PDA

View Full Version : lúc đầu không bao cao su và chạm dương vật vào âm đạo

lolang_xt
20-08-2017, 21:43
Hi anh/chị

tối qua em có quan hệ với bạn gái quen qua mạng!
Lúc đầu em không mang bao và có đòi đưa vào, đầu dương vật em có chạm vào âm đạo và có đưa vào 1 khúc khoảng 30 -40s thì cô ấy đẩy ra.

Sau đó dung bao cao su và các lần sau cũng vậy. Những lúc nằm ngủ dương vật em cũng chạm vào âm đạo có chất nhờn.

lúc này đang đúng 1 ngày sau khi quan hệ.

Mai em sẽ mua thuốc uống, em phải đến đâu để mua thuốc ạ! hiện em đang ở Hà Nội.

Nguyen Ha
20-08-2017, 21:47
Hi anh/chị

Lúc đầu em không mang bao và có đòi đưa vào, đầu dương vật em có chạm vào âm đạo và có đưa vào 1 khúc khoảng 30 -40s thì cô ấy đẩy ra.

Sau đó dung bao cao su và các lần sau cũng vậy. Những lúc nằm ngủ dương vật em cũng chạm vào âm đạo có chất nhờn.

Mai em sẽ mua thuốc uống, em phải đến đâu để mua thuốc ạ! hiện em đang ở Hà Nội.
Bạn yên tâm không cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này vì những gì bạn kể không có nguy cơ.

lolang_xt
20-08-2017, 21:52
Chị ơi!

hiện tại em sợ lắm!
vì em có đưa dương vật em vào 1 lúc ấy! chạm trực tiếp vào lỗ âm đạo ấy, 1 lúc khoảng 30 -40s cô ấy đẩy ra bảo mang bao.
giờ cô ấy nói cô ấy không biết có bị gì không! cô ấy bảo em uống thuốc đi chứ không chịu đi khám

Nguyen Ha
20-08-2017, 21:53
Chị ơi!

hiện tại em sợ lắm!
vì em có đưa dương vật em vào 1 lúc ấy! chạm trực tiếp vào lỗ âm đạo ấy, 1 lúc khoảng 30 -40s cô ấy đẩy ra bảo mang bao.
giờ cô ấy nói cô ấy không biết có bị gì không! cô ấy bảo em uống thuốc đi chứ không chịu đi khám
Chỉ 30-40s thôi bạn yên tâm không sao.

songlanhmanh88
20-08-2017, 21:57
Hi anh/chị

Những gì Bạn kể ko có nguy cơ để lây nhiễm HIV. Nhưng bạn vẫn uống thuốc phơi nhiễm thì tùy ở Bạn

Bạn ở HN thì đến BV Bạch Mai 78 Giải Phóng, Đống Đa. Hà Nội
BV Nhiệt Đới Trung Ương :78 Giải Phóng, Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Hoặc gần chỗ Bạn có TTPC HIV thì đến đó để BS kê thuốc rồi mua mà Uống nhé

lolang_xt
20-08-2017, 21:58
chị ơi nếu mà hơn 40S có sao không ạ! vì có dính dịch trên đầu dương vật và mang bao vào đó chị

lolang_xt
20-08-2017, 22:05
Những gì Bạn kể ko có nguy cơ để lây nhiễm HIV. Nhưng bạn vẫn uống thuốc phơi nhiễm thì tùy ở Bạn

Bạn ở HN thì đến BV Bạch Mai 78 Giải Phóng, Đống Đa. Hà Nội
BV Nhiệt Đới Trung Ương :78 Giải Phóng, Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Hoặc gần chỗ Bạn có TTPC HIV thì đến đó để BS kê thuốc rồi mua mà Uống nhé
Vậy cho em hỏi em phải uống bao lâu và uống như thế nào ạ! tác dụng phụ thì sao ạ! em vẫn rất lo lắng, sợ hãi!

Nguyen Ha
20-08-2017, 22:11
chị ơi nếu mà hơn 40S có sao không ạ! vì có dính dịch trên đầu dương vật và mang bao vào đó chị

Hơn 40s thì phải uống thuốc phơi nhiễm.

lolang_xt
20-08-2017, 22:28
Hơn 40s thì phải uống thuốc phơi nhiễm.
Mai em sẽ đi bệnh viện Bạch Mai, anh chị cho em hỏi em phải đi đến chổ nào của bệnh viện Bạch Mai ạ?
Và sáng mai là hơn 1 ngày! em có kịp không ạ?

