PDA

View Full Version : Chạm dương vật ngoài âm đạo 5,6 giây

Khôi
02-08-2017, 21:56
Chào bác sĩ. Em có 1 chút chuyện muốn hỏi bác sĩ và các chuyên gia. Chuyện là hôm trước em với bạn gái có gần gũi với nhau. Nhưng em chưa quan hệ đầu dương vật chỉ chạm vào âm đạo 1 chút. Nhưng chưa quan hệ hay làm gì đến. Thời gian chạm cũng tầm 5,6 giây. Em nghi ngờ bạn gái em bị HIV. Nếu thật sự bạn gái em bị HIV thì liệu em có bị lây không ạ. Mong các chuyên gia giải đáp giúp em. Em xin cảm ơn!

Charles
02-08-2017, 22:06
Chào bác sĩ. Em có 1 chút chuyện muốn hỏi bác sĩ và các chuyên gia. Chuyện là hôm trước em với bạn gái có gần gũi với nhau. Nhưng em chưa quan hệ đầu dương vật chỉ chạm vào âm đạo 1 chút. Nhưng chưa quan hệ hay làm gì đến. Thời gian chạm cũng tầm 5,6 giây. Em nghi ngờ bạn gái em bị HIV. Nếu thật sự bạn gái em bị HIV thì liệu em có bị lây không ạ. Mong các chuyên gia giải đáp giúp em. Em xin cảm ơn!

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Khôi
02-08-2017, 22:10
Vâng. Em xin cảm ơn ạ. Bấy lâu nay nó làm em ăn không ngon. Ngủ không yên. Lo nghĩ liên tục. Bây giờ vứt được cái kia ra khỏi người. Em vui quá

phạm nhật tiến
02-08-2017, 23:13
Chào bác sĩ. Em có 1 chút chuyện muốn hỏi bác sĩ và các chuyên gia. Chuyện là hôm trước em với bạn gái có gần gũi với nhau. Nhưng em chưa quan hệ đầu dương vật chỉ chạm vào âm đạo 1 chút. Nhưng chưa quan hệ hay làm gì đến. Thời gian chạm cũng tầm 5,6 giây. Em nghi ngờ bạn gái em bị HIV. Nếu thật sự bạn gái em bị HIV thì liệu em có bị lây không ạ. Mong các chuyên gia giải đáp giúp em. Em xin cảm ơn!không có nguy cơ yên tâm đi

Tuanmecsedec
03-08-2017, 05:34

Vâng. Em xin cảm ơn ạ. Bấy lâu nay nó làm em ăn không ngon. Ngủ không yên. Lo nghĩ liên tục. Bây giờ vứt được cái kia ra khỏi người. Em vui quá

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.