PDA

View Full Version : Tư vấn tình dục đồng giới bằng miệng có dùng bao và kích dục tay

Minh Kha
12-08-2017, 07:55
Sáng nay, mới vừa rồi, em có gặp gỡ 1 bạn đồng giới và có quan hệ, nguy cơ như sau chúng em có ôm nhau, bạn ấy mang bcs và em mút dương vật bạn ấy, bạn ấy dùng tay làm em ra, em không để ý tay bạn ấy có bị trầy xước gì không, bạn ấy có ngậm vú em, trường hợp của em có nguy cơ cao không ạ, có cần uống phơi nhiễm không

Tuanmecsedec
12-08-2017, 08:03
Sáng nay, mới vừa rồi, em có gặp gỡ 1 bạn đồng giới và có quan hệ, nguy cơ như sau chúng em có ôm nhau, bạn ấy mang bcs và em mút dương vật bạn ấy, bạn ấy dùng tay làm em ra, em không để ý tay bạn ấy có bị trầy xước gì không, bạn ấy có ngậm vú em, trường hợp của em có nguy cơ cao không ạ, có cần uống phơi nhiễm không

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minh Kha
12-08-2017, 08:08
Em cảm ơn anh nhiều lắm

songlanhmanh88
12-08-2017, 09:18
Rất chi là an toàn rồi Bạn, Không cần uống thuốc phơi nhiễm

Minh Kha
12-08-2017, 21:25
em cảm ơn các anh chị nhưng em muốn biết thêm một số kiến thức, nếu lúc bạn ấy ngậm vú em mà bạn ấy bị chảy máu răng thì có nguy cơ nhiễm HIV không ạ?

songlanhmanh88
12-08-2017, 21:47
em cảm ơn các anh chị nhưng em muốn biết thêm một số kiến thức, nếu lúc bạn ấy ngậm vú em mà bạn ấy bị chảy máu răng thì có nguy cơ nhiễm HIV không ạ?
Miệng Bạn đó chảy máu te tua luôn khi ngậm Vú Bạn thì cũng không có làm sao cả, Huống chi là chảy máu răng

Minh Kha
12-08-2017, 22:15
Miệng Bạn đó chảy máu te tua luôn khi ngậm Vú Bạn thì cũng có làm sao cả, Huống chi là chảy máu răng
ý anh là "thì cũng không có làm sao cả" phải không ạ? em cảm ơn ạ

Minh Kha
12-08-2017, 22:30
Miệng Bạn đó chảy máu te tua luôn khi ngậm Vú Bạn thì cũng có làm sao cả, Huống chi là chảy máu răng

songlanhmanh88
12-08-2017, 22:48
Đúng rồi Bạn, Hổng có sao đâuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu uuuuuuuuuuu

Charles
13-08-2017, 05:10

Không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
13-08-2017, 06:44

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.