PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng 20 phút

xinloi098
05-09-2017, 15:41
bs cho em hỏi là cách đây 10ngày em có quan hệ với gái mai dâm có sư dung bao cao su.nhưng trước khi quan hê có os cho em 20p lúc em hơi say nen cung có tí bao lực không sư dung bao cao su a.nhưng em không cưng cứng hết ạ em biết os ít có khả năng bị hiv nhưng em vân muốn hỏi là em có khả năng bị hiv không.và nếu có thì có cao không ạ.em thây lo lắm quá mức từ lúc đó đến giờ vào đầu óc khi nào cung cảm thấy đau nhức nhe co phải do em lo lắm quá không?

Charles
05-09-2017, 15:49
bs cho em hỏi là cách đây 10ngày em có quan hệ với gái mai dâm có sư dung bao cao su.nhưng trước khi quan hê có os cho em 20p lúc em hơi say nen cung có tí bao lực không sư dung bao cao su a.nhưng em không cưng cứng hết ạ em biết os ít có khả năng bị hiv nhưng em vân muốn hỏi là em có khả năng bị hiv không.và nếu có thì có cao không ạ.em thây lo lắm quá mức từ lúc đó đến giờ vào đầu óc khi nào cung cảm thấy đau nhức nhe co phải do em lo lắm quá không?

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn sử dụng BCS là không có nguy cơ.
Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, SMG, VGB..).

Tuanmecsedec
05-09-2017, 15:55

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinloi098
05-09-2017, 16:08
bs cho em hỏi thêm 1 tí nữa à là lúc quan hê xong em có lâý lây minh tháo bao cao su vào dung nó đê quay tay tiếp với dv của mình.em có khă năng bị không ạ.luc em tháo sao cao su ra em không kiêm tra là có rách hay thung gì không ạ nếu có thì khả năng của em có cao không ạ.vào cho em hỏi ở nghe an nơi nào kiêm ra hiv combo ạ em tìm kiếm trên mạng toần chi có test nhanh mà đơi đến lúc đó chắc em suy sup hết rồi.đầu em đã đâu 4ngaỳ nay vào con đoi lúc đang nằm ngủ đây bị co giât thức lúc 3h sang không ngủ được.em cảm ơn

Charles
05-09-2017, 16:10
bs cho em hỏi thêm 1 tí nữa à là lúc quan hê xong em có lâý lây minh tháo bao cao su vào dung nó đê quay tay tiếp với dv của mình.em có khă năng bị không ạ.luc em tháo sao cao su ra em không kiêm tra là có rách hay thung gì không ạ nếu có thì khả năng của em có cao không ạ.vào cho em hỏi ở nghe an nơi nào kiêm ra hiv combo ạ em tìm kiếm trên mạng toần chi có test nhanh mà đơi đến lúc đó chắc em suy sup hết rồi.đầu em đã đâu 4ngaỳ nay vào con đoi lúc đang nằm ngủ đây bị co giât thức lúc 3h sang không ngủ được.em cảm ơn

Bạn không có nguy cơ HIV nên không cần XN đâu.

Tuanmecsedec
05-09-2017, 16:11

Bạn yên tâm không có có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinloi098
05-09-2017, 16:14
em cảm ơn bs.sau khi được 2 lần khăng đinh của bs em thấy nhe hết cả người hơn rồi ah.em vân có đơi hết tháng đê test nhanh thì lúc đó % chính xác đã cao chưa bs hay phải đơi hết 3tháng a

Tuanmecsedec
05-09-2017, 16:17
em cảm ơn bs.sau khi được 2 lần khăng đinh của bs em thấy nhe hết cả người hơn rồi ah.em vân có đơi hết tháng đê test nhanh thì lúc đó % chính xác đã cao chưa bs hay phải đơi hết 3tháng a

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

xinloi098
05-09-2017, 19:49
em cảm ơn bs.bs cho em hỏi thêm là ở nghê an đã có chỗ nào để xét nghêm combo chưa ak em có nguy cơ 8 ngày đã nên xét nghiêm combo chưa và tỉ lê sai số cao không ak

Charles
05-09-2017, 19:52
em cảm ơn bs.bs cho em hỏi thêm là ở nghê an đã có chỗ nào để xét nghêm combo chưa ak em có nguy cơ 8 ngày đã nên xét nghiêm combo chưa và tỉ lê sai số cao không ak

Hiện tại chưa có thông tin cập nhật cơ sở XN HIV Combo ở Nghệ An.

Nếu bạn vẫn muốn XN HIV Combo thì đợi đủ 28 ngày trở đi XN mới có giá trị.

xinloi098
05-09-2017, 20:06
bác sỹ cho em hỏi là em sau 5 ngày em lo sơ hoang mang giờ em em co triêu chứng đau đầu nhe cung như sôt nhe thăng cao lên cao hơn khi vào buổi chiều chán ăn mệt người đên bữa ni là ngày thứ 3 cái này có phải do hiv hay không ạ hay là do em lo sơ quá nước nên mới thế này.trong khi em có quan hê với gmd nhưng em nghĩ là anh toàn có bac nào như minh không và vào góp ý cho mình cái
em xin lỗi đã làm không đúng với quy đinh của dien dan

Charles
05-09-2017, 20:14
bác sỹ cho em hỏi là em sau 5 ngày em lo sơ hoang mang giờ em em co triêu chứng đau đầu nhe cung như sôt nhe thăng cao lên cao hơn khi vào buổi chiều chán ăn mệt người đên bữa ni là ngày thứ 3 cái này có phải do hiv hay không ạ hay là do em lo sơ quá nước nên mới thế này.trong khi em có quan hê với gmd nhưng em nghĩ là anh toàn có bac nào như minh không và vào góp ý cho mình cái

Do bạn lo lắng quá gây ra những biểu hiện đó. Trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.

