PDA

View Full Version : massage kích dục bằng tay và dùng lưỡi kích dục xung quanh dương vật.

bunbono1
10-08-2017, 21:33
xin chào các anh chị, hôm nay em có đi massage kích dục, nhân viên có dùng tay và lưỡi kích dục cho em, chỉ liếm xung quanh dương vật... em không cho ngậm đầu khấc... vậy cho em hỏi là em có nguy cơ với stds không ạ.. những chỗ nhân viên maấge chạm vào em đều không có vết thương hở...

songlanhmanh88
10-08-2017, 21:45
xin chào các anh chị, hôm nay em có đi massage kích dục, nhân viên có dùng tay và lưỡi kích dục cho em, chỉ liếm xung quanh dương vật... em không cho ngậm đầu khấc... vậy cho em hỏi là em có nguy cơ với stds không ạ.. những chỗ nhân viên maấge chạm vào em đều không có vết thương hở...
Bệnh SMG sẽ lây khi tiếp xúc ở đó, Ban nên kiểm tra bệnh này từ 10---> 90 ngày coi sao nhé

lilibebe
10-08-2017, 21:49
Bệnh SMG sẽ lây khi tiếp xúc ở đó, Ban nên kiểm tra bệnh này từ 10---> 90 ngày coi sao nhé
nv massa chỉ thơm lên môi liệu có lây smg đc không anh

songlanhmanh88
10-08-2017, 21:50
Thời gian tiếp xúc lâu thì mới có Nguy cơ để lây nhiễm

lilibebe
10-08-2017, 21:57
Thời gian tiếp xúc lâu thì mới có Nguy cơ để lây nhiễm
Nv massa có thơm môi e 3 lần mỗi lần vài s thì có nguy cơ ko a

Tuanmecsedec
10-08-2017, 22:25

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.