PDA

View Full Version : Bị đầu kim tiêm đâm vào

nguyenphuoc
18-08-2017, 20:13
Nay em đi xe buýt có người nghiện ngồi ngay phía sau chích ma túy. Lúc người đó xuống xe thì cả dãy sau xôn xao vì nó lên xe buýt chích công khai. Lúc họ chích em chưa bit, giả sử họ chích xong rồi quẹt kim vào đầu em ( hoặc đâm kim vào đầu em) thì em có nguy cơ nhiễm ko ạ. Em sợ quá, vì người đó vừa mới chích xong nên máu cchắc còn rất tươi

Charles
18-08-2017, 20:16
Nay em đi xe buýt có người nghiện ngồi ngay phía sau chích ma túy. Lúc người đó xuống xe thì cả dãy sau xôn xao vì nó lên xe buýt chích công khai. Lúc họ chích em chưa bit, giả sử họ chích xong rồi quẹt kim vào đầu em ( hoặc đâm kim vào đầu em) thì em có nguy cơ nhiễm ko ạ. Em sợ quá, vì người đó vừa mới chích xong nên máu cchắc còn rất tươi

Khi nào bạn bị kim đâm vào thật hãy hỏi. Những tình huống giả sử và suy diễn thì BQT không cần thiết tư vấn. Bạn có thể tự tìm hiểu các chủ đề tương tự có tại diễn đàn.

Tuanmecsedec
18-08-2017, 20:30

Chỉ là suy diễn hoang tưởng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.