PDA

View Full Version : Rất gấp, sắp hết 72h.. kích dục chảy máu sợ dụi vào mắt

kichducchaymau
07-08-2017, 01:32
Chào mọi người, em đang lo lắng tột độ.
Khoản 30 phút trước em có dùng miệng và dùng tay kích dục cho một anh.
Được một lúc anh ấy bảo đau quá chảy máu rồi, nhưng em không để ý.
Bây giờ em mới mở đèn sáng lên xem thì thấy tay em bị dính máu Khá Nhiều nhưng đã khô.
Em chợt nhớ lại khi kích dục xong khoản 30s đến 1 phút....em có dụi mắt rất nhiều.
Cho em hỏi nếu máu đó ra nhiều, chưa khô mà dính vào mắt em thì có sao không ạ. Em thấy trên tay e dính khá nhiều máu nên em lo quá.
Em ở tỉnh. Chắc ngày mai em phải lên Sài Gòn mua Pep liền thôi

lolangquaroi1
07-08-2017, 02:13
30' trc sao hết 72h.... chờ các anh tư vấn. bớt lo lắng đi bạn còn chưa được 24h nữa

Charles
07-08-2017, 06:33
Bây giờ em mới mở đèn sáng lên xem thì thấy tay em bị dính máu Khá Nhiều nhưng đã khô.
Em chợt nhớ lại khi kích dục xong khoản 30s đến 1 phút....em có dụi mắt rất nhiều.
Cho em hỏi nếu máu đó ra nhiều, chưa khô mà dính vào mắt em thì có sao không ạ. Em thấy trên tay e dính khá nhiều máu nên em lo quá.

Bạn dùng tay kích dục nếu có dính máu cũng chỉ trong lòng bàn tay, còn khi bạn dụi mắt thì thường dùng mu bàn tay để dụi chứ không bao giờ dùng ngón tay chọc vào trong mắt. Hơn nữa máu dính ở tay như vậy virus đã bị bất hoạt rồi. Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
07-08-2017, 07:12

Bạn lo lắng suy diễn thôi,vì không thể nào dụi trúng con ngươi mắt được vì con mắt rất nhạy cảm khi đưa tới nhắm mắt lại liền và nếu có dụi thì mắt và xung quanh mắt sẽ thấy máu ngay.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
07-08-2017, 07:53

30' trc sao hết 72h.... chờ các anh tư vấn. bớt lo lắng đi bạn còn chưa được 24h nữa
khi bạn dụi chỉ cần đụng tới lông mi là mắt nhắm rồi yên tâm đi không sao đâu

kichducchaymau
07-08-2017, 08:49
Em thấy máu không dính trong lòng bàn tay mà dính ở mu ban tay chỗ ngon cái và ngon tro m.n ạ
Cho em hỏi là ra mới trường thì khoản bao lâu virus mới bị bất hoạt ạ? Nếu máu chưa khô nhưng đã bị bất hoạt thì còn khả năng lây không ạ.
Em lo em sơ ý làm máu trúng mắt, vì em thấy máu khá nhiều. Với lượng mau nhiều như thế, em không dám tưởng tượng lúc nó chưa khô nó sẽ thế nào nữa huhuhu em sợ quá

kichducchaymau
07-08-2017, 08:58
Máu khi ra môi trường khoản bao lâu thì sẽ bị bất hoạt vậy mọi người

Charles
07-08-2017, 09:34
Em thấy máu không dính trong lòng bàn tay mà dính ở mu ban tay chỗ ngon cái và ngon tro m.n ạ
Cho em hỏi là ra mới trường thì khoản bao lâu virus mới bị bất hoạt ạ? Nếu máu chưa khô nhưng đã bị bất hoạt thì còn khả năng lây không ạ.
Em lo em sơ ý làm máu trúng mắt, vì em thấy máu khá nhiều. Với lượng mau nhiều như thế, em không dám tưởng tượng lúc nó chưa khô nó sẽ thế nào nữa huhuhu em sợ quá

