PDA

View Full Version : sợ kim tiêm hiv đâm

Lãng quên 89
12-08-2017, 16:01
Xin các anh chị bqt tư vấn giúp em:
2 tiếng trước e đi bộ ra đầu phố mua ít đồ.con đường xóm em rất nhỏ, ở phía đường ngược chiều có một chị ko quen biết.e và chị ấy đi qua nhau.tự nhiên người ta đẩy mạnh tay vào ngực phải của e.e thấy đau nhói.vừa rồi về nhà e suy nghĩ e thấy sợ người ta đâm kim tiêm vào ngực e.e vội cởi áo soi gương kiểm tra thì thấy 1 vết đỏ hồng như vết ngứa.
E rất lo lắng.

Tuanmecsedec
12-08-2017, 16:06
2 tiếng trước e đi bộ ra đầu phố mua ít đồ.con đường xóm em rất nhỏ, ở phía đường ngược chiều có một chị ko quen biết.e và chị ấy đi qua nhau.tự nhiên người ta đẩy mạnh tay vào ngực phải của e.e thấy đau nhói.vừa rồi về nhà e suy nghĩ e thấy sợ người ta đâm kim tiêm vào ngực e.e vội cởi áo soi gương kiểm tra thì thấy 1 vết đỏ hồng như vết ngứa.
E rất lo lắng.

Chủ đề của bạn chỉ mang tính chất suy diễn,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lãng quên 89
12-08-2017, 16:31
Dạ.vâng
Vết đỏ ở ngực e bị sưng lên 1 tẹo ạ.
Vấn đề của e có phải lo lắng ko ạ.
E Có cần uống pep ko ạ

Charles
12-08-2017, 16:51
E rất lo lắng.

Dạ.vâng
Vết đỏ ở ngực e bị sưng lên 1 tẹo ạ.
Vấn đề của e có phải lo lắng ko ạ.
E Có cần uống pep ko ạ

Trường hợp bạn kể chỉ là suy diễn hoang tưởng, không có nguy cơ.

Lãng quên 89
12-08-2017, 22:13
Vậy e ko phải uống pep phải ko a.e hỏi thật lòng vi e rat lo lắng. E ko hiểu biết nhiều về hiv

songlanhmanh88
12-08-2017, 22:53
Vậy e ko phải uống pep phải ko a.e hỏi thật lòng vi e rat lo lắng. E ko hiểu biết nhiều về hiv
Không có sao đâu Bạn, đừng suy diễn rồi lo lắng

Tuanmecsedec
13-08-2017, 06:56

Bạn nên uống Pep mà nhớ mua loại Pepsi 1 thùng 28 lon,uống 1 ngày 1 lon,uống trong vòng 4 tuần,sau khi ngưng hết thùng Pepsi thì đi đến bệnh viện xét nghiệm đường trong máu,chứ khỏi xét nghiệm HIV.:monkeys33:

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.