PDA

View Full Version : QHTD với GMD bị tuột BCS

doituthan22
17-11-2013, 16:01
Trong lúc e xỉn có qh với GMD. E không làm nóng khi bắt đầu qh. Lúc đầu qh e có sử dụng bcs và e qh rất nhẹ nhàn không mạnh. Nhưng lúc đỗi sang kiễu chó e vẫn còn bcs nhưng trong khoảng 30s đến 1p e cảm giác xìu và lỏng thì gmd đẩy e ra liền(e chưa xuất tinh) gmd ngồi dậy và đưa bcs cho e. bắt đầu từ ngày có nguy cơ nhiễm e bị hầm hầm khoang 1tuần và giờ e bị đau họng. Anh tuấn trường họp e bị nhiễm rồi phãi không a huhuhu

Tuanmecsedec
17-11-2013, 16:10
Trong lúc e xỉn có qh với GMD. E không làm nóng khi bắt đầu qh. Lúc đầu qh e có sử dụng bcs và e qh rất nhẹ nhàn không mạnh. Nhưng lúc đỗi sang kiễu chó e vẫn còn bcs nhưng trong khoảng 30s đến 1p e cảm giác xìu và lỏng thì gmd đẩy e ra liền(e chưa xuất tinh) gmd ngồi dậy và đưa bcs cho e. bắt đầu từ ngày có nguy cơ nhiễm e bị hầm hầm khoang 1tuần và giờ e bị đau họng. Anh tuấn trường họp e bị nhiễm rồi phãi không a huhuhu

Theo cách bạn diễn tả có tuột bao cao su hay không và có tuột thì tuột như thế nào

1,Nếu tuột khi xong trận rút ra hoặc phát hiện tuột rút ra liền thì không sao.

2, Nếu tuột không biết lúc nào vẫn quan hệ thì có nguy cơ.

Charles
17-11-2013, 16:29

Trường hợp của bạn không nói rõ có tụt bao hay không, nếu lúc rút DV ra mà tụt bao thì không sao, còn khi tụt bao không biết mà vẫn tiếp tục quan hệ thì có nguy cơ. Còn triệu sau khoảng 1 tuần như bạn kể thì với Hiv không bao giờ có triệu chứng sau một thời gian ngắn như vậy.

trungan1987
17-11-2013, 16:30
Bạn nên nói rõ phần mình in đậm màu đỏ... có nghĩa là bạn bị tuột bcs hay như thế nào...???
Nếu biết đc vừa tuột bcs bạn rút ra liền thì bạn ko có nguy cơ...
Còn nếu bạn ko biết tuột bcs lúc nào mà bạn vẫn tiếp tục qh thì bạn có nguy cơ...
Bạn nên nhớ kỹ lại về trường hợp của bạn để các anh chị trên dd tư vấn chính xác cho bạn...

doituthan22
17-11-2013, 16:32
Lúc qhtd còn bcs khi xìu rút ra thì khong thấy bcs đâu nhưng mà cô bé ấy đứng lên và đưa e cái bcs còn nói a chưa ra sau xìu vậy nữa

Charles
17-11-2013, 16:40
Lúc qhtd còn bcs khi xìu rút ra thì khong thấy bcs đâu nhưng mà cô bé ấy đứng lên và đưa e cái bcs còn nói a chưa ra sau xìu vậy nữa

Bạn nói khi DV có cảm giác xìu và lỏng BCS thì GMD đẩy ra luôn, như vậy trường hợp của bạn là tụt BCS trong khi rút DV ra. Vậy thì bạn không có nguy cơ.

doituthan22
17-11-2013, 16:46
Đúng roi a e thấy lỏng bcs trong lúc đó cô ta đẩy ra liền. cô bé còn ? em a chưa ra sau dv nhớt nhớt kìa. e nói ai biết đâu. Cô bé đó nói không lẽ do nước trong BCS. lúc đó sợ quá e chạy đi rữa và không qh tiếp

Charles
17-11-2013, 16:59
Đúng roi a e thấy lỏng bcs trong lúc đó cô ta đẩy ra liền. cô bé còn ? em a chưa ra sau dv nhớt nhớt kìa. e nói ai biết đâu. Cô bé đó nói không lẽ do nước trong BCS. lúc đó sợ quá e chạy đi rữa và không qh tiếp