Máu nhanh khô hay lâu khô còn phụ thuộc nhiều hay ít, nếu lượng máu ít thì virus sẽ bị bất hoạt ngay, còn lượng máu nhiều thì virus lâu bất hoạt hơn. Bạn nói thấy nhiều máu ở tay mà vẫn dụi vào mắt sao? Vậy khi dụi xong bạn có thấy máu trong mắt bạn không?

kichducchaymau
07-08-2017, 10:37
Do em làm quán cà phê đèn mờ. Đèn tối nên em không rõ là có dính vào mắt hay không.
Em chi biết là khoản 30 phút sau em bật đèn lên thì thấy tay dinh máu.. Và lúc đấy mắt em cũng bắt đầu cảm thấy cộm.
Em nhớ là em không dùng ngón tay dụi theo chiều dài của mắt.. Mà em dùng đầu ngón tay dụi chỗ khỏe mắt trong và khóe mắt ngoài.
Còn trong quá trình kích dục thì em luôn nhắm mắt

kichducchaymau
07-08-2017, 10:44
Trong quá trình kích dục em nhắm mắt vì em đã có tâm lý lo sợ sẵn rồi.
Lúc kích dục xong em nhớ em có dùng đầu ngón tay dụi chỗ khóe mắt trong nhưng không nhớ rõ thời gian huhu

Charles
07-08-2017, 10:45
Do em làm quán cà phê đèn mờ. Đèn tối nên em không rõ là có dính vào mắt hay không.
Em chi biết là khoản 30 phút sau em bật đèn lên thì thấy tay dinh máu.. Và lúc đấy mắt em cũng bắt đầu cảm thấy cộm.
Em nhớ là em không dùng ngón tay dụi theo chiều dài của mắt.. Mà em dùng đầu ngón tay dụi chỗ khỏe mắt trong và khóe mắt ngoài.
Còn trong quá trình kích dục thì em luôn nhắm mắt

Mắt rất nhạy cảm, vì vậy nếu có máu vào bạn sẽ cảm nhận được và sẽ thấy sót. Bạn muốn tư vấn chính xác thì phải trình bày rõ ràng, bạn là người trực tiếp mà còn nói không biết có máu vào mắt không thì sao mà tư vấn được.

kichducchaymau
07-08-2017, 10:46
Em không thấy xót. .khoản 30p sau mới thấy hơi cộm

kichducchaymau
07-08-2017, 10:48
Em không dụi mắt dữ dội mà chỉ dùng đầu ngón tay để vuốt nhẹ chỗ khóe mắt thôi và trong lúc dụi em cũng nhắm mắt nữa

Charles
07-08-2017, 10:49
Em không thấy xót. .khoản 30p sau mới thấy hơi cộm

Em không dụi mắt dữ dội mà chỉ dùng đầu ngón tay để vuốt nhẹ chỗ khóe mắt thôi và trong lúc dụi em cũng nhắm mắt nữa

Nếu vậy thì không sao đâu.

kichducchaymau
07-08-2017, 10:49
Thông thường khoản 5 phút virus trong máu bị bất hoạt chưa anh chị..

Charles
07-08-2017, 10:52
Thông thường khoản 5 phút virus trong máu bị bất hoạt chưa anh chị..

Khi ra môi trường ngoài với lượng máu ít thì 5 phút virus bị bất hoạt rồi.

kichducchaymau
07-08-2017, 10:54
Vậy bây giờ em có cần dùng Pep cho an toàn ko mọi người.
Và nếu muốn mua Pep em phải mua ở đâu, giá bao nhiêu ạ

songlanhmanh88
07-08-2017, 10:57
Bạn đang ở TP nào? Bạn đến BV gần nơi bạn ở để mua PEP nhé

kichducchaymau
07-08-2017, 11:00
Vậy là em có nguy cơ hả anh chị.
Hulu em không dụi mắt dữ dội chỉ dùng đầu ngón tay dụi chỗ khóe mắt trong thôi à.

