PDA

View Full Version : phuong pháp xét nghiêm

tuvan317
18-11-2013, 00:04
Em làm xét nghiêm o trung tâm xét nghiêm hiv cuã tinh.(pp xét nghiêm o do là tìm ra kháng thê) xét nghiêm miên phí.vây ky thuât xét nghiêm o do cho kêt quá có chính xác ko.em chuân bi làm xét nghiêm o do mong dc tu vân

HIV/AIDS.
18-11-2013, 00:07
Em làm xét nghiêm o trung tâm xét nghiêm hiv cuã tinh.(tìm ra kháng thê) xét nghiêm miên phí vây ky thuât xét nghiêm o do cho kêt quá có chính xác ko.
Chỗ XN của bạn dc quyền khẵng đinh Dương tính. nên bạn hoàn toàn yên tâm độ chính xác

Tuanmecsedec
18-11-2013, 07:35
Em làm xét nghiêm o trung tâm xét nghiêm hiv cuã tinh.(pp xét nghiêm o do là tìm ra kháng thê) xét nghiêm miên phí.vây ky thuât xét nghiêm o do cho kêt quá có chính xác ko.em chuân bi làm xét nghiêm o do mong dc tu vân

Những chương trình xét nghiệm cho cộng đồng :

Miễn phí + chính xác + bảo mật.

songchungvoi_HIV
18-11-2013, 07:41
TT XN HIV của tĩnh mà em. PP XN HIV tìm kháng thể là đúng rùi.Không có chỗ nào tốt nhất và đảm bảo hơn là XN tại TT XN HIV Tĩnh cả