ

songlanhmanh88
06-10-2017, 21:16
dương vật của em đâm sâu vào cổ họng gái ạ
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
07-10-2017, 07:02

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

tubog
11-10-2017, 13:30
tinh duc an toàn là luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ vơi gmd,em sử dụng nên em đã an toàn phải không các anh,mặc dù có OS

Trần Quang Vinh
11-10-2017, 13:48
tinh duc an toàn là luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ vơi gmd,em sử dụng nên em đã an toàn phải không các anh,mặc dù có OS
Có sử dụng Bcs ko rách ko tuột là an toàn còn Os ko lây hiv nhưng có thể lây các bệnh Stds

Charles
11-10-2017, 15:06

Gần hết 3 trang vẫn hỏi câu này.

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
11-10-2017, 15:28

tubog
11-10-2017, 19:08
em lo quá anh Tuấn ơi,em chơi gmd như con thiêu thân,hết lần này đến lần khác mặc dù có bao ca su k rách

Charles
11-10-2017, 19:26
em lo quá anh Tuấn ơi,em chơi gmd như con thiêu thân,hết lần này đến lần khác mặc dù có bao ca su k rách

Bạn nói mâu thuẫn nhỉ, lúc nào cũng kêu lo những vẫn đi GMD đều. Khi quan hệ bạn đã luôn ý thức sử dụng BCS để bảo vệ thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
12-10-2017, 06:58

tubog
12-11-2017, 18:05
em vẫn lo quá ạ,vì thường đi gmd,nhưng luôn dùng bao ạ

Charles
12-11-2017, 18:11

Bạn được tư vấn nhiều rồi, nếu vẫn lo thì đi XN nhé.

Tuanmecsedec
13-11-2017, 06:47

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.