songlanhmanh88
07-08-2017, 11:05
Hulu em không dụi mắt dữ dội chỉ dùng đầu ngón tay dụi chỗ khóe mắt trong thôi à.
Bạn không biết bạn dịu lúc nào và dịu ra sao? Bạn ko chắc chắn thì sao chúng tôi biết được. Bạn nói 1 tùm lum tình huống như vậy làm sao chúng tôi tư vấn chính xác được

Đã tư vấn rồi mà bạn vẫn ko yên tâm thì trong 72 Bạn nên dùng PEP nhé, đến BV nơi bạn sống để xin BS kê đơn thuốc sử dụng PEP

Charles
07-08-2017, 11:20

Bạn không cần uống PEP trong trường hợp này.

kichducchaymau
07-08-2017, 11:55
Anh Tuanmecsedec ơi em vẫn còn lo quá

kichducchaymau
07-08-2017, 12:01
Mọi người đâu hết rồi ạ

kichducchaymau
07-08-2017, 12:14
Huhu em lo quá

songlanhmanh88
07-08-2017, 12:17
Huhu em lo quá
Bạn đã được tư vấn rồi, Nếu vẫn lo lắng thì nên sử dụng PEP để khỏi lo lắng. Chúng tôi ko có ép nhé

kichducchaymau
07-08-2017, 12:30
Anh ơi máu thế nào thì được gọi là nhiều ạ. Do em sục mạnh nên dương vật bị đau và chảy máu.

Charles
07-08-2017, 13:59
Anh ơi máu thế nào thì được gọi là nhiều ạ. Do em sục mạnh nên dương vật bị đau và chảy máu.

Kiểu như bạn vừa nhúng cả tay vào trong chậu máu mới gọi là nhiều. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
07-08-2017, 15:04

Anh Tuanmecsedec ơi em vẫn còn lo quá

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

kichducchaymau
07-08-2017, 19:01
Cho em hỏi thêm 1 lần nữa thôi ạ. Nếu virus chưa kịp bất hoạt mà em chạm vào mắt có sao không ạ.
Em không dụi dữ dội mà chỉ dùng ngón tay dụi chỗ khóe mắt trong và đuôi mắt ngoài thôi...thao tác kiểu như móc ghèn ra đấy ạ

kichducchaymau
07-08-2017, 19:42
Làm ơn tư vấn em lần này đi mà.
Em thấy mắt em bị cộm hôm qua đến nay.
Em sợ máu ra nhiều rồi em vuốt chỗ khóe mắt nó dính vô mắt

Binhminh2501
07-08-2017, 20:07
BQT đã tư vấn theo những gì bạn trình bày là không có nguy cơ. Còn nếu bạn vẫn nghi ngờ, chưa tin tưởng và muốn an tâm. Thì bạn hãy uống pep cho an tâm

Charles
07-08-2017, 21:17
Cho em hỏi thêm 1 lần nữa thôi ạ. Nếu virus chưa kịp bất hoạt mà em chạm vào mắt có sao không ạ.
Em không dụi dữ dội mà chỉ dùng ngón tay dụi chỗ khóe mắt trong và đuôi mắt ngoài thôi...thao tác kiểu như móc ghèn ra đấy ạ

Làm ơn tư vấn em lần này đi mà.
Em thấy mắt em bị cộm hôm qua đến nay.
Em sợ máu ra nhiều rồi em vuốt chỗ khóe mắt nó dính vô mắt

Ban quản trị tư vấn rõ ràng rồi, bạn cảm thấy không yên tâm thì chờ đi XN nhé. Nếu bạn chỉ biết hỏi mà không biết đọc thì buộc BQT phải khóa chủ đề lại.

kichducchaymau
07-08-2017, 21:28
Vậy còn luc em đang kích dục miệng mà máu ra thì có nguy cơ không ạ
Em đọc được là trong nước bọt có chất gì đấy nhưng trong trường hợp này không biết sao

