PDA

View Full Version : Tư vấn nguy cơ QHTD không an toàn

Nguyễn Minh Long
11-08-2017, 19:38
Em là người đồng tính nam. Hôm đó vì say rượu nên em có QHTD không an toàn. Em là bên nhận do đây là lần đầu nên em không biết tự bảo vệ cho mình. Nhưng trong lúc quan hệ thì hình như không có chảy máu nhưng cảm giác đau thì có, lúc người đó kéo dương vật ra thì chỉ dính phân mà thôi, do suốt ngày hôm đó em không đi cầu được. Chính người đó cũng xác nhận là không có chảy máu. Em có quan hệ đường miệng với người đó mà em không có nhiệt miệng chỉ có lỗ chân răng do răng bị sâu mà thôi. Mấy ngày sao đó em đi cầu cũng không bị rát hay chảy máu. Xin mọi người tư vấn giúp em với? nguy cơ của em có cao không ?

Charles
11-08-2017, 19:44
Em là người đồng tính nam. Hôm đó vì say rượu nên em có QHTD không an toàn. Em là bên nhận do đây là lần đầu nên em không biết tự bảo vệ cho mình. Nhưng trong lúc quan hệ thì hình như không có chảy máu nhưng cảm giác đau thì có, lúc người đó kéo dương vật ra thì chỉ dính phân mà thôi, do suốt ngày hôm đó em không đi cầu được. Chính người đó cũng xác nhận là không có chảy máu. Em có quan hệ đường miệng với người đó mà em không có nhiệt miệng chỉ có lỗ chân răng do răng bị sâu mà thôi. Mấy ngày sao đó em đi cầu cũng không bị rát hay chảy máu. Xin mọi người tư vấn giúp em với? nguy cơ của em có cao không ?

Bạn đã xét nghiệm âm tính rồi giờ còn quay lại lo nguy cơ chi bạn?

http://diendanhiv.vn/threads/53883-Thoi-gian-chinh-xac-xet-nghiem-HIV

Nguyễn Minh Long
11-08-2017, 20:03
Dạ, em hỏi thời gian chứ chưa dám đi xét nghiệm, xin mọi người tư vấn để em củng cố tinh thần trước khi đi xét nghiệm.
Xin mọi người thông cảm ạ !!! Em xin cảm ơn mọi người.

Tuanmecsedec
11-08-2017, 21:05
Dạ, em hỏi thời gian chứ chưa dám đi xét nghiệm, xin mọi người tư vấn để em củng cố tinh thần trước khi đi xét nghiệm.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-08-2017, 21:07

Bạn quan hệ không an toàn là có nguy cơ, vì vậy trong trường hợp này bạn cần xét nghiệm để kiểm tra tình trạng sức khỏe của mình.

songlanhmanh88
11-08-2017, 23:23
Bạn QHTD ko an toàn là Bạn nhiễm tất cả các bệnh STDs và trong đó có cả HIV. Bạn nên đến BV kiểm tra hết những bệnh này