PDA

View Full Version : Lại có nguy cơ mới sợ dụi tay vào mắt dính dịch

kichducchaymau
13-08-2017, 18:47
Hôì tối này em lại có nguy cơ giống y như hôm đó mọi người ạ. Cũng vô tình nhìn thấy máu trên tay đã khô. Nhưng lần này em bớt lo hơn hôm đó do được ac tư cấn là không sao rồi :) chỉ cảm thấy hơi khó chịu thôi.
Nhưng ngộ ghê em không thể nào nhớ nổi là em có đưa tay dụi mắt hay không. Hồi tối này hình như không có, nhưng suy nghĩ một hồi lai sợ có dụi, rồi rối cả não lên..có lẽ tâm lý em có vấn đề thật m.n ạ..
Trong lòng e nghĩ: tâm lý e đang lo sợ chẳng lẽ em lại dụi sao?

Charles
13-08-2017, 20:20
Hôì tối này em lại có nguy cơ giống y như hôm đó mọi người ạ. Cũng vô tình nhìn thấy máu trên tay đã khô. Nhưng lần này em bớt lo hơn hôm đó do được ac tư cấn là không sao rồi :) chỉ cảm thấy hơi khó chịu thôi.
Nhưng ngộ ghê em không thể nào nhớ nổi là em có đưa tay dụi mắt hay không. Hồi tối này hình như không có, nhưng suy nghĩ một hồi lai sợ có dụi, rồi rối cả não lên..có lẽ tâm lý em có vấn đề thật m.n ạ..

Nếu hành vi như lần trước thì bạn vào chủ đề trước đọc lại.

Hành vi lần trước bạn kêu rất sợ, nhưng giờ lại tiếp tục thì không hiểu bạn sợ cái gì?

songlanhmanh88
13-08-2017, 20:27
Bạn dụi hay ko dụi bạn là người trong cuộc răng mà hỏi lại chúng Tôi đây?? Làm sao chúng tôi biết được đây Bạn

kichducchaymau
13-08-2017, 22:23
Mà dù có dụi thì cũng không sao phải không ạ. Vì đâu có thọt tay vào trong mắt đâu, vả lại em không thấy vốn với rát..
Cố dặn lòng là như thế mà vẫn sợ

Tuanmecsedec
14-08-2017, 06:40

Mà dù có dụi thì cũng không sao phải không ạ. Vì đâu có thọt tay vào trong mắt đâu, vả lại em không thấy vốn với rát..
Cố dặn lòng là như thế mà vẫn sợ

Tuanmecsedec khẳng định bạn chỉ là suy diễn diễn,Với bạn ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi,bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,chứ đừng có Spam bài.Một lần cuối Tuanmecsedec nhắc nhở bạn,nếu bạn còn tiếp tục vấn đề này nữa thì Tuanmecsedec khóa nick lại.

Chủ đề: Rất gấp, sắp hết 72h.. kích dục chảy máu sợ dụi vào mắt (http://www.diendanhiv.vn/threads/53838-Rat-gap-sap-het-72h-kich-duc-chay-mau-so-dui-vao-mat)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

kichducchaymau
14-08-2017, 14:08
Sao lại thay đổi tên chủ đề, em bị dính Máu không phải dịch, ac đọc nhầm sẽ ảnh hưởng lớn đến chuyện tư vấn, trời ơi

Tuanmecsedec
14-08-2017, 14:13
Sao lại thay đổi tên chủ đề, em bị dính Máu không phải dịch, ac đọc nhầm sẽ ảnh hưởng lớn đến chuyện tư vấn, trời ơi

Thành viên kichducchaymau (http://www.diendanhiv.vn/members/97265-kichducchaymau) dù Tuanmecsedec nhắc nhở và ban quản trị cũng đã tư vấn nhiều.Nhưng vẫn có tình Spam làm ảnh hưởng thành viên khác.vì vậy Tuanmecsedec khóa nick 3 ngày kể từ hôm này để ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn và khóa bất kỳ nick mới nào tạo ra hỏi tương tự trong 3 ngày.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

kichducchaymau
18-08-2017, 23:52
Huhu ac ơi những ngày qua em đã cố quên nhưng không hiểu sao dấu hiệu cứ đến hoài luôn. Mấy ngày nay em bị tiêu chảy, nhức đầu nhiều lắm..và cứ buổi chiều gần gần tối là em lại nóng lạnh, hôm nay em lại đau họng và ho rất nhiều..
Có lẽ em không còn tin vào phép màu nữa rồi

kichducchaymau
19-08-2017, 02:00
Em cảm thấy rất lanh nhưng người em thì sốt nóng ac à huhu mũi thì chảy nước liên hôì, cứ nghĩ tới tay dính máu rồi dụi lên mắt là em muốn khóc lên quá.
Hiện bây giờ em đang nóng lạnh và không thể ngủ

Tuanmecsedec
19-08-2017, 06:48
Huhu ac ơi những ngày qua em đã cố quên nhưng không hiểu sao dấu hiệu cứ đến hoài luôn. Mấy ngày nay em bị tiêu chảy, nhức đầu nhiều lắm..và cứ buổi chiều gần gần tối là em lại nóng lạnh, hôm nay em lại đau họng và ho rất nhiều..
Có lẽ em không còn tin vào phép màu nữa rồi

Em cảm thấy rất lanh nhưng người em thì sốt nóng ac à huhu mũi thì chảy nước liên hôì, cứ nghĩ tới tay dính máu rồi dụi lên mắt là em muốn khóc lên quá.
Hiện bây giờ em đang nóng lạnh và không thể ngủ

Bạn nên đi gặp Bác Sĩ khoa thần kinh tâm lý,bạn đang có triệu chứng bị chứng bệnh lo sợ hoang tưởng.