PDA

View Full Version : Có cần ra viện mua thuốc phơi nhiễm sợ kim tiêm đâm

changtraidocthan
07-08-2017, 18:15
Chào các anh/chị trong diễn đàn.
Hôm nay em có bê hộ một chị trong công ty một cái thùng rất nặng, trong đấy đựng rất nhiều thứ, không biết có kim tiêm không.
Em chỉ sợ chẳng may mình bê ở đít thùng mình không để ý mà kim tiêm nó đâm vào tay thì nguy hiểm và nguy cơ quá phải không ạ.
Em có nên ra bệnh viện khám và bảo bác sỹ kê thuốc phơi nhiễm để uống cho kịp không.
Em thấy lo lắng quá.

changtraidocthan
07-08-2017, 18:16
Cái thùng để ở trong góc rất tối nên em không nhìn rõ nữa. Bê thùng đi một đoạn rất xa.

songlanhmanh88
07-08-2017, 20:09
Cái thùng để ở trong góc rất tối nên em không nhìn rõ nữa. Bê thùng đi một đoạn rất xa.
Thùng trong công ty làm gì có chuyện có kim tiêm trong đó được Bạn, Đừng có suy diễn và lo lắng như vậy

Charles
07-08-2017, 21:19
Hôm nay em có bê hộ một chị trong công ty một cái thùng rất nặng, trong đấy đựng rất nhiều thứ, không biết có kim tiêm không.
Em chỉ sợ chẳng may mình bê ở đít thùng mình không để ý mà kim tiêm nó đâm vào tay thì nguy hiểm và nguy cơ quá phải không ạ.
Em có nên ra bệnh viện khám và bảo bác sỹ kê thuốc phơi nhiễm để uống cho kịp không.
Em thấy lo lắng quá.

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi, không có nguy cơ.

changtraidocthan
08-08-2017, 09:42
cái thùng vỏ bằng giấy bạn à. mà kim tiêm thì đâm thủng giấy và băng dính rất dễ dàng.

songlanhmanh88
08-08-2017, 09:52
cái thùng vỏ bằng giấy bạn à. mà kim tiêm thì đâm thủng giấy và băng dính rất dễ dàng.
Va vẹt thì ko có sao đâu Bạn

Tuanmecsedec
08-08-2017, 14:13
Em thấy lo lắng quá.

Chủ đề của bạn chỉ là suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.