Charles
07-08-2017, 21:42
Vậy còn luc em đang kích dục miệng mà máu ra thì có nguy cơ không ạ
Em đọc được là trong nước bọt có chất gì đấy nhưng trong trường hợp này không biết sao

Trường hợp bạn là kích dục bằng tay giờ quay sang kích dục bằng miệng là sao??

kichducchaymau
07-08-2017, 21:43
Anh ơi em vừa kích dục tay vừa kích dục miệng mà, em có ghi rõ mà anh hiu.
Lúc em kích dục miệng thì anh ấy không nói đau nhưng lúc làm tay anh ấy nói đau

Charles
07-08-2017, 21:49
Anh ơi em vừa kích dục tay vừa kích dục miệng mà, em có ghi rõ mà anh hiu.
Lúc em kích dục miệng thì anh ấy không nói đau nhưng lúc làm tay anh ấy nói đau

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus.

kichducchaymau
08-08-2017, 00:18
Mọi người ơi em vẫn thấy lo quá đi. Em sợ tay em dính máu chưa bất hoạt kịp, em lấy tay móc chỗ khoé mắt trong sợ máu lọt vô mắt quá huhu

kichducchaymau
08-08-2017, 00:49
Em có đọc được một câu trên diễn đàn, là máu còn tươi thì khả năng lây nhiễm có thể xảy ra.
Vây thì nếu máu trên tay em chưa khô mà em dụi như thế thì khả năng bị lây lớn không ạ
Em biết là máu ra môi trường tầm 5 phút sẽ bị bất hoạt, nhưng em lỡ như máu ra nhiều..virus bất hoạt lâu hơn rồi em sơ ý dụi mắt như thế sẽ tạo thành nguy cơ.
Nói chung em còn mập mờ quá mong ac nói rõ hơn cho em yên tâm.
Em chân thành cảm ơn

kichducchaymau
08-08-2017, 01:03
Cho em nói thêm.. Thông thường khi dụi mắt, người ta sẽ nhắm mắt lại rôì dụi ngang qua, còn em không dụi như thế mà em dùng đầu ngón tay để quẹt chỗ khóe mắt, do chỗ đó không nhạy cảm nên khi em thực hiện thao tác đó, em vẫn mở mắt trừng trừng được.
Như thế nếu máu chưa kịp bất hoạt, nó dính vào khóe mắt em rồi rơi vào niêm mạc mắt là em bị rồi ạ

Charles
08-08-2017, 06:07
Cho em nói thêm.. Thông thường khi dụi mắt, người ta sẽ nhắm mắt lại rôì dụi ngang qua, còn em không dụi như thế mà em dùng đầu ngón tay để quẹt chỗ khóe mắt, do chỗ đó không nhạy cảm nên khi em thực hiện thao tác đó, em vẫn mở mắt trừng trừng được.
Như thế nếu máu chưa kịp bất hoạt, nó dính vào khóe mắt em rồi rơi vào niêm mạc mắt là em bị rồi ạ

Bạn được tư vấn nhưng lại không tin. Vậy bạn tự quyết định cho mình nhé.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa nên BQT khóa lại.

kichducchaymau
08-08-2017, 17:31
Các quản trị viên ơi em năng nỉ mọi người hãy thương em, cái chủ đề "em lo lắng quá" nếu ac không thích em thì chỉ cần khóa lại là được rồi, sao lại xóa nguyên cả chủ đề?
Cái chủ đề đó chính là cái giúp em an tâm hơn vì em sẽ chụp màn hình lại, khi nào em lo, em sẽ vào xem..Chưa gì mọi người đã xóa, giờ sắp hết 72h mà em còn lo quá mà không có gì để đọc.
Ac bảo e phải đọc được nhưng gì được tư vấn. Cái chủ đề đó chị Hà có vào tư vấn cho em nữa mà giờ mất tiêu rồi hu hu.
Em biết anh chi rất khó và theo nguyên tắc nhưng đối với một đứa đáng thương như em, ac đừng làm vậy tội nghiệp em.

