PDA

View Full Version : Đi massage và để nhân viên thủ dâm cho, e muốn xin tư vấn của ac

lilibebe
08-08-2017, 22:04
Cách đây 4 ngày em có đi massage. Lúc massage thì nv có nhân viên thủ dâm mình, trong lúc nv massa thủ dâm có đặt tay e vào sờ mông và sờ âm đạo của người đó (sờ bên ngoài quần), lúc chạm vào e thấy ngón tay hơi ẩm e nghi là dịch âm đạo và lúc sau ngón tay đấy của em có chạm vào 1 vết xước trên cánh tay. Các anh chị cho em hỏi thứ nhất là nếu như ngón tay chạm vào vết xước có dịch âm đạo của nv masaa thì liệu có bị lây nhiễm hiv không. Thứ 2 việc thủ dâm như thế có dễ lây nhiễm không và thứ 3 là nếu lau bằng khăn có virut hiv thì có bị nhiễm không ạ. Mong ac tư vấn cho e, hiện tại e đang hoang mang quá ạ

Charles
08-08-2017, 22:08
Cách đây 4 ngày em có đi massage. Lúc massage thì có để nhân viên thủ dâm cho mình, trong lúc nv massa thủ dâm e có sờ mông và sờ âm đạo của người đó (sờ bên ngoài quần), lúc sờ e thấy ngón tay hơi ẩm e nghi là dịch âm đạo và lúc sau ngón tay đấy của em có chạm vào 1 vết xước trên cánh tay. Các anh chị cho em hỏi thứ nhất là nếu như ngón tay chạm vào vết xước có dịch âm đạo của nv masaa thì liệu có bị lây nhiễm hiv không. Thứ 2 việc thủ dâm như thế có dễ lây nhiễm không và thứ 3 là sau khi xuất nếu lau bằng khăn có virut hiv thì có bị nhiễm không ạ. Mong ac tư vấn cho e, hiện tại e đang hoang mang quá ạ (((

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

lilibebe
08-08-2017, 22:17
Bác Trương Xuân cho e hỏi thêm nữa là nhân viên massa có thơm lên môi e mà e có bị nhiệt thì liêuh có lây nhiễm không ạ

Charles
08-08-2017, 22:37
Bác Trương Xuân cho e hỏi thêm nữa là nhân viên massa có thơm lên môi e mà e có bị nhiệt thì liêuh có lây nhiễm không ạ

Không có sao bạn.

lilibebe
08-08-2017, 22:45
Không có sao bạn.
Cảm ơn bác ạ

Tuanmecsedec
09-08-2017, 05:15
Cách đây 4 ngày em có đi massage. Lúc massage thì có để nhân viên thủ dâm cho mình, trong lúc nv massa thủ dâm e có sờ mông và sờ âm đạo của người đó (sờ bên ngoài quần), lúc sờ e thấy ngón tay hơi ẩm e nghi là dịch âm đạo và lúc sau ngón tay đấy của em có chạm vào 1 vết xước trên cánh tay. Các anh chị cho em hỏi thứ nhất là nếu như ngón tay chạm vào vết xước có dịch âm đạo của nv masaa thì liệu có bị lây nhiễm hiv không. Thứ 2 việc thủ dâm như thế có dễ lây nhiễm không và thứ 3 là sau khi xuất nếu lau bằng khăn có virut hiv thì có bị nhiễm không ạ. Mong ac tư vấn cho e, hiện tại e đang hoang mang quá ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lilibebe
09-08-2017, 12:10
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Các a cho e hỏi lại, cái vết kia của e là vết rách ở trên tay chứ không phải vết xước ạ. Như vậy có nguy cơ nhiễm không các a

songlanhmanh88
09-08-2017, 12:24
Các a cho e hỏi lại, cái vết kia của e là vết rách ở trên tay chứ không phải vết xước ạ. Như vậy có nguy cơ nhiễm không các a
Vết thương đó ko phải là vết thương hở nên ko thể lây nhiễm HIV được với lại Bạn chĩ sờ bên ngoài quần làm gì có dịch ÂĐ dính vào tay được Bạn, Yên tâm đi ko có sao cả

