PDA

View Full Version : Có phải herpes sinh dục không?

lolang9088
19-08-2017, 01:53
Hiện em bị nổi 1 mụn ngay lông (nằm cách dương vật 5cm về phía trên). Bình thường thì không ngứa rát gì, nhưng khi đụng vào thì có cảm giác. đầu mụn hơi trắng xung quanh màu đỏ.

Cho em hỏi em có khả năng bị herpes sinh dục không hay là viêm nang lông thông thường? Em có tìm hiểu trên mạng thì mọi người nói là herpes thì sẽ bị thành mảng nhiều mụn, không phải bị 1 mụn và không cần chạm vào nó cũng ngứa rát.

Cho em hỏi thêm quan hệ tình dục có sử dụng bao cao su có nguy cơ nhiễm herpes không?
Có STDs nào nhiễm mà không có bất kì dấu hiệu nào không? (Trừ viêm gan và HIV.)

Em cảm ơn

Tuanmecsedec
19-08-2017, 06:46
Hiện em bị nổi 1 mụn ngay lông (nằm cách dương vật 5cm về phía trên). Bình thường thì không ngứa rát gì, nhưng khi đụng vào thì có cảm giác. đầu mụn hơi trắng xung quanh màu đỏ.

Cho em hỏi em có khả năng bị herpes sinh dục không hay là viêm nang lông thông thường? Em có tìm hiểu trên mạng thì mọi người nói là herpes thì sẽ bị thành mảng nhiều mụn, không phải bị 1 mụn và không cần chạm vào nó cũng ngứa rát.

Cho em hỏi thêm quan hệ tình dục có sử dụng bao cao su có nguy cơ nhiễm herpes không?
Có STDs nào nhiễm mà không có bất kì dấu hiệu nào không? (Trừ viêm gan và HIV.)

Em cảm ơn

Những gì bạn kể cho thấy là mụn thôi,bạn nặn còi mụn ra thì hết ngay thôi.Còn vấn đề bạn quan hệ có dùng bao cao su thì làm gì có nguy cơ bệnh nào bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.