Tuanmecsedec
21-08-2017, 07:16

Bạn cung cấp thông tin lúc này lúc kia.Khi nào bạn có quan hệ tức là có nhịp thời gian trên 40 giây thì mới có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songlanhmanh88
21-08-2017, 09:05
Vậy cho em hỏi em phải uống bao lâu và uống như thế nào ạ! tác dụng phụ thì sao ạ! em vẫn rất lo lắng, sợ hãi!
Thuốc phơi nhiễm uống trước 72H là được , quá 72h coi như bỏ.

Bạn nên đến BV càng sớm càng tốt. Gặp BS để đc BS kê thuốc PEP uống nhé, Bạn gần BV nào đến BV đó cho nó nhanh

Charles
21-08-2017, 11:10
Mai em sẽ đi bệnh viện Bạch Mai, anh chị cho em hỏi em phải đi đến chổ nào của bệnh viện Bạch Mai ạ?
Và sáng mai là hơn 1 ngày! em có kịp không ạ?

Bạn vào thẳng phòng cấp cứu của bệnh viện.

Thuốc phơi nhiễm có tác dụng sau nguy cơ tối đa 72 giờ, bạn uống viên đầu nằm trong 72 giờ là được.

lolang_xt
21-08-2017, 14:02
Bạn vào thẳng phòng cấp cứu của bệnh viện.

Thuốc phơi nhiễm có tác dụng sau nguy cơ tối đa 72 giờ, bạn uống viên đầu nằm trong 72 giờ là được.
Em đã quyết định không dung thuốc rồi ạ! lúc đầu em chỉ ấn vào khoảng 30s thì cô ấy đẩy ra và sau này cô ấy nói với em là chưa đưa vào sau đó lấy bcs cho em.
Những lần sau đều dùng bcs nhưng lúc chưa mang thì đầu dương vật có chạm vào 1 tí thôi ạ!
Em có mua thuốc tránh thai khẩn cấp cho cô ấy vì sờ chỉ cần 1 ít dịch của em mà dính ở âm đạo cũng có em bé

Charles
21-08-2017, 14:09
Em đã quyết định không dung thuốc rồi ạ! lúc đầu em chỉ ấn vào khoảng 30s thì cô ấy đẩy ra và sau này cô ấy nói với em là chưa đưa vào sau đó lấy bcs cho em.
Những lần sau đều dùng bcs nhưng lúc chưa mang thì đầu dương vật có chạm vào 1 tí thôi ạ!
Em có mua thuốc tránh thai khẩn cấp cho cô ấy vì sờ chỉ cần 1 ít dịch của em mà dính ở âm đạo cũng có em bé

Nếu thời gian tiếp xúc chỉ khoảng 30s thì không cần uống.

lolang_xt
21-08-2017, 14:28
Nếu thời gian tiếp xúc chỉ khoảng 30s thì không cần uống.
Dạ! tại cô ấy cũng chủ động phòng tránh nên đã không cho đưa vào đấy ạ!
Sau lần này chúng em đã là bạn và sẽ dìu nhau ra khỏi vòng xoáy này

Tuanmecsedec
21-08-2017, 14:30

Nếu vậy không sao rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lolang_xt
27-08-2017, 15:52
anh chị ơi!

cho em hỏi thêm thông tin là em có quan hệ có bao nhưng quá trình quan hệ dịch âm đạo dính ở gốc dương vật và đầu bao ở phần gốc cũng dính, khi qh xong cô gái ấy dùng tay tuốt từ gốc dv để lấy bao ra và cả tay cô ấy và bcs đều dính dịch âm đạo và chạm vào đầu dv của em, em không đi rửa mà để vậy 1 lúc lâu! Nguy cơ ở đây như thế nào ạ :

Tuanmecsedec
27-08-2017, 15:58
anh chị ơi!

cho em hỏi thêm thông tin là em có quan hệ có bao nhưng quá trình quan hệ dịch âm đạo dính ở gốc dương vật và đầu bao ở phần gốc cũng dính, khi qh xong cô gái ấy dùng tay tuốt từ gốc dv để lấy bao ra và cả tay cô ấy và bcs đều dính dịch âm đạo và chạm vào đầu dv của em, em không đi rửa mà để vậy 1 lúc lâu! Nguy cơ ở đây như thế nào ạ :

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

songlanhmanh88
27-08-2017, 20:56
anh chị ơi!

Ko có nguy cơ kiểu như vậy đâu Bạn