PDA

View Full Version : tay có vết thương kích thích Dính dịch âm đạo

HongCam
27-08-2017, 23:52
Chào diễn đàn...hôm qua em xỉn quá rồi té xe, tay chảy máu,1 lát sau em ghé vào massage, em lỡ cho ngón tay chảy máu vào âm đạo, 1 lát em suỵt nhớ rồi em rút ra, em thấy dính dịch AD lên vết thương đang chảy máu. Xin hỏi em có nguy cơ HIV ko ạ, xin BQT tư vấn giúp em với...

Charles
28-08-2017, 07:20
Chào diễn đàn...hôm qua em xỉn quá rồi té xe, tay chảy máu,1 lát sau em ghé vào massage, em lỡ cho ngón tay chảy máu vào âm đạo, 1 lát em suỵt nhớ rồi em rút ra, em thấy dính dịch AD lên vết thương đang chảy máu. Xin hỏi em có nguy cơ HIV ko ạ, xin BQT tư vấn giúp em với...

Tay bạn đang chảy máu mà bạn cũng cho vào trong AD để kích thích sao?

HongCam
28-08-2017, 07:24
Dạ em quên đó anh. Dạ cho em hỏi em có nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
28-08-2017, 07:42

Bạn hỏi sao thì ban quản trị tư vấn như vậy,đúng như những gì mà thông tin bạn cung cấp.

Nếu bạn nói ngón tay đang chảy máu mà đưa vào âm đạo kích thích lâu có dịch thì có nguy cơ trong trường hợp này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
28-08-2017, 08:00

Bạn trình bày sao thì BQT trả lời vậy, nếu tay đang chảy máu mà cho vào trong AD kích thích là có nguy cơ.

Có vấn đề không hiểu tại sao bạn không dùng nick (saotruc (http://diendanhiv.vn/modcp/user.php?do=viewuser&u=91842)) mà phải tạo nick khác để hỏi mỗi nick một kiểu, nick thì có nguy cơ nick thì không.

HongCam
28-08-2017, 08:16
Dạ tại em tưởng 1 nick chỉ được hỏi 1 chủ đề trong vòng 30 ngày ạ. Xn cho em hỏi là cả 2 em đều bị chảy máu nhưng sao nick có nick không nguy cơ ạ

Tuanmecsedec
28-08-2017, 08:20
Dạ tại em tưởng 1 nick chỉ được hỏi 1 chủ đề trong vòng 30 ngày ạ. Xn cho em hỏi là cả 2 em đều bị chảy máu nhưng sao nick có nick không nguy cơ ạ

Bạn đừng có vớ vẩn,bạn xem lại chủ đề này bạn hỏi thế nào và chủ đề kia bạn hỏi thế nào.

Chủ đề: kích dục miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/53976-kich-duc-mieng)

Bạn hỏi sao thì ban quản trị tư vấn như vậy,đúng như những gì mà thông tin bạn cung cấp.

Nếu bạn nói ngón tay đang chảy máu mà đưa vào âm đạo kích thích lâu có dịch thì có nguy cơ trong trường hợp này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
28-08-2017, 08:35

1 nick bạn có thể hỏi tất cả các vấn đề bạn gặp phải, miễn không hỏi lại vấn đề đã được tư vấn.

Về tình huống bạn trình bày khác nhau, BQT dựa vào bài bạn trình bày để đưa ra kết luận chứ không phải tình huống nào cũng như nhau.

HongCam
28-08-2017, 09:51
Dạ ý em k hiểu là cả 2 đều chảy máu, và nick kia em cảm nhận là cằm em có sát vào AD, em nghĩ là cằm có chảy máu đó BQT

Charles
28-08-2017, 10:27
Dạ ý em k hiểu là cả 2 đều chảy máu, và nick kia em cảm nhận là cằm em có sát vào AD, em nghĩ là cằm có chảy máu đó BQT

Một đằng là tiếp xúc với dịch bên trong AD, một đằng tiếp xúc khi dịch AD đã ra môi trường ngoài, 2 tình huống hoàn toàn khác nhau.

Trường hợp nào thì bạn hỏi ở chủ đề đó, không được hỏi lung tung lẫn lộn. Nếu chủ đề này không còn gì thắc mắc thì BQT khóa lại.

songlanhmanh88
28-08-2017, 10:42
tay Bạn đang chảy máu mà đưa vào ÂD thì Bạn có nguy cơ lây nhiễm HIV trong trường hợp này

HongCam
28-08-2017, 10:46
Trường hợp em áp cằm vào AD, thì dịch AD cũng còn ở bên trong và khi dính vào vết thương ở cằm thì virus chưa bất hoạt mà anh.

songlanhmanh88
28-08-2017, 10:48
Trường hợp em áp cằm vào AD, thì dịch AD cũng còn ở bên trong và khi dính vào vết thương ở cằm thì virus chưa bất hoạt mà anh.
Bạn đang hỏi về trường hợp nào vậy?

HongCam
28-08-2017, 11:26
Trường hợp áp cằm bị chảy máu vào AD đó BQT

Charles
28-08-2017, 14:02

Trường hợp áp cằm bị chảy máu vào AD đó BQT

Như vậy chủ đề này bạn không còn thắc mắc gì nữa. Để tránh hỏi lạc đề BQT đóng topic lại.