lilibebe
09-08-2017, 12:34
Vết thương đó ko phải là vết thương hở nên ko thể lây nhiễm HIV được với lại Bạn chĩ sờ bên ngoài quần làm gì có dịch ÂĐ dính vào tay được Bạn, Yên tâm đi ko có sao cả
Tai e nhớ mang máng là lúc sờ vào quần thấy hơi ẩm ướt nên e sợ là dịch ad nó ngấm ra quần của nv đó. A có thể gt cho e vết thương hở là vết thương ntn đc không ạ

songlanhmanh88
09-08-2017, 12:41
Tai e nhớ mang máng là lúc sờ vào quần thấy hơi ẩm ướt nên e sợ là dịch ad nó ngấm ra quần của nv đó. A có thể gt cho e vết thương hở là vết thương ntn đc không ạ
Vết thương hở là phải sâu và rộng máu chảy te tua, Dịch ÂĐ mà Bạn làm như 1 ly nước có thể chảy và thấm ra quần được. Ko có chuyện đó đâu mà ví dụ như nếu có hơi ấm ấm thì cũng chã có làm sao cả

lilibebe
09-08-2017, 12:50
A cho e hỏi thêm 1 vấn đề như này. Sau hôm massa thì e thấy trên phần cổ tay liền với bàn tay (chỗ cổ tay mà mọi người hay bị chai khi sử dụng cuột máy tính lâu ngày ý ạ) có bị một vết cắt nhỏ sâu vào khoảng 1mm rộng khoảng 4 mm, cũng không thấy chảy máu. Nếu vết cắt đấy từ 1 vật có virut thì có bị nhiễm bệnh không a

songlanhmanh88
09-08-2017, 12:58
A cho e hỏi thêm 1 vấn đề như này. Sau hôm massa thì e thấy trên phần cổ tay liền với bàn tay (chỗ cổ tay mà mọi người hay bị chai khi sử dụng cuột máy tính lâu ngày ý ạ) có bị một vết cắt nhỏ sâu vào khoảng 1mm rộng khoảng 4 mm, cũng không thấy chảy máu. Nếu vết cắt đấy từ 1 vật có virut thì có bị nhiễm bệnh không a
Bạn nên đọc lại và tôi đã nói, Vết thương như vậy ko phải là vết thương hở. Ko có sao cả và chã có gì để mà lo lắng

lilibebe
09-08-2017, 13:14
Bạn nên đọc lại và tôi đã nói, Vết thương như vậy ko phải là vết thương hở. Ko có sao cả và chã có gì để mà lo lắng
Tại e thấy vết cắt tuy không chảy máu nhưng bên trong nó hơi đỏ với hồng nên e sợ

songlanhmanh88
09-08-2017, 13:19
Tại e thấy vết cắt tuy không chảy máu nhưng bên trong nó hơi đỏ với hồng nên e sợ
Không chảy máu ko phải là vết thương hở, ko có sao

lilibebe
09-08-2017, 13:30
Không chảy máu ko phải là vết thương hở, ko có sao
Nhưng vết đây là vết do cố tình dùng vật sắc nhọn có nhiễm virut gây nên thì khả năng nhiễm cao không a

songlanhmanh88
09-08-2017, 13:34
Nhưng vết đây là vết do cố tình dùng vật sắc nhọn có nhiễm virut gây nên thì khả năng nhiễm cao không a
Không có sao Bạn

Charles
09-08-2017, 14:22

Chỉ sờ bên ngoài quần thì dù vết thương ở tay bạn có như nào cũng không có nguy cơ.

lilibebe
09-08-2017, 20:56
Không có sao Bạn
vâng e cảm ơn, tại e sợ đứa nv nó cố tình dùng cái gì cắt vào tay mà e không biết :(((

Charles
09-08-2017, 21:06
vâng e cảm ơn, tại e sợ đứa nv nó cố tình dùng cái gì cắt vào tay mà e không biết :(((

Dù có thế thật cũng không có nguy cơ. Đây bạn chỉ suy diễn hoang tưởng, người ta làm nghề kiếm tiền mà cố ý làm khách đau thì lần sau ai đến.

