PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới bị rách BCS và nuốt tinh dịch

trunganh_08
05-09-2017, 22:29
Dạ em xin chào các anh chị trong diễn đàn.
Tối CN vừa rồi em có quan hệ hậu môn với một bạn trai mới quen. Em là người nhận, vì khi tụi em QH không chuẩn bị kịp Gel bôi trơn nên bạn trai em có dùng nước bọt và 1 ít dầu dừa mỹ phẩm để làm trơn, nhưng khi đưa DV vào HM thì em nghe 1 tiếng tách và em yêu cầu bạn em rút bao ra để kiểm tra thì thấy bao rách.Từ lúc nghe tiếng tách tới lúc rút bao ra không quá 30 giây, trường hợp của em như vậy có nguy cơ vs H không ạ?
Sau khi rút bao ra thì em có oral sex cho bạn ấy và bạn ấy xuất tinh 2 lần vào miệng em, 1 lần em nhổ ra và 1 lần em nuốt luôn, hành vi này nguy cơ có cao không ạ? Vì khi oral em hơi khát nên cổ họng khá khô.

Rất mong các anh chị giúp em hiểu rõ hơn về các hành vi này và nguy cơ với H.

Em xin chân thành cảm ơn.

Charles
06-09-2017, 09:51
Tối CN vừa rồi em có quan hệ hậu môn với một bạn trai mới quen. Em là người nhận, vì khi tụi em QH không chuẩn bị kịp Gel bôi trơn nên bạn trai em có dùng nước bọt và 1 ít dầu dừa mỹ phẩm để làm trơn, nhưng khi đưa DV vào HM thì em nghe 1 tiếng tách và em yêu cầu bạn em rút bao ra để kiểm tra thì thấy bao rách.Từ lúc nghe tiếng tách tới lúc rút bao ra không quá 30 giây, trường hợp của em như vậy có nguy cơ vs H không ạ?
Sau khi rút bao ra thì em có oral sex cho bạn ấy và bạn ấy xuất tinh 2 lần vào miệng em, 1 lần em nhổ ra và 1 lần em nuốt luôn, hành vi này nguy cơ có cao không ạ? Vì khi oral em hơi khát nên cổ họng khá khô.

Bcs bị rách bạn đã phát hiện dừng lại ngay, và bạn tình chưa xuất tinh thì bạn không sao đâu.

trunganh_08
06-09-2017, 13:06
Dạ em cám ơn anh, chị. Nhưng trong trường hợp này, khi QH không có gel thì chắc chắn HM sẽ có tổn thương, như vậy khi bao rách thì DV có tiếp xúc trực tiếp vs HM, khoảng dưới 30s, như vậy nguy cơ vs H là vẫn không có luôn ạ? Với em có nuốt tinh dịch nữa, cảm phiền anh chị tư vấn giúp em rõ hơn nhé.

Em xin cám ơn.

Charles
06-09-2017, 14:37
Dạ em cám ơn anh, chị. Nhưng trong trường hợp này, khi QH không có gel thì chắc chắn HM sẽ có tổn thương, như vậy khi bao rách thì DV có tiếp xúc trực tiếp vs HM, khoảng dưới 30s, như vậy nguy cơ vs H là vẫn không có luôn ạ? Với em có nuốt tinh dịch nữa, cảm phiền anh chị tư vấn giúp em rõ hơn nhé.

Em xin cám ơn.

Khi có tiếng bao rách bạn đã phát hiện dừng lại ngay rồi thì làm gì đến 30s, dù có theo đà quán tính nhấn thêm vài nhịp cũng không có sao. Còn kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
06-09-2017, 15:17

Em xin cám ơn.

Bạn yên tâm,đúng như những gì bạn kể thì bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.