DV nhớt nhớt là do dính dịch của BCS và dịch hưng phấn của bạn. Bạn cố gắng nhớ chính xác từng chi tiết, vì đây tôi chỉ là phỏng đoán theo lời bạn.

doituthan22
17-11-2013, 17:09
em nhớ có vậy tại chơi chó với lại hơi tối e khong thay bcs tuot rớt ra ngoài hay còn dính lại âm đạo. mà nếu dính 1 ít tinh dịch e có nguy cơ k a. e bị stress 2 tuần nay rồi huhuj

Charles
17-11-2013, 17:28
em nhớ có vậy tại chơi chó với lại hơi tối e khong thay bcs tuot rớt ra ngoài hay còn dính lại âm đạo. mà nếu dính 1 ít tinh dịch e có nguy cơ k a. e bị stress 2 tuần nay rồi huhuj

DV dính tinh dịch của bạn thì làm sao, còn dính một ít dịch âm đạo trong lúc rút ra thì cũng không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
17-11-2013, 17:46
Tất cả những gì bạn trình bày từ đầu đến cuối, bạn không có nguy cơ, chuyện hầm hầm, không có gì trầm trọng chỉ là trong người có chịu, thời tiếc bất thường lúc nóng lúc lạnh, trái gió trở trời nên khó chịu thui

doituthan22
17-11-2013, 17:49
em cam ơn các a. nếu đi xn thời gian 6tuần 9 xác không vậy các a

songchungvoi_HIV
17-11-2013, 17:53
em cam ơn các a. nếu đi xn thời gian 6tuần 9 xác không vậy các a
Bạn có thể XN giải tỏa Stress ở thời điểm 6 tuần => KQ AT chứng minh bạn không có nguy cơ

doituthan22
17-11-2013, 18:32
Tks a. Cho e ? e không bị trầy xức nhưng nếu dv e có dính dịch âm đạo trong thời gian 1phút đổ lại nguy cơ nhiễm cao không a.

HIV/AIDS.
17-11-2013, 18:48
TRường hợp này cũng không sao cả

Nguyen Ha
17-11-2013, 19:04
[QU4O~TE=doituthan22;42083]Tks a. Cho e ? e không bị trầy xức nhưng nếu dv e có dính dịch âm đạo trong thời gian 1phút đổ lại nguy cơ nhiễm cao không a.[/QUOTE]
Bạn yên tâm trường hợp củ bạn không sao cả.

doituthan22
17-11-2013, 20:58
Tks các a ạ...

doituthan22
01-12-2013, 11:42
Các a ơi hôm nay là được 4 tuần rồi e có nhưng biễu hiện lạ lắm dưới đùi e có nồi những mẫm đỏ giống như mục rồi son đau họng rồi nóng trông minh nữa. Như vậy được coi là triệu chưng khong ạ

Charles
01-12-2013, 11:59
Các a ơi hôm nay là được 4 tuần rồi e có nhưng biễu hiện lạ lắm dưới đùi e có nồi những mẫm đỏ giống như mục rồi son đau họng rồi nóng trông minh nữa. Như vậy được coi là triệu chưng khong ạ

Tất cả các biểu hiện triệu chứng không có liên quan gì đến Hiv trong thời gian đầu bạn nhé. Bạn được chia sẻ không sao, nhưng nếu bạn stress quá có thể giải tỏa bằng 4 tuần compo.

Nguyen Ha
01-12-2013, 13:42

Trời ạ, bạ cứ bới lông tìm triệu chứng thế cứ bảo sao ko vẫn lo lắng, xoắn quá, stress nặng quá bạn có thể xn để giải tỏa tâm lý.

doituthan22
01-12-2013, 14:15
Nhưng a à hôm nay e lại bị tiêu chảy nữa chắc e là người xấu số rồi hic

Charles
01-12-2013, 15:07
Nhưng a à hôm nay e lại bị tiêu chảy nữa chắc e là người xấu số rồi hic

Ủa, thế cứ bị tiêu chảy là người xấu số hả bạn ??? :zk20155:

doituthan22
01-12-2013, 15:11
E đọc là có triệu chứng tiêu chảy kèm nổi mẫn đỏ rồi sốt đau họng là bị nhiễm rồi.... e cứ lo sau sau á muốn đi xn wa nhưng không được về nhà hic

