PDA

View Full Version : Oral Sex cho gái mại dâm , về nhà thấy bị lở miệng từ lúc nào

michaelbruno
22-08-2017, 13:28
Em mới đi bóc bánh về , vì ẻm kia đẹp quá nên e có OS cho ẻm ( em chỉ os phần âm vật nhưng e nghĩ chắc cũng có tí dịch âm đạo ) . Về nhà soi gương thì e thấy miệng e bị lở từ lúc nào . Cho e hỏi những nguy cơ e mắc phải trong trường hợp này ạ? Em cảm ơn !!!:yociexp76::yociexp76::yociexp76:

songlanhmanh88
22-08-2017, 13:34
Em mới đi bóc bánh về , vì ẻm kia đẹp quá nên e có OS cho ẻm ( em chỉ os phần âm vật nhưng e nghĩ chắc cũng có tí dịch âm đạo ) . Về nhà soi gương thì e thấy miệng e bị lở từ lúc nào . Cho e hỏi những nguy cơ e mắc phải trong trường hợp này ạ? Em cảm ơn !!!:yociexp76::yociexp76::yociexp76:
OS ko có nguy cơ với HIV nhưng lại có nguy cơ với các bệnh STDs: Lậu, GM, SMG, VGB

Tuanmecsedec
22-08-2017, 14:06

Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
22-08-2017, 14:08

Trong trường hợp này bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, viêm gan B, SMG... còn với HIV thì không có nguy cơ vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm virus HIV bị bất hoạt.

michaelbruno
22-08-2017, 14:12
vấn đề là mở chỗ môi e bị lở ạ , về nhà e soi gương mới thấy , chắc tại hôm qua ăn đồ nóng :(:zk2059::zk2059::zk2059:

Charles
22-08-2017, 14:13
vấn đề là mở chỗ môi e bị lở ạ , về nhà e soi gương mới thấy , chắc tại hôm qua ăn đồ nóng :(:zk2059::zk2059::zk2059:

Về HIV thì bạn yên tâm không sao.

Tuanmecsedec
22-08-2017, 14:18

Với HIV không sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

michaelbruno
22-08-2017, 14:51
oke ạ , chúc các bác sĩ và tát cả mọi người diễn đàn này khỏe mạnh
Còn mấy bệnh kia chắc k sao vì e ấy sạcb sẽ lắm , e tin đc hihihi

Tuanmecsedec
22-08-2017, 15:02

Bạn chỉ kích dục bên ngoài không sao đâu.

Nguyen Ha
22-08-2017, 15:06

Os có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b. Người ta đã hành nghề mại dâm, tiếp bao nhiêu khách thuộc đủ các thành phần như thế là có nguy cơ cao với các bệnh lây truyền qua đường tình dục nên không thể biết được người ta có bệnh hay không đâu bạn ạ.

michaelbruno
22-08-2017, 16:00
Vậy muốn đi khám những bệnh trên thì e đi test máu hay làm những xn khác ạ????

Nguyen Ha
22-08-2017, 16:04

Giang mai và viêm gan b xét nghiệm máu sau nguy cơ 4 tuần.
Lậu, mào gà theo dõi biểu hiện. Nếu sau nguy cơ 7 ngày không có dấu hiệu tiểu buốt, rát, chảy mủ thì xem như ko bị lậu. Nếu sau nguy cơ 90 ngày không có biểu hiện u nhú xuất hiện và phát triển lan rộng thì yên tâm không bị sùi mào gà.

songlanhmanh88
22-08-2017, 16:26
Những bệnh STDs thì XN máu là ra bệnh thôi Bạn Nhưng đợi thời gian 4 tuần mới XN đc

michaelbruno
22-08-2017, 17:14

Charles
22-08-2017, 17:20

Lậu và SMG thì theo dõi nếu có biểu hiện mới khám, còn giang mai và gan B thì bạn XN máu.

Tuanmecsedec
22-08-2017, 19:58

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

michaelbruno
22-08-2017, 20:21
Dạ cảm ơn ad . Xét nghiệm combo có chuẩn ko bác sĩ ơi .

Charles
22-08-2017, 20:45
Dạ cảm ơn ad . Xét nghiệm combo có chuẩn ko bác sĩ ơi .

Bạn có nguy cơ đâu mà không chuẩn.

michaelbruno
22-08-2017, 22:52
Dạ ý em hỏi là cái viêm B với cả cái giang mai kia ạ ?

Tuanmecsedec
23-08-2017, 07:23
Dạ ý em hỏi là cái viêm B với cả cái giang mai kia ạ ?

Bạn chỉ kích dục bên ngoài không sao đâu.