PDA

View Full Version : Khám Tổng Quát !!!!

bisue
31-08-2017, 18:17
Xin quý anh/chị tư vấn giúp em. tuy là đã được anh/chị tư vấn rất rất rỏ ràng về vấn đề bệnh H, Giang Mai, VGB,... nhưng em vẫn còn có 1 chút lo lắng trong người.! lo lắng này ảnh hưởng đời sống em khá nhiều ! em xin hỏi em có thể đi khám tổng quát được không ? khám tổng quát có kèm luôn XN những bệnh về tình dục hay không ? vd:Hiv, GM, VGB,..... Và khám ở đâu để có kết quả chính xác nhất và nhanh nhất ? em xin cảm ơn quý anh/chị đã tận tâm tư vấn cho những ngưòi trót dại vì ham muốn nhất thời mà âu lo. xin quý anh/chị trả lời dùm em. em cảm ơn !

Charles
31-08-2017, 18:53
Xin quý anh/chị tư vấn giúp em. tuy là đã được anh/chị tư vấn rất rất rỏ ràng về vấn đề bệnh H, Giang Mai, VGB,... nhưng em vẫn còn có 1 chút lo lắng trong người.! lo lắng này ảnh hưởng đời sống em khá nhiều ! em xin hỏi em có thể đi khám tổng quát được không ? khám tổng quát có kèm luôn XN những bệnh về tình dục hay không ? vd:Hiv, GM, VGB,..... Và khám ở đâu để có kết quả chính xác nhất và nhanh nhất ? em xin cảm ơn quý anh/chị đã tận tâm tư vấn cho những ngưòi trót dại vì ham muốn nhất thời mà âu lo. xin quý anh/chị trả lời dùm em. em cảm ơn !

XN HIV là XN riêng biệt và tự nguyện, chỉ khi bạn đăng ký XN thì BS mới làm XN cho bạn. Bạn muốn khám bệnh gì thì cứ đến Bệnh viện đăng ký khám bệnh đó nhé. Ở TPHCM bạn đến Trung tâm XN Hòa Hảo hoặc Viện Pastuer.

Tuanmecsedec
01-09-2017, 07:38

Bạn lo lắng bệnh nào thì chỉ cần đăng ký xét nghiệm hoặc khám bệnh đó,chứ bạn đăng lý xét nghiệm tổng quát (tổng thể) thì chi phí rất nhiều.

Bạn ở TPHCM có thể đến Hòa Hảo hoặc Pasteur hoặc bệnh viện Da Liễu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.