PDA

View Full Version : Cho em hỏi khi vết trầy xước bao lâu thì lành để vô dụng virus hiv.

letgoroman
14-08-2017, 15:28
Gần đây em có quan hệ với gmd, em có một vùng lác xước có cảm giác rát ở vùng kín do bị va ma sát vào cái ghế sắt(lúc đó em cởi truồng), khi quan hệ thì gmd kích dục bằng miệng vào chỗ đấy nhiều lần, mà em không biết bao lâu thì vết xước đó mới không có mở đường cho virus hiv vào mà từ khi xay sát thì khoảng 5-6 tiếng em mới quan hệ với gmd. Vậy em có nguy cơ không, em có cần uống thuốc thuốc phơi nhiễm không?

Tuanmecsedec
14-08-2017, 15:38
Gần đây em có quan hệ với gmd, em có một vùng lác xước có cảm giác rát ở vùng kín do bị va ma sát vào cái ghế sắt(lúc đó em cởi truồng), khi quan hệ thì gmd kích dục bằng miệng vào chỗ đấy nhiều lần, mà em không biết bao lâu thì vết xước đó mới không có mở đường cho virus hiv vào mà từ khi xay sát thì khoảng 5-6 tiếng em mới quan hệ với gmd. Vậy em có nguy cơ không, em có cần uống thuốc thuốc phơi nhiễm không?
Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

letgoroman
14-08-2017, 15:56
Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Vâng ạ, vậy anh cho em hỏi bao lâu thì vết xước đó lành để không cho virus hiv đi vào được vì em soi kỹ thì thấy nó có huyết tương lộ ra ngoài?

Tuanmecsedec
14-08-2017, 15:57
Vâng ạ, vậy anh cho em hỏi bao lâu thì vết xước đó lành để không cho virus hiv đi vào được?

Vết thương không còn chảy máu tức là niêm mạc đóng cửa.

letgoroman
14-08-2017, 16:07
Vết thương không còn chảy máu tức là niêm mạc đóng cửa.

Vâng ạ, vậy vết thương không chảy máu mà chỉ chảy mủ và đau ngứa rát có coi là niêm mạc mở cửa không a?

Tuanmecsedec
14-08-2017, 16:12
Vâng ạ, vậy vết thương không chảy máu mà chỉ chảy mủ và đau ngứa rát có coi là niêm mạc mở cửa không a?

Cái đó không phải là vết thương hở.

letgoroman
14-08-2017, 16:14
Cái đó không phải là vết thương hở.

Ok, thanks anh nhé! Em phải tiếp tục cuộc sống thôi chứ dồn vô lo vấn đề này nhiều quá rồi anh ạ.

songlanhmanh88
14-08-2017, 19:07
Ok, thanks anh nhé! Em phải tiếp tục cuộc sống thôi chứ dồn vô lo vấn đề này nhiều quá rồi anh ạ.
yên tâm 100% Bạn, ko có nguy cơ nào để lây nhiễm HIV