PDA

View Full Version : Sợ dịch âm đạo dính vào vết xướt khi quan hệ

snowhell999
17-08-2017, 10:25
dạ bác sĩ ơi cho em hỏi rằng cách đây 1 tuần em có quan hệ với gmd thì dịch âm đạo của gmd ra dính vào dương vật nhưng xui rằng, hôm đó e ngẫu hứng sao lại đi cạo chút lông ở phía dưới, em không rõ là có xước không, mà sợ có vết xước rất nhỏ, vết xước ấy BCS không che được vậy e có nguy cơ bị Hiv không vậy ạ :((

Charles
17-08-2017, 10:28
dạ bác sĩ ơi cho em hỏi rằng cách đây 1 tuần em có quan hệ với gmd thì dịch âm đạo của gmd ra dính vào dương vật nhưng xui rằng, hôm đó e ngẫu hứng sao lại đi cạo chút lông ở phía dưới, em không rõ là có xước không, mà sợ có vết xước rất nhỏ, vết xước ấy BCS không che được vậy e có nguy cơ bị Hiv không vậy ạ :((

Như vậy không có nguy cơ.

snowhell999
17-08-2017, 10:32
nhưng mà e lo liệu dịch âm đạo của gmd dính lên vết xước rất nhỏ đó, với lại sau khi quan hệ xong em lại không rửa vết ấy để khoảng 1,2 tiếng về đến nhà mới rửa người

songlanhmanh88
17-08-2017, 11:22
nhưng mà e lo liệu dịch âm đạo của gmd dính lên vết xước rất nhỏ đó, với lại sau khi quan hệ xong em lại không rửa vết ấy để khoảng 1,2 tiếng về đến nhà mới rửa người
Không có nguy cơ Bạn

Charles
17-08-2017, 14:13

Không có sao bạn.

Tuanmecsedec
17-08-2017, 14:28

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.