PDA

View Full Version : khăn tắm của gái mại dâm lau dương vật và hiv

spiderquyen
17-08-2017, 17:14
Hôm nay e có gặp gmd, trước khi qhe cô ấy đi tắm, và e thấy cô ấy lấy khăn và lau chim, khi qhe cô ấy lại lấy khăn lau chim hồi nãy lau lên dương vật của em nhiều lần. Vậy em có bị hiv và các bệnh STDs ko ạ?

Tuanmecsedec
17-08-2017, 20:04
Hôm nay e có gặp gmd, trước khi qhe cô ấy đi tắm, và e thấy cô ấy lấy khăn và lau chim, khi qhe cô ấy lại lấy khăn lau chim hồi nãy lau lên dương vật của em nhiều lần. Vậy em có bị hiv và các bệnh STDs ko ạ?

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songlanhmanh88
17-08-2017, 20:05
An toàn 100% Luôn Bạn

spiderquyen
20-08-2017, 17:46
Với hôm bữa Gmd đeo bcs cho e có tới nữa dv của e chứ ko kéo xuống tới gốc dv. Lúc rút ra thi dv vẫn nằm trong bcs. Nhưng e lo lúc qhe nó lọt ra ngoài quá mấy a ạh.

Charles
20-08-2017, 17:48
Với hôm bữa Gmd đeo bcs cho e có tới nữa dv của e chứ ko kéo xuống tới gốc dv. Lúc rút ra thi dv vẫn nằm trong bcs. Nhưng e lo lúc qhe nó lọt ra ngoài quá mấy a ạh.

Quan trọng nhất phần đầu DV vẫn được bảo vệ thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nguyen Ha
20-08-2017, 21:09

Làm gì có chuyện lọt ra lọt vào như bạn nghĩ.

songlanhmanh88
20-08-2017, 21:11
Lam gì có trương hợp như vậy. Nếu như BCS có tụt thì nó nằm ở trong ÂĐ luôn rồi Bạn, Khi bạn rút ra sẽ ko thấy BCS nằm trên DV của Bạn nữa. Vì BCS mềm xìu và bằng su mỏng nên làm gì có chuyện tụt ra rồi tự tròng vào lại DV của Bạn được

Bạn yên tâm Bạn ko có nguy cơ nào lây nhiễm HIV. An toàn 100%

Tuanmecsedec
21-08-2017, 07:12

Làm gì có chuyện dương vật lọt ra ngoài bao cao su mà tự mang vào lại được bạn,nếu bị tuột bao cao su,lực đẩy của dương vật bao cao su sẽ nằm tuốt ở trong âm đạo.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.