PDA

View Full Version : Kích dục trong cafe đèn mờ bằng miệng khoảng 30 giây

anhtu13666
11-08-2017, 21:01
Xin chào mọi người và ban quản trị,

Hôm nay em có đi cafe đèn mờ ở khu Mã Lò. Nhân viên quán có kích dục cho em bằng tay. Một lúc sau thì bằng miệng và em canh chưa tới 1 phút (chừng 30s) thì em kêu ngưng. Trong lúc quan hệ bằng miệng thì cô này có nhổ nước miếng vào lỗ sáo. Cho em hỏi như vậy có bị mắc lậu hay giang mai hay bệnh nào khác không? Em cảm ơn!

Charles
11-08-2017, 21:09

Hôm nay em có đi cafe đèn mờ ở khu Mã Lò. Nhân viên quán có kích dục cho em bằng tay. Một lúc sau thì bằng miệng và em canh chưa tới 1 phút (chừng 30s) thì em kêu ngưng. Trong lúc quan hệ bằng miệng thì cô này có nhổ nước miếng vào lỗ sáo. Cho em hỏi như vậy có bị mắc lậu hay giang mai hay bệnh nào khác không? Em cảm ơn!

Theo lời bạn kể thì trường hợp bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
11-08-2017, 21:10

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

anhtu13666
11-08-2017, 21:42
Xin chào mọi người, mình có xem trên các website nói về bệnh giang mai. Cho mình hỏi là nếu mắc bệnh, triệu chứng đầu tiên chính xác nó như thế nào ạ? Có lở loét gì không? Mình cảm ơn!

Charles
11-08-2017, 21:46
Xin chào mọi người, mình có xem trên các website nói về bệnh giang mai. Cho mình hỏi là nếu mắc bệnh, triệu chứng đầu tiên chính xác nó như thế nào ạ? Có lở loét gì không? Mình cảm ơn!

Giang mai không chẩn đoán qua triệu chứng, muốn biết bạn phải xét nghiệm.

anhtu13666
11-08-2017, 21:47
Xin cảm ơn !