PDA

View Full Version : XN Combo ở Sài Gòn

Quaydauthoi
06-08-2017, 20:56
Các anh/chị cho em hỏi địa chỉ nào dùng PP Combo để xn ở Sài Gòn, mà có thể lấy kết quả trong ngày + cũng như không phải đợi quá lâu chờ khám

Charles
06-08-2017, 21:05
Các anh/chị cho em hỏi địa chỉ nào dùng PP Combo để xn ở Sài Gòn, mà có thể lấy kết quả trong ngày + cũng như không phải đợi quá lâu chờ khám

Bạn đến Trung tâm xét nghiệm Hòa Hảo, số 254 đường Hòa Hảo, Q10.

Vấn đề của bạn không hiểu muốn XN tìm con gì khi mà đã được tư vấn không có nguy cơ?

Chủ đề: Cạ dương vật bên ngoài âm đạo có nguy cơ không (http://diendanhiv.vn/threads/53277-Ca-duong-vat-ben-ngoai-am-dao-co-nguy-co-khong)

Quaydauthoi
06-08-2017, 21:56
Em ở quận 1 thì qua đó có gần ko anh, chỗ nào uy tin mà gần quận 1 nhất anh ? Em còn nguy cơ là đi lấy cao răng cách đây 6 tháng tại nhà riêng mà em nhớ ông nha sỹ ko rủa dụng cụ gì cả + với chỗ đó nhìn rats mất vệ sinh, hôm đó em chảy máu rất nhiều.

Trong TH mà họ ko rửa mà vẫn dùng dụng cụ đó lấy cao răng cho em là em bị nguy cơ cao đúng không ạ

songlanhmanh88
06-08-2017, 21:59
Em ở quận 1 thì qua đó có gần ko anh, chỗ nào uy tin mà gần quận 1 nhất anh ? Em còn nguy cơ là đi lấy cao răng cách đây 6 tháng tại nhà riêng mà em nhớ ông nha sỹ ko rủa dụng cụ gì cả + với chỗ đó nhìn rats mất vệ sinh, hôm đó em chảy máu rất nhiều.

Trong TH mà họ ko rửa mà vẫn dùng dụng cụ đó lấy cao răng cho em là em bị nguy cơ cao đúng không ạ
Làm gì có BS nào mà mất vệ sinh vậy được bạn, trước khi làm cho Bạn họ đã tiệt trùng rồi. Bạn có nguy cơ gì đâu mà đòi đi làm XN cho tốn tiền vậy?

Tuanmecsedec
07-08-2017, 07:20

Từ quận 1 bạn đến 254 Hòa hảo quận 10 không có xa,bạn đi honda khoảng 20 phút tới.

Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Quaydauthoi
13-08-2017, 13:23
BV pasteur voi Nhiet Duoi có được ko a Tuấn, thường thì ở Hoà Hảo hoặc Nhiet Doi thi phải chờ bao lâu mới có kết quả ạ

Tuanmecsedec
13-08-2017, 13:55
BV pasteur voi Nhiet Duoi có được ko a Tuấn, thường thì ở Hoà Hảo hoặc Nhiet Doi thi phải chờ bao lâu mới có kết quả ạ

Hiện tại Pasteur và Nhiệt Đới cũng có dùng phương pháp HIV Ag/Ab.Hòa Hảo thì khoảng 1>2 giờ có kết quả.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Quaydauthoi
13-08-2017, 19:13
Còn ở Nhiệt Đới với Pasteur thì khoảng bao lâu có kêt quả ạ + xếp hàng đi khám thì chỗ nào là nhanh nhất ạ. Em định đi khám tầm 7h sáng, ko biết lúc đó có viện nào mở chưa

Charles
13-08-2017, 20:30
Còn ở Nhiệt Đới với Pasteur thì khoảng bao lâu có kêt quả ạ + xếp hàng đi khám thì chỗ nào là nhanh nhất ạ. Em định đi khám tầm 7h sáng, ko biết lúc đó có viện nào mở chưa

Nhiệt đới thì sáng XN chiều có kết quả, còn Pastuer sau 2-3 ngày mới có kết quả.

Quaydauthoi
06-09-2017, 22:14
Giữa Nhiệt Đới vs Hoà Hảo thì chỗ nào bớt đông hơn với làm ít các thủ tục hơn để xét nghiệm hả anh. Em định mai sẽ đi xét nghiệm. Hy vọng là em sẽ không sao hix :(

Tuanmecsedec
07-09-2017, 06:45
Giữa Nhiệt Đới vs Hoà Hảo thì chỗ nào bớt đông hơn với làm ít các thủ tục hơn để xét nghiệm hả anh. Em định mai sẽ đi xét nghiệm. Hy vọng là em sẽ không sao hix :(

Ở Hòa Hảo đông hơn.Nhưng Hòa Hảo sau 1>2 giờ có kết quả.

Charles
07-09-2017, 10:32

Bạn đến Hòa Hỏa kết quả có nhanh hơn.