lilibebe
09-08-2017, 21:32
Dù có thế thật cũng không có nguy cơ. Đây bạn chỉ suy diễn hoang tưởng, người ta làm nghề kiếm tiền mà cố ý làm khách đau thì lần sau ai đến.
Nếu vết cắt đấy từ 1 vật sắc nhọn virut (vd như dính máu) cố tình cắt vào thì có bị nhiễm bệnh không a. Tại tự dưng hôm sau thấy có vết đây mà không biết bị do đâu, e sợ nv nó biết chỗ đấy cắt ko gây cảm giâc gì nên nó cắt vào đấy nên e hoang mang lắm ạ.

Charles
09-08-2017, 21:34
Vết cắt nhỏ sâu vào khoảng 1mm rộng khoảng 4 mm, cũng không thấy chảy máu, nhưng bên trong vết cắt thấy đỏ và hồng.Nếu vết cắt đấy từ 1 vật sắc nhọn virut (vd như máu) cố tình cắt vào thì có bị nhiễm bệnh không a. Tại tự dưng hôm sau thấy có vết đây mà không biết bị do đâu nên e hoang mang lắm ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

lilibebe
09-08-2017, 22:06
nếu cái vật sắc nhọn cắt vào tay e đấy mà có dính máu có H thì có bị lây nhiễm không a

Charles
09-08-2017, 22:07
nếu cái vật sắc nhọn cắt vào tay e đấy mà có dính máu có H thì có bị lây nhiễm không a

HIV không lây gián tiếp qua đồ vật bạn.

lilibebe
09-08-2017, 22:16
HIV không lây gián tiếp qua đồ vật bạn.
E tưởng kim tiêm hay dao cạo mà dính máu có H vẫn lây mà a. Thật sự là e hoang mang quá nên hỏi hơi nhiều mong a thông cảm ạ

Charles
09-08-2017, 22:39
E tưởng kim tiêm hay dao cạo mà dính máu có H vẫn lây mà a. Thật sự là e hoang mang quá nên hỏi hơi nhiều mong a thông cảm ạ ������

Truong Xuan khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ HIV.

lilibebe
09-08-2017, 23:35
A cho e hỏi có cách nào xét nghiệm sớm nhất hiv không.

songlanhmanh88
10-08-2017, 09:12
A cho e hỏi có cách nào xét nghiệm sớm nhất hiv không.
Bạn XN để tìm con gì trong đó?????????????????????????????????????????????? ??????

lilibebe
10-08-2017, 10:17
Bạn XN để tìm con gì trong đó?????????????????????????????????????????????? ??????
Dạ e xn để chắc ăn thôi a. Tại nhà còn có em bé, e muốn an toàn cho cả nhà 😢

songlanhmanh88
10-08-2017, 11:14
Dạ e xn để chắc ăn thôi a. Tại nhà còn có em bé, e muốn an toàn cho cả nhà ������
Bạn muốn XN thì tuỳ Bạn, Bạn đợi đủ 4 tuần làm XN PP Combo ag/ab. Bạn ở TP nào? Đia chĩ ở đâu. Để tôi nói địa chĩ cho Bạn

lilibebe
10-08-2017, 11:41
Bạn muốn XN thì tuỳ Bạn, Bạn đợi đủ 4 tuần làm XN PP Combo ag/ab. Bạn ở TP nào? Đia chĩ ở đâu. Để tôi nói địa chĩ cho Bạn
E ở HN a ạ. Ko có xn nào sớm hơn hả a. Tự dưng hôm nay ng e thấy mệt mỏi, mũi chảy, ng như cúm xong còn hơi đau họng nữa a ạ, e sợ quá. Mà bg e mới nhá ra dương vật e trc đấy có 2 3 mụn li ti thì nv nó thủ dâm cho e như thế có bị lây nhiễm không a

lilibebe
10-08-2017, 12:12
Các a cho e xin đt để gọi điện tư vấn được không ạ

songlanhmanh88
10-08-2017, 13:42
E ở HN a ạ. Ko có xn nào sớm hơn hả a. Tự dưng hôm nay ng e thấy mệt mỏi, mũi chảy, ng như cúm xong còn hơi đau họng nữa a ạ, e sợ quá. Mà bg e mới nhá ra dương vật e trc đấy có 2 3 mụn li ti thì nv nó thủ dâm cho e như thế có bị lây nhiễm không a
XN sớm nhất là thời gian 4 tuần bằng PP Combo ag/ab, Mà bạn ko có nguy cơ nên ko cần XN làm gì cho tốn tiền nhé