kichducchaymau
08-08-2017, 18:26
Em xin nói lai chủ đề của em một lân nữa, mọi người vào tư vấn cho em lần cuối đi, đừng khoa chủ đề em, để em chụp màn hình lại, những lúc em sợ em khóc em sẽ vào để xem ạ.
Trường hợp của em: Đèn tối om, em kích dục cho môt anh, em làm miệng được một lúc thì em chuyển sang dùng tay, do em làm mạnh nên anh ấy bảo đau quá, sau đó em không kích dục nữa mà anh ấy chỉ hôn ngực em thôi, tầm 3 phút sau thì đi ra ngoài nằm võng nói chuyện. Khoản 30p sau bật đèn sáng lên thì em thấy tay em dính máu.. Chợt nhớ lại lúc ra nằm võng chung, em có dùng tay dụi mắt, dụi ở chỗ khóe mắt như móc ghèn vậy đó, em sợ máu chưa bị bất hoạt rồi rớt vào khóe mắt em ạ.
Ac tư vấn lần này đi ạ để em chụp màn hình lại em xem

songlanhmanh88
08-08-2017, 18:58
Em xin nói lai chủ đề của em một lân nữa, mọi người vào tư vấn cho em lần cuối đi, đừng khoa chủ đề em, để em chụp màn hình lại, những lúc em sợ em khóc em sẽ vào để xem ạ.
Trường hợp của em: Đèn tối om, em kích dục cho môt anh, em làm miệng được một lúc thì em chuyển sang dùng tay, do em làm mạnh nên anh ấy bảo đau quá, sau đó em không kích dục nữa mà anh ấy chỉ hôn ngực em thôi, tầm 3 phút sau thì đi ra ngoài nằm võng nói chuyện. Khoản 30p sau bật đèn sáng lên thì em thấy tay em dính máu.. Chợt nhớ lại lúc ra nằm võng chung, em có dùng tay dụi mắt, dụi ở chỗ khóe mắt như móc ghèn vậy đó, em sợ máu chưa bị bất hoạt rồi rớt vào khóe mắt em ạ.
Những gì Bạn kể thì Bạn yên tâm rồi, Cho dù có máu đi chăng nữa thì ra môi trường bên ngoài đã hơn 1 phút thì nó đã ngũm rồi. Bạn yên tâm ko có nguy cơ

kichducchaymau
08-08-2017, 19:43
Có 1 bạn trả lời thôi hả huhu

Charles
08-08-2017, 19:49
Các quản trị viên ơi em năng nỉ mọi người hãy thương em, cái chủ đề "em lo lắng quá" nếu ac không thích em thì chỉ cần khóa lại là được rồi, sao lại xóa nguyên cả chủ đề?
Cái chủ đề đó chính là cái giúp em an tâm hơn vì em sẽ chụp màn hình lại, khi nào em lo, em sẽ vào xem..Chưa gì mọi người đã xóa, giờ sắp hết 72h mà em còn lo quá mà không có gì để đọc.
Ac bảo e phải đọc được nhưng gì được tư vấn. Cái chủ đề đó chị Hà có vào tư vấn cho em nữa mà giờ mất tiêu rồi hu hu.
Em biết anh chi rất khó và theo nguyên tắc nhưng đối với một đứa đáng thương như em, ac đừng làm vậy tội nghiệp em.

Trường hợp bạn BQT đã tư vấn rõ ràng rồi, bạn vui lòng đọc lại.

Chủ đề: Rất gấp, sắp hết 72h.. kích dục chảy máu sợ dụi vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/53838-Rat-gap-sap-het-72h-kich-duc-chay-mau-so-dui-vao-mat)

Truong Xuan khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ. Bạn không yên tâm có thể uống thuốc theo ý bạn nhé.