PDA

View Full Version : giọt máu lạ

Hyvong87
31-08-2017, 17:28
Anh chị ơi cho em hỏi trươnhf hợp này:
Em ngồi uống trà đá không biết từ đâu thấy giọt máu chưa khô hoàn toàn ở đầu ngón tay út,em lấy đầu móng tay cái gẩy đi và dội nước từ cốc trà đá vào.không nghĩ gì vaf em đưa tay lên nặt mụt có chảy máu.giật mình kiểm tra lại móng tay thấy mầu đỏ còn dưới móng tay.trường hợp này có khả năng bị hiv không anh

Charles
31-08-2017, 17:48
Em ngồi uống trà đá không biết từ đâu thấy giọt máu chưa khô hoàn toàn ở đầu ngón tay út,em lấy đầu móng tay cái gẩy đi và dội nước từ cốc trà đá vào.không nghĩ gì vaf em đưa tay lên nặt mụt có chảy máu.giật mình kiểm tra lại móng tay thấy mầu đỏ còn dưới móng tay.trường hợp này có khả năng bị hiv không anh

Là máu của bạn có thể do bị muỗi đốt để lại chứ máu đâu ra vào đấy được. Bạn không có nguy cơ.

Hyvong87
31-08-2017, 18:03
Trường hợp là ko phải máu của em thì có sao khong ạ.

Charles
31-08-2017, 18:05
Trường hợp là ko phải máu của em thì có sao khong ạ.

Dù là máu lạ thật như bạn suy diễn cũng không có nguy cơ.

Hyvong87
31-08-2017, 18:10
Anh có thể phân tích kỹ cho em được không .vì sao không có nghuy cơ.em cảm ơn anh

Charles
31-08-2017, 18:48
Anh có thể phân tích kỹ cho em được không .vì sao không có nghuy cơ.em cảm ơn anh

Máu ra môi trường ngoài như vậy virus không còn khả năng lây nhiễm nữa, khi nào bạn bị giọt máu đó nhỏ trực tiếp vào mắt mới lo.

Hyvong87
31-08-2017, 18:55
Trường hợp sấu nhất là máu còn dính ở móng tay mà em nặn mụn vẫn ko sao xhuws anh

Charles
31-08-2017, 18:58
Trường hợp sấu nhất là máu còn dính ở móng tay mà em nặn mụn vẫn ko sao xhuws anh

Truong Xuan khẳng định tình huống này của bạn 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-09-2017, 07:49

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.