PDA

View Full Version : Em sợ lắm và buồn lắm

toivotoima
27-08-2017, 23:32
Các anh chị ơi...em vừa nghe được tin ông anh kia bị nhiễm HIV, ông này chơi chung với người yêu cũ của em. Trước đây họ có tụ tập ăn nhâụ rồi sau đó xăm chung kim với nhau..em chắc chắn là có luôn vì người yêu cũ của em thừa nhận có xăm chung kim..
Huhu em lo và buồn quá anh chị ơi. Em rõ ràng là người vô tội, khá kỹ tính vậy mà em lại bị nguy cơ thế này

Charles
28-08-2017, 07:25
Các anh chị ơi...em vừa nghe được tin ông anh kia bị nhiễm HIV, ông này chơi chung với người yêu cũ của em. Trước đây họ có tụ tập ăn nhâụ rồi sau đó xăm chung kim với nhau..em chắc chắn là có luôn vì người yêu cũ của em thừa nhận có xăm chung kim..
Huhu em lo và buồn quá anh chị ơi. Em rõ ràng là người vô tội, khá kỹ tính vậy mà em lại bị nguy cơ thế này

Là người yêu cũ chứng tỏ giờ đã không còn yêu nhau, vậy việc trước đó xăm chung kim đâu có liên quan gì đến bạn mà bạn lo?

Tuanmecsedec
28-08-2017, 07:46

Bạn muốn hỏi gì thì phải cung cấp thông tin bạn đang mắc phải cho rõ ràng.Chủ đề nội dung không rõ ràng thì ban quản trị sẽ khóa lại.

kichducchaymau (http://www.diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=97265)
toivotoima (http://www.diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=98065)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toivotoima
28-08-2017, 10:51
Người yêu cũ thì đương nhiên là từng sống như vợ chồng rồi..nên em mới lo. Mấu chốt ở đây là em muốn hỏi xăm chung kim như thế nguy cơ cao không ạ? Nếu ny cũ của em ăn toàn thì em cũng ăn toàn.
Em sợ họ xăm chung kim kiểu như ông ấy vừa xăm xong thì ny cũ của e xăm liền ấy :(

songlanhmanh88
28-08-2017, 10:54
Người yêu cũ thì đương nhiên là từng sống như vợ chồng rồi..nên em mới lo. Mấu chốt ở đây là em muốn hỏi xăm chung kim như thế nguy cơ cao không ạ? Nếu ny cũ của em ăn toàn thì em cũng ăn toàn.
Em sợ họ xăm chung kim kiểu như ông ấy vừa xăm xong thì ny cũ của e xăm liền ấy :(
Vậy Bạn đi XN đi để coi thế nào? Lo cho bản thân trước cái đã rồi hãy tính sau

Charles
28-08-2017, 11:08

Khi nào bạn đó vào post bài hỏi thì BQT tư vấn cho nhé.

Còn trường hợp của bạn đã tạo nick hỏi và được tư vấn rồi, bạn vào đọc lại (kichducchaymau (http://www.diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=97265)).

Chủ đề nầy BQT thấy không cần thiết nên khóa lại.