PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD mà cơ thể mình có vết xước

newbie6789
20-08-2017, 13:31
Chào các bác mong các bác giải đáp cho thắc mắc của em ạ:

Trường hợp của em là trước khi quan hệ với GMD (có dùng BCS) thì đầu gối em có va vào thành giường lúc đầu là vết bầm tím lúc sau khi tắm rửa mới phát hiện mình có 1 vết xước nhỏ tầm 2mm vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ, e sợ dịch âm đạo của gmd có thể dính lên vết xước của em. rất mong các bác tư vấn giúp em, em cảm ơn!

Ảnh vết xước của em đây ạ
290

Charles
20-08-2017, 13:33

Trường hợp của em là trước khi quan hệ với GMD (có dùng BCS) thì đầu gối em có va vào thành giường lúc đầu là vết bầm tím lúc sau khi tắm rửa mới phát hiện mình có 1 vết xước nhỏ tầm 2mm vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ, e sợ dịch âm đạo của gmd có thể dính lên vết xước của em. rất mong các bác tư vấn giúp em, em cảm ơn!

290

Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.

newbie6789
20-08-2017, 13:45
Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.
Em cảm ơn bác, vậy có nghĩa là kể cả nếu tiếp xúc chỗ vết thương đó của e với vết thương của GMD (nếu có) cũng chưa phải là có nguy cơ đúng không ạ?

Charles
20-08-2017, 13:45
Em cảm ơn bác, vậy có nghĩa là kể cả nếu tiếp xúc chỗ vết thương đó của e với vết thương của GMD (nếu có) cũng chưa phải là có nguy cơ đúng không ạ?

Đúng vậy, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-08-2017, 14:29

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songlanhmanh88
20-08-2017, 15:26

290
Bị bầm nhẹ ở đầu Gối thì có liên quan gì đến DV của bạn mà lây nhiễm HIV??

Hoàn toàn ko có nguy cơ lây nhiễm