PDA

View Full Version : nhờ anh Tuấn và mọi người gjúp đỡ.

nukan
18-07-2013, 01:41
chào a tuấn va anh chj trên diễn đàn. A tuấn và mọi người cho e hỏi ở sài gòn nơj nào xét nghiệm test nhanh mà có kết qủa liền sau ít phút chỉ gjup e với.e là thành viên cũ bên Room bên kia.nguy cơ e là Os,hôn sâu.và quan hệ với gmd có dùng bao nhưng trong lúc say sỉn.a tuấn và mọi người có tư vấn là ko có nguy cơ nhưng e vẫn sợ nên đã uống pep tới giờ e được 12 tuần rồi.mà lại nghiệt ngã là ít ngày nữa e đj khám sức khoẻ đi bộ đội nge nói vào đó họ cũng xét nghjêm hiv.nên em mún xét nghjệm trước khj đj khám lính.ko vào đấy chả may mà làm sao thi e chỉ có nước chết quách đi cho xong.mong a tuấn và mọi người chỉ e với e cảm ơn. E ỡ xa lên chj mun test nhanh thôi.ko có thời jan đj lại các anh a!đây xem là canh bạc cuộc đời e.

joolee91
18-07-2013, 02:07
bạn đang ở đâu ?

Tuanmecsedec
18-07-2013, 05:48
chào a tuấn va anh chj trên diễn đàn. A tuấn và mọi người cho e hỏi ở sài gòn nơj nào xét nghiệm test nhanh mà có kết qủa liền sau ít phút chỉ gjup e với.e là thành viên cũ bên Room bên kia.nguy cơ e là Os,hôn sâu.và quan hệ với gmd có dùng bao nhưng trong lúc say sỉn.a tuấn và mọi người có tư vấn là ko có nguy cơ nhưng e vẫn sợ nên đã uống pep tới giờ e được 12 tuần rồi.mà lại nghiệt ngã là ít ngày nữa e đj khám sức khoẻ đi bộ đội nge nói vào đó họ cũng xét nghjêm hiv.nên em mún xét nghjệm trước khj đj khám lính.ko vào đấy chả may mà làm sao thi e chỉ có nước chết quách đi cho xong.mong a tuấn và mọi người chỉ e với e cảm ơn. E ỡ xa lên chj mun test nhanh thôi.ko có thời jan đj lại các anh a!đây xem là canh bạc cuộc đời e.

Bạn có thể đến Hòa Hảo sau 2 giờ sẽ có kết quả.

nukan
18-07-2013, 09:18
mình ở bình dương.a tuấn ơj mình vao hòa hảo thj đj vào khu nào va mjnh đăng ký test nhanh hả a.thật sự e chưa đj hòa hảo bao giờ a thông cảm e nha!

Tuanmecsedec
18-07-2013, 09:27
mình ở bình dương.a tuấn ơj mình vao hòa hảo thj đj vào khu nào va mjnh đăng ký test nhanh hả a.thật sự e chưa đj hòa hảo bao giờ a thông cảm e nha!

Hiện nay Hòa Hảo đã có chỉ thị mới,phải có giấy của Bác Sĩ mới được đóng tiền xét nghiệm HIV (Không phải như trước kia đóng tiền là xét nghiệm),Vì vậy, bạn lên lầu 1 tới bàn hướng dẫn,nhân viên ở đây sẽ hướng dẫn bạn đóng tiền khám bệnh ,rồi lên khoa nội nhiễm gặp Bác Sĩ,khi ấy Bác sĩ sẽ hỏi xét nghiệm phương pháp nào,sau đó cầm giấy của Bác Sĩ xuống đóng tiền rồi xét nghiệm.Nếu không hiểu bạn hỏi trực tiếp bàn hướng dẫn,

nukan
18-07-2013, 13:43
vâng e cảm ơn a nha!

CrisM
18-07-2013, 14:21
Trường hợp của bạn quan hệ có bcs và đã sử dụng thuốc phơi nhiễm nữa thì quá an toàn luôn. Kết quả âm tính đang chờ bạn

nukan
19-07-2013, 07:57
thank a tuấn va a CrisM.e 12t âm tính rồi.cho e hỏi đặt trường hợp e là có nguy cơ.vây cho e hoj 12t âm tính có khj nào tháng t6 bị lật kèo không a.

Nguyen Ha
19-07-2013, 08:17
tthank a tuấn va a CrisM.e 12t âm tính rồi.cho e hỏi đặt trường hợp e là có nguy cơ.vây cho e hoj 12t âm tính có khj nào tháng t6 bị lật kèo không a..

12 tuần âm tính là ok rồi bạn ạ, ko có trường hợp nào tháng thứ 6 lật kèo cả. Nếu có chắc bạn là người đầu tiên đấy.

nukan
19-07-2013, 09:08
Thank chị nhiều! Chúc chị sống vui vẻ và đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn nhé, à mà cho e hỏi từ khj có nguy cơ tới gjờ e ko có biểu hiên gj của bệnh STD theo mọi người em ôkơ khoản STD Luôn chưa.

nukan
19-07-2013, 14:40
A tuấn vào tư vấn e cái STD với

Tuanmecsedec
19-07-2013, 22:55
A tuấn vào tư vấn e cái STD với

Bạn có thể xem topic dưới xem các bệnh tình dục biểu hiện và thời gian ủ bệnh :

Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)