PDA

View Full Version : Cắt tóc có nguy cơ không?

Nobita3110
08-08-2017, 10:30
Chào Anh chị,
Em xin nhờ anh chị tư vấn giúp em, cách đây 2 tháng e có đi hớt tóc, khi thợ hớt tóc thay lưỡi lam vô tình lưỡi dao cứa phạm ngón tay cái, ko thấy chảy máu, sau đó cạo mặt em. Cho e hỏi trường hợp này có nguy cơ không ạ

Xin cảm ơn

Nguyen Ha
08-08-2017, 10:33
Chào Anh chị,
Em xin nhờ anh chị tư vấn giúp em, cách đây 2 tháng e có đi hớt tóc, khi thợ hớt tóc thay lưỡi lam vô tình lưỡi dao cứa phạm ngón tay cái, ko thấy chảy máu, sau đó cạo mặt em. Cho e hỏi trường hợp này có nguy cơ không ạ

Xin cảm ơn
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này .

Tuanmecsedec
08-08-2017, 14:13
Chào Anh chị,

Xin cảm ơn

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
08-08-2017, 16:33
Chào Anh chị,

Xin cảm ơn

Bạn không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.