PDA

View Full Version : Xin địa chỉ mua thuốc phơi nhiễm ở TP.HCM

Beong
26-08-2017, 17:09
Không biết ngày mai là chủ nhật có nơi nào làm không? Em cần mua pep? Em có tham vấn từ một web khác ( có tính tiền ), và bác sĩ nói nguy cơ của e là 0,005% nhưng nên mua thuốc cho chắc, hẹn e đến một địa điểm bán thuốc ngày mai, e search thêm thì thấy thông tin cơ sở khá mơ hồ. Xin tư vấn cho e ạ...

Charles
26-08-2017, 17:31
Không biết ngày mai là chủ nhật có nơi nào làm không? Em cần mua pep? Em có tham vấn từ một web khác ( có tính tiền ), và bác sĩ nói nguy cơ của e là 0,005% nhưng nên mua thuốc cho chắc, hẹn e đến một địa điểm bán thuốc ngày mai, e search thêm thì thấy thông tin cơ sở khá mơ hồ. Xin tư vấn cho e ạ...

Nguy cơ thì hoặc là có hoặc là không, chứ không có 0,005% như bạn nghĩ. Cách nói của bạn chắc nguy cơ lại là OS.

Còn bạn muốn điều trị phơi nhiễm thì đến BV Nhiệt đới hoặc Pastuer, vào thẳng phòng cấp cứu.

Beong
26-08-2017, 17:41
Nguy cơ thì hoặc là có hoặc là không, chứ không có 0,005% như bạn nghĩ. Cách nói của bạn chắc nguy cơ lại là OS.

Còn bạn muốn điều trị phơi nhiễm thì đến BV Nhiệt đới hoặc Pastuer, vào thẳng phòng cấp cứu.

Đúng như bạn nói! Mình được một bác sĩ tên là BTB trên một diễn đàn khác tư vấn tính phí, mình ko rõ bác sĩ này thế nào, nên mới cần nhờ tìm một chỗ lớn. Bác sĩ này hẹn mình đến gặp tại phòng khám để lấy thuốc.

Beong
26-08-2017, 17:44
Viện Pasture có mở vào cn ko ạ?

Charles
26-08-2017, 17:47
Đúng như bạn nói! Mình được một bác sĩ tên là BTB trên một diễn đàn khác tư vấn tính phí, mình ko rõ bác sĩ này thế nào, nên mới cần nhờ tìm một chỗ lớn. Bác sĩ này hẹn mình đến gặp tại phòng khám để lấy thuốc.

BV Nhiệt Đới và Pastuer là 2 nơi được phép khẳng định các trường hợp có HIV, nếu hai nơi này bạn vẫn cảm thấy không tin tưởng thì chắc chỉ lên Sao Hỏa.

P/s: Xin lỗi bạn cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi mà xưng hô Ban quản trị là bạn?

Beong
26-08-2017, 17:50
Xin lỗi anh/chị do thói quen trong cách xưng hô trên mạng của em. Em là thành viên mới nên không rõ. Ý em không phải viện đó không tin tưởng, mà bác sĩ hẹn em đến phòng khám riêng của bác sĩ để mua ạ.

Charles
26-08-2017, 17:56
Xin lỗi anh/chị do thói quen trong cách xưng hô trên mạng của em. Em là thành viên mới nên không rõ. Ý em không phải viện đó không tin tưởng, mà bác sĩ hẹn em đến phòng khám riêng của bác sĩ để mua ạ.

Bạn muốn điều trị phơi nhiễm thì nên đến Bệnh viện. Bạn cứ vào thẳng phòng cấp cứu, ở đó làm việc 24/24h.

Beong
26-08-2017, 18:16
Cảm ơn ban quản trị, sau khi đọc nội dung cung cấp thì em thấy yên tâm hơn, mai e sẽ đến bệnh viện lớn. Xém nữa là e đến văn phòng bác sĩ đó rồi. Tại đọc trên diễn đàn bác sĩ đó em hoang mang quá. Tóm tắt là e nhận bj từ một ng lạ, 1 chiều trong khoản 30s. Không trầy xướt, nhẹ nhàng và ko đau. Em được bác sĩ đó tư vấn là nguy cơ thấp, nhưng nên mua thuốc uống cho chắc 100%.