Charles
01-12-2013, 15:47
E đọc là có triệu chứng tiêu chảy kèm nổi mẫn đỏ rồi sốt đau họng là bị nhiễm rồi.... e cứ lo sau sau á muốn đi xn wa nhưng không được về nhà hic

Hiv không chuẩn đoán qua triệu chứng. Trường hợp của bạn được chia sẻ là không có nguy cơ, nếu bạn lo lắng quá có thể XN giải tỏa tâm lý, bạn mà cứ bới lông tìm vết thế này dễ bị hoang tưởng lắm đấy.

doituthan22
01-12-2013, 15:59
em cảm ơn a. nếu bị nhiễm thuốc thuốc theo ngày hay uống quanh năm hay sau a

Charles
01-12-2013, 16:07

Được chia sẻ là không có nguy cơ bạn lo xa quá. Đi làm ngay cái test nhanh để giải tỏa tâm lý đi.

Nếu bị nhiễm thì sẽ phải uống thuốc cả đời, vì hiện tại chưa có thuốc chữa khỏi hẳn Hiv.

Tuanmecsedec
01-12-2013, 16:11

Bạn suy nghĩ bị Stress cũng gây ra hiện tượng này.

trungan1987
01-12-2013, 17:43
Các biểu hiện của bạn... bạn có thể vào đây đọc: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe

songchungvoi_HIV
01-12-2013, 18:32
Lại xoắn rùi, Nhiễm HIV thật sự mà biểu nhanh kiểu đó thì NCH chết mau lắm. Haizz. nếu lo thì XN đi để chứng minh mình k nhiễm

doituthan22
01-12-2013, 19:24
Lại xoắn rùi, Nhiễm HIV thật sự mà biểu nhanh kiểu đó thì NCH chết mau lắm. Haizz. nếu lo thì XN đi để chứng minh mình k nhiễm

A ơi e rất muốn đo xn nhưng e đang công tác trong lực lượng vủ trang. Bị cấm trại toàn đội không thời hạn hic hic kì này stress chết hoạc là bị nhiễm mà k được mua thuốc uống hic hic

HIV/AIDS.
01-12-2013, 19:34
Hành vi của em không có nguy cơ, bạn đã được chia sẽ rất nhiều rồi. Những triệu chứng bạn mắc phải là những bệnh rất thông thường. Nếu quá lo lắng bạn có thể đi Xn với phương pháp anti HIV ag/ab combo

songchungvoi_HIV
01-12-2013, 19:47
Các triệu chứng chức năng bộ máy tiêu hoá. (http://diendanhiv.vn/threads/5298-Cac-trieu-chung-chuc-nang-bo-may-tieu-hoa)

doituthan22
02-12-2013, 15:17
Nhưng biểu hiện như sốt, nổi mẩn đỏ hơi ngứa, với đau họng với nhức đầu có phãi là triệu chứng nhiễm không các a. E đọc thì stress cũng có triệu chưng giống vậy từ lúc có nguy cơ tới giờ đc 4t 2 ngày rồi

songchungvoi_HIV
02-12-2013, 15:20
Nhưng biểu hiện như sốt, nổi mẩn đỏ hơi ngứa, với đau họng với nhức đầu có phãi là triệu chứng nhiễm không các a. E đọc thì stress cũng có triệu chưng giống vậy từ lúc có nguy cơ tới giờ đc 4t 2 ngày rồi
HIV k chuẩn đoán qua TC, do bạn lo lắng nên mới có biểu hiện này. Muốn biết có nhiễm HIV phải XN k bác sĩ nào dám khảng định HIV bằng TC

Charles
02-12-2013, 15:25

Hiv không chuẩn đoán qua triệu chứng. Vì bạn quá lo lắng, chúng tôi đã tư vấn cho bạn đi làm cái test nhanh sau 4 tuần giải tỏa tâm lý, bạn không làm còn ngồi đây mà moi triệu chứng ra à.

HIV/AIDS..
02-12-2013, 15:27
Những gì kể trên ko có nguy cơ. "từ lúc có nguy cơ tới giờ đc 4t 2 ngày rồi" đây là thời gian đủ để bạn làm xn combo để giảo tỏa stress thôi, cố gắng tranh thủ xn để lâu stress sẽ đánh gục bạn mất.

