PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng

Lequoccuong
14-08-2017, 12:44
Chào admin. Em là đồng tính nam và trước đó em có nhiều bạn tình. Dù luôn sử dụng bcs để bảo vệ nhưng khi đọc trên mạng những bài báo về hiv nên e rất hoang mang và lo lắng. Trước đó em đã có quan hệ với 3 bạn tình. Người đầu tiên là khoảng 3 tháng trước. Em và bạn này thường quan hệ anal có bcs nhưng bọn em có thói quen là kích dục bằng miệng và nuốt tinh dịch. 2 bạn tình sau thì em chỉ quan hê duy nhất 1 lần khoảng 1 tháng rưỡi trước và có sd bcs và sau khi qh xong em có mang bcs vào phòng tắm đổ nước vào nhưng k thấy dấu hiệu bị thủng. Nhưng tinh dịch bên trong bcs rất ít nên e lo lắng k biết tinh dịch có bị chảy vào trong hm của em không nữa. Hôm nay em có việc ghé sang trung tâm xã hội làm xét nghiệm thử bằng pp test nhanh 20p bằng máu ở đầu ngón tay và cho kết quả 1 vạch tức là âm tính. 1thang rưỡi nay em lo lắng và ko có quan hệ tình dục với ai cả. Hôm nay xét nghiệm ra kết quả như vẫy có chính xác không ạ. Hành vi của em là có nguy cơ hiv không và em có cần phải xét nghiệm lại không. Cám ơn bác sĩ

Charles
14-08-2017, 13:01
Chào admin. Em là đồng tính nam và trước đó em có nhiều bạn tình. Dù luôn sử dụng bcs để bảo vệ nhưng khi đọc trên mạng những bài báo về hiv nên e rất hoang mang và lo lắng. Trước đó em đã có quan hệ với 3 bạn tình. Người đầu tiên là khoảng 3 tháng trước. Em và bạn này thường quan hệ anal có bcs nhưng bọn em có thói quen là kích dục bằng miệng và nuốt tinh dịch. 2 bạn tình sau thì em chỉ quan hê duy nhất 1 lần khoảng 1 tháng rưỡi trước và có sd bcs và sau khi qh xong em có mang bcs vào phòng tắm đổ nước vào nhưng k thấy dấu hiệu bị thủng. Nhưng tinh dịch bên trong bcs rất ít nên e lo lắng k biết tinh dịch có bị chảy vào trong hm của em không nữa. Hôm nay em có việc ghé sang trung tâm xã hội làm xét nghiệm thử bằng pp test nhanh 20p bằng máu ở đầu ngón tay và cho kết quả 1 vạch tức là âm tính. 1thang rưỡi nay em lo lắng và ko có quan hệ tình dục với ai cả. Hôm nay xét nghiệm ra kết quả như vẫy có chính xác không ạ. Hành vi của em là có nguy cơ hiv không và em có cần phải xét nghiệm lại không. Cám ơn bác sĩ

Khi quan hệ bạn đã luôn sử dụng BCS là không có nguy cơ HIV, vì vậy bạn không cần xét nghiệm nữa.

Lequoccuong
14-08-2017, 13:12
Tại vì đọc nhiều thông tin về hiv quá nên em cũng khá lo lắng vả bất an. Với lại em đang bị sốt cao nữa nên em sợ lắm và quyết định đi đến trung tâm xã hội làm xét nghiệm hiv bằng máu ở ngón tay. Thời điểm qhtd cuối cùng của em là 6 tuần trước. Tại lo sợ quá nên hnay em đi xét nghiệm 20p và nhận đc kết quả âm tính. Nhưng em vẫn còn rất lo sợ.

Charles
14-08-2017, 13:44
Tại vì đọc nhiều thông tin về hiv quá nên em cũng khá lo lắng vả bất an. Với lại em đang bị sốt cao nữa nên em sợ lắm và quyết định đi đến trung tâm xã hội làm xét nghiệm hiv bằng máu ở ngón tay. Thời điểm qhtd cuối cùng của em là 6 tuần trước. Tại lo sợ quá nên hnay em đi xét nghiệm 20p và nhận đc kết quả âm tính. Nhưng em vẫn còn rất lo sợ.

Bạn không có nguy cơ đâu, yên tâm đi.

Tuanmecsedec
14-08-2017, 13:50

Bạn không cần thiết tạo nick mới mà hỏi lại vấn đề cũ,vì bạn có tạo 100 nick hỏi lại vấn đề thì câu trả lời của ban quản trị cũng vậy.Bạn nên quay lại nick cũ và xem lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Lequoccuong (http://www.diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=97606)
Tuanbaybi (http://www.diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=89716)

Chủ đề: Thường nuốt tinh dịch bạn tình có nguy cơ hông (http://www.diendanhiv.vn/threads/54006-Thuong-nuot-tinh-dich-ban-tinh-co-nguy-co-hong)

Chủ đề: Quan hệ đồng giới kích dục bằng miệng khi miệng bị đẹn (http://www.diendanhiv.vn/threads/52846-Quan-he-dong-gioi-kich-duc-bang-mieng-khi-mieng-bi-den)

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/50025-Quan-he-dong-gioi-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.