BV Hồng Ngọc : 55 yên ninh, trúc bạch, ba đình, hà nội

lilibebe
10-08-2017, 13:47
XN sớm nhất là thời gian 4 tuần bằng PP Combo ag/ab, Mà bạn ko có nguy cơ nên ko cần XN làm gì cho tốn tiền nhé

BV Hồng Ngọc : 55 yên ninh, trúc bạch, ba đình, hà nội
E cảm ơn a. A có thể cho e xin số để có gì cần tư vấn e gọi được không a

lilibebe
10-08-2017, 13:48
A trường xuân cho e xin số để có gì e ngờ tư vấn được không ạ

songlanhmanh88
10-08-2017, 14:27
E cảm ơn a. A có thể cho e xin số để có gì cần tư vấn e gọi được không a
Bạn gọi vào số A Tuấn nhé.

lilibebe
10-08-2017, 14:33
Bạn gọi vào số A Tuấn nhé.
A cho e hỏi, dương vật e từ trc đã có những hạt mụn li ti thì khi thủ dâm như thế có sao không a. Vấn đề thứ 2 là pp xét nghiệm sớm bằng phương pháp pcr được không ạ

Tuanmecsedec
10-08-2017, 15:35

Tuanmecsedec
10-08-2017, 15:37
A cho e hỏi, dương vật e từ trc đã có những hạt mụn li ti thì khi thủ dâm như thế có sao không a. Vấn đề thứ 2 là pp xét nghiệm sớm bằng phương pháp pcr được không ạ

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

songlanhmanh88
10-08-2017, 16:38
PP XN PCR chĩ dành con con nít mới sanh thôi Bạn, Mà Bạn XN làm gì PP này rất tốn kém. Bạn có Nguy Cơ nào đâu mà đòi XN cho tốn tiền như vậy?

Bạn đúng là tào lao mía lao quá

lilibebe
10-08-2017, 16:42
Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

E muốn hỏi a lần cuối về vấn đề này đó là nếu vật cắt vào tay e mà có máu nhiễm h thì e có nguy cơ không a. Và tại sao h lại không lây gián tiếp qua đồ vật (trong khi e thấy vẫn lây qua kim tiêm và dao cạo có dính máu bị h)

Tuanmecsedec
10-08-2017, 16:49
E muốn hỏi a lần cuối về vấn đề này đó là nếu vật cắt vào tay e mà có máu nhiễm h thì e có nguy cơ không a. Và tại sao h lại không lây gián tiếp qua đồ vật (trong khi e thấy vẫn lây qua kim tiêm và dao cạo có dính máu bị h)

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Bạn muốn biết tại sao thì đọc chủ đề này Tuanmecsedec có giải thích rất rõ ràng :

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

lilibebe
10-08-2017, 18:46
Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Bạn muốn biết tại sao thì đọc chủ đề này Tuanmecsedec có giải thích rất rõ ràng :

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

A ơi tự nhiên miệng e bên trong mọc một đống hạt liti, xong viền môi có nhiều đốm hơi vàng liệu có phải biểu hiện của hiv không a

lilibebe
10-08-2017, 19:23
Các anh cho r hỏi thêm 1 trường hợp như này. Đưa nv đó vừa thủ dâm cho người trc tay vẫn dính tinh dịch hoặc máu rồi thủ dâm cho e luôn mà trên dương vật của e có vài hạt mụn bé thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ

Tuanmecsedec
10-08-2017, 20:19
A ơi tự nhiên miệng e bên trong mọc một đống hạt liti, xong viền môi có nhiều đốm hơi vàng liệu có phải biểu hiện của hiv không a