Tuanmecsedec
02-12-2013, 15:29

Những gì bạn đang nói chỉ là do bạn lo lắng stress gây ra hoặc chỉ là bệnh thông thường.Vì bạn không có nguy cơ,mọi người đã tư vấn rồi.

doituthan22
02-12-2013, 15:44
e rất cảm ơn mọi người hết lòng với e nhưng e không di ra ngoai duoc lam sau xn nên mới stress nặng đen thế

Charles
02-12-2013, 15:49
e rất cảm ơn mọi người hết lòng với e nhưng e không di ra ngoai duoc lam sau xn nên mới stress nặng đen thế

Nếu vậy thì yên tâm đi vì bạn không có nguy cơ và đã được chia sẻ nhiều rồi, bạn hãy tin những gì được chia sẻ để tránh stress.

doituthan22
02-12-2013, 16:23
tks a nhưng e lại xoắn lên vì các triệu chứng này ko có các a e chết mất. e có thễ giao luu với nhưng người bạn bị nhiễm trên trang web nào vậy

Tuanmecsedec
02-12-2013, 16:28
tks a nhưng e lại xoắn lên vì các triệu chứng này ko có các a e chết mất. e có thễ giao luu với nhưng người bạn bị nhiễm trên trang web nào vậy

Bạn hỏi câu nào dễ chút, câu này khó quá.Vậy bạn hiện tại đang tham gia trang web nào vậy ?.

songchungvoi_HIV
02-12-2013, 16:28
Bạn vào đây: Những người có dòng máu quý tộc (http://diendanhiv.vn/threads/2914-Nhung-nguoi-co-dong-mau-quy-toc)

doituthan22
02-12-2013, 17:29
Anh đừng buồn e e chỉ nghỉ web chỉ chia sẽ tư vấn thôi hà. Hiện giờ e cũng nhưng những người bị nhiễm không được đi test mà chĩ mong chờ vào nhưng gì các anh tư vấn cho e.

HIV/AIDS..
02-12-2013, 18:04
Tôi đọc từ trên xuống dưới thấy là các anh chị đã nhiệt tình tư vấn cho bạn rồi, bạn chịu khó xem lại. Bạn suy nghĩ mình như người bị nhiễm để làm gì, giao lưu với người bị nhiễm để làm gì? là điều tốt nếu bạn động viên họ, làm họ có nghị lực vượ qua, việc giao lưu chia sẽ là điều tốt, không phân biệt người nhiễm hay ko nhiễm, chúng ta là 1 nhà cả. Nhưng nếu bạn giao lưu rồi cứ đặt tình huống để rồi xoắn lên và người khác đọc topic của bạn (nếu ko hiểu) cũng sẽ xoắn lên mà thôi. Bạn bình tâm lại đi.

doituthan22
02-12-2013, 18:24
e sẽ bình tâm lại đọc những chia sẽ của gia đình quý tộc

Nguyen Ha
02-12-2013, 19:01

Bạn hãy đọc lại toàn bộ những gì mà mọi người đã tư vấn, chia sẻ cho bạn ý.

HIV/AIDS..
02-12-2013, 19:18
Bó tay bạn luôn. :zk2055: bình tĩnh đọc cái mà anh chị đã tư vấn cho bạn kìa.

doituthan22
02-12-2013, 21:06
Dạ e doc ki roi e sẽ báo kết quả xét nghiệm cho các a khi nào có

lolang123456
02-12-2013, 21:15

Đọc cái này làm gì, đọc cái mấy anh chị tư vấn á

doituthan22
05-12-2013, 10:43
Các a ơi kết quả xét nghiệm anti-hiv thời gian 6 tuần có khả quan không vậy???

songchungvoi_HIV
05-12-2013, 10:48
Bạn bấm vào link này mà đọc: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

Tuanmecsedec
05-12-2013, 12:01

Anti HIV là phương pháp tìm kháng thể.Nếu 6 tuần âm tính thì kết quả rất khả quan.Nhưng kết quả xét nghiệm chính xác nhất là 12 tuần, vì lúc này kháng thể có rất nhiều (nếu nhiễm ).Hiện nay các xét nghiệm ở Việt Nam đều phát hiện ra.