Tuanmecsedec
06-09-2017, 15:08

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

xinloi098
06-09-2017, 19:57
ngày thứ 9.chán nan lo sơ.không biết làm gì.đã đi uống vai lon bia hát vài bài hát ngay vài bài nhạc khi xong cuộc thì triêu chứng đau đầu mất thi được 1 tiêng sau cuộc vui.rồi giờ lại ngồi đây nt với bs với bạc bạn đê tâm sư..mình lại với 1 nỗi sơ hãi rồi lại đau đầu nhưng không bị sốt như 4 ngày trước và thấy đâu bụng như bị tiêu chay trơ lại.nhưng đã hết bị đâu các cơ cung nhứ thấy moi mệt như 4 ngày trước bs và các bạn à,có phải là đã hết triêu chứng của sô bị hiv và bay giờ có thể đi test nhanh đê kiêm ra hiv chưa a và tỉ lê cao chưa ạ,

Charles
06-09-2017, 20:00
ngày thứ 9.chán nan lo sơ.không biết làm gì.đã đi uống vai lon bia hát vài bài hát ngay vài bài nhạc khi xong cuộc thì triêu chứng đau đầu mất thi được 1 tiêng sau cuộc vui.rồi giờ lại ngồi đây nt với bs với bạc bạn đê tâm sư..mình lại với 1 nỗi sơ hãi rồi lại đau đầu nhưng không bị sốt như 4 ngày trước và thấy đâu bụng như bị tiêu chay trơ lại.nhưng đã hết bị đâu các cơ cung nhứ thấy moi mệt như 4 ngày trước bs và các bạn à,có phải là đã hết triêu chứng của sô bị hiv và bay giờ có thể đi test nhanh đê kiêm ra hiv chưa a và tỉ lê cao chưa ạ,

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ, nên bạn muốn XN hay không, XN lúc nào là tùy ở bạn.

xinloi098
06-09-2017, 20:07
dạ em cảm ơn bs thế nhưng bs cho em hỏi thêm là nếu như mình có nguy cơ bị hiv và có các triểu chứng bị hiv cách lúc có nguy cơ là 5 ngày rồi đến ngày thứ 9 là hết thì lúc đó đi xết nghiên bằng test nhanh thì đô chính xác cao chưa ạ.em giờ chi muốn đi xn nhưng thời điêm này của em chưa đủ ngày làm em quá lo sơ

Charles
06-09-2017, 20:11
dạ em cảm ơn bs thế nhưng bs cho em hỏi thêm là nếu như mình có nguy cơ bị hiv và có các triểu chứng bị hiv cách lúc có nguy cơ là 5 ngày rồi đến ngày thứ 9 là hết thì lúc đó đi xết nghiên bằng test nhanh thì đô chính xác cao chưa ạ.em giờ chi muốn đi xn nhưng thời điêm này của em chưa đủ ngày làm em quá lo sơ

Bạn muốn Test nhanh thì đợi 6 tuần (42 ngày) trở đi hãy XN.

Tuanmecsedec
07-09-2017, 06:25

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

xinloi098
07-09-2017, 19:40
bs cho em hỏi thêm 1 cái vẫn đề là cách triêu chứng đau đầu sốt nhe mêt moi đau các khớp chán ăn của sơ nghiễm hiv thì sẽ mất đi trong bao lâu ak

xinloi098
07-09-2017, 19:42
em bổ xung thêm là tiêu chay nữa ak

Charles
07-09-2017, 20:53
bs cho em hỏi thêm 1 cái vẫn đề là cách triêu chứng đau đầu sốt nhe mêt moi đau các khớp chán ăn của sơ nghiễm hiv thì sẽ mất đi trong bao lâu ak

Bạn lo lắng quá gây ra những biểu hiện này thôi, bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng.

Tuanmecsedec
08-09-2017, 06:38

Người bình thường cũng bị đau đầu,cảm sốt,tiêu chảy.Trường hợp của bạn không có nguy cơ HIV,bạn lo lắng bị Stress cũng gây ra những hiện tượng đó.

xinloi098
13-09-2017, 14:12
bs cho em hỏi thêm là là các triêu chứng đau đầu,sốt,tiêu chay,vao moi mệt bị hv ở của giai đoan 2tuần đâu tiên là như thế nào ạ vào nó làm cho mình không thể hoat đọng bình thường như trước được hay là vẫn bình thường ạ

Tuanmecsedec
13-09-2017, 15:24
bs cho em hỏi thêm là là các triêu chứng đau đầu,sốt,tiêu chay,vao moi mệt bị hv ở của giai đoan 2tuần đâu tiên là như thế nào ạ vào nó làm cho mình không thể hoat đọng bình thường như trước được hay là vẫn bình thường ạ

Cảm sốt,đau đầu,tiêu chảy và mệt mỏi thì ai cũng có thể bị do thời tiết hay ăn uống bạn.Những hiện tượng này cũng có thể do Stress gây ra.

xinloi098
02-10-2017, 19:20
bác sĩ nhức đầu keo dài 5 ngày rồi lại hết đươc 4 ngày rồi lại quay lai thêm 7 ngày co phai bị hiv không vây ạ

Charles
02-10-2017, 20:48
bác sĩ nhức đầu keo dài 5 ngày rồi lại hết đươc 4 ngày rồi lại quay lai thêm 7 ngày co phai bị hiv không vây ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà bị? Nếu không yên tâm với những gì đã tư vấn thì bạn XN nhé.