Beong
26-08-2017, 18:20
Bs đó còn nói là thuốc pep ko ảnh hưởng sức khoẻ, liệu có đúng ko ạ?

songlanhmanh88
26-08-2017, 20:06
Cảm ơn ban quản trị, sau khi đọc nội dung cung cấp thì em thấy yên tâm hơn, mai e sẽ đến bệnh viện lớn. Xém nữa là e đến văn phòng bác sĩ đó rồi. Tại đọc trên diễn đàn bác sĩ đó em hoang mang quá. Tóm tắt là e nhận bj từ một ng lạ, 1 chiều trong khoản 30s. Không trầy xướt, nhẹ nhàng và ko đau. Em được bác sĩ đó tư vấn là nguy cơ thấp, nhưng nên mua thuốc uống cho chắc 100%.
OS ko có nguy cơ với HIV và ban yên tâm hợn khi thời gian của Bạn nói cũng ko đủ để làm lây nhiễm HIV

PEP rất hại người nhưng Bạn vẫn uống thì chịu Bạn rồi, Nếu Bạn muốn uống thì sáng mai đi thẳng vào BV Nhiệt Đới hoặc Viện Pastuer vào phòng cấp cứu xin BS thuốc mà uống. Không nên mua ở ngoài mắc công nhầm đồ giả tiền thì mất mà tật thì mang

Charles
26-08-2017, 20:41

Nếu chỉ có vậy thì 100% không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
27-08-2017, 07:38

Có như vậy thôi mà ông nào tư vấn cho uống thuốc phơi nhiễm là tào lao,Trường hợp của bạn Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Beong
27-08-2017, 21:11
Hiện e đang dùng PEP, e sợ nhất là bị phát ban, có cách nào hạn chế việc này xảy ra ko ạ?

Tuanmecsedec
27-08-2017, 21:15
Hiện e đang dùng PEP, e sợ nhất là bị phát ban, có cách nào hạn chế việc này xảy ra ko ạ?

Làm gì có chuyện uống thuốc mà bị phát ban bạn,chỉ có là khi uống thuốc bị nóng trong người hoặc bị dị ứng thuốc thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
27-08-2017, 21:18

Khi uống thuốc phơi nhiễm thì khó tránh khỏi bị tác dụng phụ của thuốc gây ra. Trường hợp bạn uống thuốc phơi nhiễm là không cần thiết, nếu bạn vẫn quyết định uống thì cố mà chịu thôi.

Beong
29-08-2017, 06:14
Có như vậy thôi mà ông nào tư vấn cho uống thuốc phơi nhiễm là tào lao,Trường hợp của bạn Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Em quyết định bỏ PEP sau 2 ngày uống ạ, lý do là vì
- Em mua thuốc từ vị bác sĩ đó không qua nhà thuốc của bv vì thời gian gấp và em hoảng sợ. Em cảm thấy hơi bất ổn vì uống thuốc không có toa của bác sĩ. Và không được kiểm tra sức khoẻ trước khi dùng loại thuốc đó. ( Bác sĩ đó chưa gặp em luôn )
- Em bị tác dụng phụ khá nặng, khó thở, đau bụng, sốt, buồn nôn.
- Em tin tưởng lời khuyên của anh tuanmecsedec

Tuanmecsedec
29-08-2017, 07:36
- Em mua thuốc từ vị bác sĩ đó không qua nhà thuốc của bv vì thời gian gấp và em hoảng sợ. Em cảm thấy hơi bất ổn vì uống thuốc không có toa của bác sĩ. Và không được kiểm tra sức khoẻ trước khi dùng loại thuốc đó. ( Bác sĩ đó chưa gặp em luôn )

Bạn yên tâm,khi Tuanmecsedec trực tiếp tư vấn,vì Tuanmecsedec không có tư vấn bừa.

Beong
29-08-2017, 08:05
Bạn yên tâm,khi Tuanmecsedec trực tiếp tư vấn,vì Tuanmecsedec không có tư vấn bừa.

Anh Tuanmecsedec ơi, các bệnh khác có thể lây qua trường hợp của em thì khi nào nên xét nghiệm ạ. Hiện tại DV của em chưa có dấu hiệu bất thường nào sau 5 ngày.

Tuanmecsedec
29-08-2017, 08:11
Anh Tuanmecsedec ơi, các bệnh khác có thể lây qua trường hợp của em thì khi nào nên xét nghiệm ạ. Hiện tại DV của em chưa có dấu hiệu bất thường nào sau 5 ngày.

Bạn yên tâm thời gian chỉ 30 giây bạn cũng không có nguy cơ bệnh nào hết.Bạn yên tâm đi.

Beong
29-08-2017, 08:14
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ, em thấy yên tâm hơn rồi.

Charles
29-08-2017, 09:20

Một quyết định sáng suốt.

songlanhmanh88
29-08-2017, 13:03
Thời gian chĩ có 30s thì Bạn ko bị bất cứ bệnh nào cả và kể cả HIV luôn Bạn