HIV/AIDS..
05-12-2013, 12:28
Xét nghiệm anti-hiv thời gian 6 tuần âm tính thì rất khả quan ở 12 tuần.

niemtin123
05-12-2013, 13:15

bạn củng như tôi QHTD vs GMD bị tuột bao . Đây lả nghuy cơ rõ ràng là không an toàn rồi . Điều tôi khuyên bạn bây giờ lả đừng bao giờ để mình rơi vào stresess , vì nếu đã stress thì bạn sẽ có rất nhiều triệu chứng phụ đấy . Hãy btĩnh vả suy xét mọi góc độ . Bạn sẽ yên tâm hơn . Và hãy chờ đợi kết quả ỡ 12t . Chúx bạn âm tính .

doituthan22
05-12-2013, 13:26
Mấy nay e lấy được tin thần lại đễ đi xét nghiệm lại chổ xét nghiệm của trung tâm hiv người ta vui vẽ ghê. Nhưng sau e cứ xoắn xoắn lên vì các tc của mình lấy máu xong thì hẹn e 7 ngày hã lại lấy kết quả trời ơi 7 ngày như 7 năm ấy. Lỡ dính 1 cái thì bị tước quân tịch về nhà ba me lại khổ nữa huhuhu A tuấn A hiếu giúp e với e lại ôm gói chui vào 1 góc lại khóc oè như 1 đứa con nít vậy hic hic

Nguyen Ha
05-12-2013, 14:22
Mấy nay e lấy được tin thần lại đễ đi xét nghiệm lại chổ xét nghiệm của trung tâm hiv người ta vui vẽ ghê. Nhưng sau e cứ xoắn xoắn lên vì các tc của mình lấy máu xong thì hẹn e 7 ngày hã lại lấy kết quả trời ơi 7 ngày như 7 năm ấy. Lỡ dính 1 cái thì bị tước quân tịch về nhà ba me lại khổ nữa huhuhu A tuấn A hiếu giúp e với e lại ôm gói chui vào 1 góc lại khóc oè như 1 đứa con nít vậy hic hic

Ôi trời! Nam tử hán đại trượng phu mà thế à? Bình tĩnh lại đi.

Nguyen Ha
05-12-2013, 14:22

Ôi trời! Nam tử hán đại trượng phu mà thế à? Bình tĩnh lại đi.

songchungvoi_HIV
05-12-2013, 15:16

Trung Tâm Y Tế Dự Phòng thường đa số XN chiến lược 3, nên KQ phải trả sau 7 ngày thui

doituthan22
05-12-2013, 16:18
7 ngày hê... Lại stress nữa rồi a oi hic hic

Nguyen Ha
05-12-2013, 16:23
7 ngày hê... Lại stress nữa rồi a oi hic hic

Đọc lại toàn bộ topic này của bạn đi.

doituthan22
05-12-2013, 18:25
Trường họp e các a tư vấn không có nguy cơ mà sau cứ lo lo sau á. Tâm lí e yếu lắm các a ơi

songchungvoi_HIV
05-12-2013, 18:29
Trường họp e các a tư vấn không có nguy cơ mà sau cứ lo lo sau á. Tâm lí e yếu lắm các a ơi
Sinh lý yếu thì uống Bò Hút

Nguyen Ha
05-12-2013, 19:28
4 trang chia sẻ rồi đấy bạn ạ!

Tuanmecsedec
05-12-2013, 20:19

Tuanmecsedec hiểu tâm lý của các bạn lúc này.Nhưng các bạn yên tâm những gì mọi người tư vấn.

HIV/AIDS..
05-12-2013, 20:51
Đâu có thấy nguy cơ gì đâu bạn. Yên tâm đê

doituthan22
07-12-2013, 14:02
Các a ơi kết quả xn 5 tuần bằng anti-hiv âm tính có khả quan không vậy?

songchungvoi_HIV
07-12-2013, 14:10
Các a ơi kết quả xn 5 tuần bằng anti-hiv âm tính có khả quan không vậy?
Bạn sao? Nếu BCS bạn tuột thật sự trong lúc QHTD mà bạn k hề biết? Vậy với KQ AT 5 tuần bạn thử đọc lại cái này xem bạn có nguy cơ không?
Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)
Bài của bạn đã chia sẻ lên đến 4 trang, để bạn có thời gian đọc lại những gì mọi người chia sẻ cho bạn, songchung quyết định khóa topic này lại
Bạn có thể vào đây tâm sự:Hãy giải toả strees - Tôi cũng đã từng như bạn (http://diendanhiv.vn/threads/3163-Hay-giai-toa-strees-Toi-cung-da-tung-nhu-ban)