PDA

View Full Version : Khi nhiễm HIV thì có bị Zona mặc dù trước đây chưa từng bị thủy đậu không ?

thevash
15-11-2013, 23:16
Em năm nay 19 tuổi, cách đây khoảng 2 tháng em có quan hệ bằng miệng với gmd và dương vật của em vị trầy xước đỏ. 2 tuần trước em bị lên zona ở cổ và sau bụng mặc dù trước đây em chưa hề bị thủy đậu ( em xem trên mạng thấy đều kết luận chỉ bị zona sau khi bị thủy đâu ). Ở 2 bên hàm dưới tai em có bị đau và sưng nhẹ rất giống quai bị nhưng ko quá đau và sau 6 ngày thì gần khỏi. Anh chị giúp em với !!!

Tuanmecsedec
15-11-2013, 23:20
Em năm nay 19 tuổi, cách đây khoảng 2 tháng em có quan hệ bằng miệng với gmd và dương vật của em vị trầy xước đỏ. 2 tuần trước em bị lên zona ở cổ và sau bụng mặc dù trước đây em chưa hề bị thủy đậu ( em xem trên mạng thấy đều kết luận chỉ bị zona sau khi bị thủy đâu ). Ở 2 bên hàm dưới tai em có bị đau và sưng nhẹ rất giống quai bị nhưng ko quá đau và sau 6 ngày thì gần khỏi. Anh chị giúp em với !!!

Vấn đề kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu tại box này rất có nhiều câu hỏi tương tự được trả lời rất rõ ràng.

thevash
15-11-2013, 23:28
Anh Tuấn ơi em muốn hỏi chính ở đây là Khi nhiễm HIV thì có bị Zona mặc dù trước đây chưa từng bị thủy đậu không ?Anh giúp em với !

Tuanmecsedec
15-11-2013, 23:31
Anh Tuấn ơi em muốn hỏi chính ở đây là Khi nhiễm HIV thì có bị Zona mặc dù trước đây chưa từng bị thủy đậu không ?

Anh giúp em với !

Bạn nên nhớ không phải bị Zona là nhiễm HIV.Bạn muốn biết thì nên đi xét nghiệm.

songchungvoi_HIV
15-11-2013, 23:49
CHỦ ĐỀ: Benh-Zona-Than-kinh (http://diendanhiv.vn/threads/3751-Benh-Zona-Than-kinh)

Nguyen Ha
16-11-2013, 00:19

Kích dục bằng miệng ko có nguy cơ với hiv bạn ạ.