Các anh cho r hỏi thêm 1 trường hợp như này. Đưa nv đó vừa thủ dâm cho người trc tay vẫn dính tinh dịch hoặc máu rồi thủ dâm cho e luôn mà trên dương vật của e có vài hạt mụn bé thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ

Bạn có nguy cơ gì đâu mà triệu chứng.

lilibebe
10-08-2017, 20:24
Thế trường hợp như này thì có bị lây nhiễm không a tuấn

songlanhmanh88
10-08-2017, 20:26
Làm gì có chuyện đó, Khi làm khách xong GMD sẽ rửa sạch sẽ liền Bạn à. Nếu như có như vậy cũng chã có làm sao. Đừng lo lắng quá như vậy

lilibebe
10-08-2017, 20:35
Làm gì có chuyện đó, Khi làm khách xong GMD sẽ rửa sạch sẽ liền Bạn à. Nếu như có như vậy cũng chã có làm sao. Đừng lo lắng quá như vậy
A cho e hỏi. Giả sử Tay em bé chạm mạnh vào vết nhiệt trên môi xong e bé lại mút tay đấy luôn thì e bé có bị lây không ạ

lilibebe
10-08-2017, 20:37
Không sao thật hả a

songlanhmanh88
10-08-2017, 20:39
A cho e hỏi. Giả sử Tay em bé chạm mạnh vào vết nhiệt trên môi xong e bé lại mút tay đấy luôn thì e bé có bị lây không ạ
Hổng có sao, Tất cả những tình huống Bạn kể hoặc Bạn đang nghĩ trong đầu của Bạn tất cả đều ko có nguy cơ nào để lây nhiễm hết nhé. Không có sao cả

Tuanmecsedec
10-08-2017, 20:44
Thế trường hợp như này thì có bị lây nhiễm không a tuấn

Không có nguy cơ bạn.

lilibebe
10-08-2017, 20:55
Không có nguy cơ bạn.

A tuấn ơi vd trường hợp con e như e nói thì có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
10-08-2017, 22:18
A tuấn ơi vd trường hợp con e như e nói thì có nguy cơ không ạ

Không có nguy cơ bạn.

lilibebe
10-08-2017, 22:32
Không có nguy cơ bạn.

Nv massa có thơm môi e 3 lần mỗi lần vài s thì có nguy cơ lây smg ko a

Tuanmecsedec
10-08-2017, 22:34
Nv massa có thơm môi e 3 lần mỗi lần vài s thì có nguy cơ lây smg ko a

Không sao bạn.

lilibebe
10-08-2017, 23:01
Không sao bạn.

a cho e hỏi nốt trường hợp này. Vi dụ vật sắc làm rách tay e như kể ở trên mà vật đó có máu tươi nhiễm H thì sẽ bị lây nhiễm hả a

Tuanmecsedec
11-08-2017, 06:22
a cho e hỏi nốt trường hợp này. Vi dụ vật sắc làm rách tay e như kể ở trên mà vật đó có máu tươi nhiễm H thì sẽ bị lây nhiễm hả a

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ cho dù có như thế nào.Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rõ ràng:

lilibebe
11-08-2017, 09:48

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ cho dù có như thế nào.Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rõ ràng:

trường hợp của e mà là 1 2 giọt máu chưa khô thì có bị nguy cơ không ạ

Charles
11-08-2017, 14:05

trường hợp của e mà là 1 2 giọt máu chưa khô thì có bị nguy cơ không ạ

Những tình huống: Ví dụ, Giả sử... thì bạn tự bỏ thời gian tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn.

lilibebe
11-08-2017, 22:29
Những tình huống: Ví dụ, Giả sử... thì bạn tự bỏ thời gian tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn.
A ơi cho e hỏi lại lần cuối. Tất cả những gì e kể từ đầu topic có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec
11-08-2017, 23:27
A ơi cho e hỏi lại lần cuối. Tất cả những gì e kể từ đầu topic có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec khẳng định toàn bộ bạn không có nguy cơ.