PDA

View Full Version : kích dục miệng

saotruc
11-08-2017, 22:10
Chào BQT, cách đây 2 ngày em có dùng miệng đưa vào âm đạo cô gái và dịch âm đạo dính vào lưỡi, họng và cằm của em, dạ cho em hỏi là em có nguy cơ HIV không nếu miệng và cằm của e bị xước chảy máu

Charles
11-08-2017, 22:17
Chào BQT, cách đây 2 ngày em có dùng miệng đưa vào âm đạo cô gái và dịch âm đạo dính vào lưỡi, họng và cằm của em, dạ cho em hỏi là em có nguy cơ HIV không nếu miệng và cằm của e bị xước chảy máu

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

saotruc
11-08-2017, 22:45
Dạ cho em hỏi nếu em lỡ nuốt dịch và dịch dính vào vết thương hở cũng k sao phải k anh

Tuanmecsedec
11-08-2017, 23:28

Dạ cho em hỏi nếu em lỡ nuốt dịch và dịch dính vào vết thương hở cũng k sao phải k anh
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

saotruc
11-08-2017, 23:50
Dạ, nhưng đây là em kích dục cho cô ấy, lỡ dịch âm đạo dính vào cằm của em đang bị trầy chảy máu thì có nguy cơ không ạ vì bên ngoài cằm ko có Enzim

Tuanmecsedec
12-08-2017, 06:14
Dạ, nhưng đây là em kích dục cho cô ấy, lỡ dịch âm đạo dính vào cằm của em đang bị trầy chảy máu thì có nguy cơ không ạ vì bên ngoài cằm ko có Enzim

Không có chuyện lỡ trong đây bạn,vì cằm bị chảy máu thì phải biết.Với HIV thì bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

saotruc
12-08-2017, 07:18
Dạ em sợ vết thương chảy máu ít rồi mình ko biết đó anh Tuấn

Tuanmecsedec
12-08-2017, 07:29
Dạ em sợ vết thương chảy máu ít rồi mình ko biết đó anh Tuấn

Tuanmecsedec khẳng định với HIV bạn không có nguy cơ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

saotruc
14-08-2017, 11:38
Dạ a cho em hỏi là HIV không xâm nhập qua vết trầy xước ở cằm hả a, tại e nhớ lại là lúc đó e hơi rát và cằm có rỉ máu

Charles
14-08-2017, 13:05
Dạ a cho em hỏi là HIV không xâm nhập qua vết trầy xước ở cằm hả a, tại e nhớ lại là lúc đó e hơi rát và cằm có rỉ máu

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, nếu không yên tâm thì đi xét nghiệm nhé.

Tuanmecsedec
14-08-2017, 13:43

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

saotruc
14-08-2017, 21:57
Dạ tại e nghe nói trong dịch âm đạo có rất nhiều HIV nên e lo ạ. Chắc vết thương ko đủ lớn phải ko a

Tuanmecsedec
14-08-2017, 22:17
Dạ tại e nghe nói trong dịch âm đạo có rất nhiều HIV nên e lo ạ. Chắc vết thương ko đủ lớn phải ko a

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

saotruc
14-08-2017, 23:18
Dạ như vậy dù vết thương hở có dính dịch âm đạo và thời gian tiếp xúc có lâu thì cũng k sao phải ko a. Vết thương chắc do em nặn mụn, cào mụn và cạo râu đó a.

Charles
15-08-2017, 06:15
Dạ như vậy dù vết thương hở có dính dịch âm đạo và thời gian tiếp xúc có lâu thì cũng k sao phải ko a. Vết thương chắc do em nặn mụn, cào mụn và cạo râu đó a.

Về HIV thì bạn yên tâm đi.

saotruc
15-08-2017, 08:04
BQT cho em hỏi câu này nữa thôi ạ. Dạ xin BQT cho e hỏi là sao vết xước trên cằm là hở, có chảy máu và tiếp xúc với dịch âm đạo mà sao ko có nguy cơ ạ

songlanhmanh88
15-08-2017, 09:35
BQT cho em hỏi câu này nữa thôi ạ. Dạ xin BQT cho e hỏi là sao vết xước trên cằm là hở, có chảy máu và tiếp xúc với dịch âm đạo mà sao ko có nguy cơ ạ
Bạn ko đc Spam bài như vậy, Bạn ko có nguy cơ nên yên tâm đi nhé

Nguyen Ha
15-08-2017, 12:11

Bạn tiếp xúc bằng miệng chứ tiếp xúc bằng cằm chắc. Vết xước đó không phải là vết thương hở, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

saotruc
28-08-2017, 07:28
Dạ tại em có cảm giác cằm em chạm vào AD, em sợ bị chảy máu do nặn mụn hoặc cạo râu đó anh

Charles
28-08-2017, 07:32
Dạ tại em có cảm giác cằm em chạm vào AD, em sợ bị chảy máu do nặn mụn hoặc cạo râu đó anh

Dù có chạm thật cũng không có nguy cơ.

saotruc
28-08-2017, 07:45
Dạ đó ko phải là vết thương hở hả anh

Tuanmecsedec
28-08-2017, 07:47

Ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.

saotruc
28-08-2017, 10:58
Trường hợp em áp cằm vào AD, thì dịch AD cũng còn ở bên trong và khi dính vào vết thương ở cằm thì virus chưa bất hoạt mà anh

Charles
28-08-2017, 11:02
Trường hợp em áp cằm vào AD, thì dịch AD cũng còn ở bên trong và khi dính vào vết thương ở cằm thì virus chưa bất hoạt mà anh

Truong Xuan khẳng định lần cuối tình huống này của bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
28-08-2017, 14:03

Tuanmecsedec rất phản cảm những thành viên vừa hỏi,vừa ra vẻ am hiểu,nếu am hiểu thì tự mình giải quyết vấn đề của mình đi,lên trên diễn đàn hỏi làm gì?.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.