PDA

View Full Version : Quan hệ có bao cao nhưng sợ dịch âm đạo dính vào tay khi tháo bao cao su

niemtinvahivong1511
03-09-2017, 09:29
Em chào các anh chị mong mọi người tư vấn giúp em hôm qua em có quan hệ với gái bán dâm có sử dụng bao cao su không xãy ra vấn đề gì hết nhưng cái em lo là khi quan hệ xong em tháo bao cao su ra thì cãm giác có dịch âm đạo dính trên bao cao su đó dính vào cái ngón tay mà em dùng để tháo bao cao su và các ngón tay em có cãm giác ngứa và thốn không biết có bị vết thương hay xước gì không lúc đó rối quá em cũng ko kiểm tra kỹ mấy anh chị cho em hỏi nếu dịch âm đạo dính vào bao cao su rồi mình dùng tay có vết xước hay ngứa tháo bao ra và dính dịch vào đó thì có sao ko

songlanhmanh88
03-09-2017, 10:20
Em chào các anh chị mong mọi người tư vấn giúp em hôm qua em có quan hệ với gái bán dâm có sử dụng bao cao su không xãy ra vấn đề gì hết nhưng cái em lo là khi quan hệ xong em tháo bao cao su ra thì cãm giác có dịch âm đạo dính trên bao cao su đó dính vào cái ngón tay mà em dùng để tháo bao cao su và các ngón tay em có cãm giác ngứa và thốn không biết có bị vết thương hay xước gì không lúc đó rối quá em cũng ko kiểm tra kỹ mấy anh chị cho em hỏi nếu dịch âm đạo dính vào bao cao su rồi mình dùng tay có vết xước hay ngứa tháo bao ra và dính dịch vào đó thì có sao ko
Bạn yên tâm trường hợp của Bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV

niemtinvahivong1511
03-09-2017, 11:16
Cám ơn bạn nhưng mình thấy lo quá vì tay khi tháo bao có dính dịch mà ko nhở có nguy cơ lây không

songlanhmanh88
03-09-2017, 11:25
Cám ơn bạn nhưng mình thấy lo quá vì tay khi tháo bao có dính dịch mà ko nhở có nguy cơ lây không
HIV ko lây qua đụng chạm, va chạm trong mọi tình huống. Bạn yên tâm

niemtinvahivong1511
03-09-2017, 12:26
Cám ơn bạn đã tư vấn nhưng thực ra mình đã đọc những thông tin trên diễn đàn điều nói là ko có nguy cơ nhưng mình vẫn ko hết lo lắm mong các anh chị em tư vấn giúp

songlanhmanh88
03-09-2017, 13:27
Cám ơn bạn đã tư vấn nhưng thực ra mình đã đọc những thông tin trên diễn đàn điều nói là ko có nguy cơ nhưng mình vẫn ko hết lo lắm mong các anh chị em tư vấn giúp
Tư vấn là ko có nguy cơ thì Bạn bảo tôi nói sao nữa? Ko có nguy cơ thì an toàn, chứ bạn muốn có nguy cơ để có HIV hay là sao?

niemtinvahivong1511
03-09-2017, 13:58
Tks bạn nhé ý mình là tham khảo thêm vài thông tin thôi bạn vì tâm lí của mình vẫn còn lo lắng bạn thông cãm

songlanhmanh88
03-09-2017, 14:32
Tks bạn nhé ý mình là tham khảo thêm vài thông tin thôi bạn vì tâm lí của mình vẫn còn lo lắng bạn thông cãm
Bạn quan hệ có sử dụng BCS là an toàn 100%, ko có việc gì phải lo lắng. Những tình huống cầm nắm, va chạm như vậy đó ko phải là nguy cơ để lây nhiễm HIV, Quan hệ An toàn như vậy mà còn lo lắng thì Tôi biết nói sao giờ đây?

niemtinvahivong1511
03-09-2017, 18:44
Cám ơn bạn đã tư vấn giúp mình

Nguyen Ha
03-09-2017, 19:53
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
04-09-2017, 07:13

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

niemtinvahivong1511
05-09-2017, 12:40
Anh ơi trường hợp ngón tay em có 1 vết đâm rất nhỏ chỉ có cãm giác hơi thốn thôi ạ ( tầm 20 phút )hoặc 1 chổ bong da do da móng tay bị khô mà em dùng tay đó tháo bcs sau khi quan hệ và móng tay đó chạm vào dịch đó thì có khả năng lây không ạ

songlanhmanh88
05-09-2017, 13:27
Anh ơi trường hợp ngón tay em có 1 vết đâm rất nhỏ chỉ có cãm giác hơi thốn thôi ạ ( tầm 20 phút )hoặc 1 chổ bong da do da móng tay bị khô mà em dùng tay đó tháo bcs sau khi quan hệ và móng tay đó chạm vào dịch đó thì có khả năng lây không ạ
Đúng rồi Bạn

niemtinvahivong1511
05-09-2017, 13:36
Bạn ơi tư vấn giúp minh đi

Charles
05-09-2017, 14:33

Không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
05-09-2017, 15:52

Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.