PDA

View Full Version : Sử dụng khăn giấy

cris1812
06-09-2017, 20:11
Hôm nay, em có sài khăn giấy công cộng trên quán ăn. Lúc ăn xong, em có dùng giấy để lau miệng, miệng của em hay bị chảy máu chân răng và miệng của em hay bị mụn. Lúc lau miệng xong em có để ý thấy có vết máu trên khăn giấy mà em có lau miệng. Em có nguy cơ trong trường hợp này không ạ? Em có đọc trên diễn đàn là không có nguy cơ khi sử dụng chung khăn giấy. Nhưng không biết trường hợp của em như thế nào. Mong anh giải đáp thắc mắc ạ. Em cảm ơn!

Charles
06-09-2017, 20:23
Hôm nay, em có sài khăn giấy công cộng trên quán ăn. Lúc ăn xong, em có dùng giấy để lau miệng, miệng của em hay bị chảy máu chân răng và miệng của em hay bị mụn. Lúc lau miệng xong em có để ý thấy có vết máu trên khăn giấy mà em có lau miệng. Em có nguy cơ trong trường hợp này không ạ? Em cảm ơn!

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ trong trường hợp này.

cris1812
06-09-2017, 20:28
Em cảm ơn ạ. Mà nếu quanh miệng em có chảy máu thì có sao không ạ?

Charles
06-09-2017, 20:34
Em cảm ơn ạ. Mà nếu quanh miệng em có chảy máu thì có sao không ạ?

Trường hợp bạn không có nguy cơ cho dù có như thế nào.

cris1812
06-09-2017, 20:48
Cảm ơn anh nhiều ạ.

Tuanmecsedec
07-09-2017, 06:47
Hôm nay, em có sài khăn giấy công cộng trên quán ăn. Lúc ăn xong, em có dùng giấy để lau miệng, miệng của em hay bị chảy máu chân răng và miệng của em hay bị mụn. Lúc lau miệng xong em có để ý thấy có vết máu trên khăn giấy mà em có lau miệng. Em có nguy cơ trong trường hợp này không ạ? Em có đọc trên diễn đàn là không có nguy cơ khi sử dụng chung khăn giấy. Nhưng không biết trường hợp của em như thế nào. Mong anh giải đáp thắc mắc ạ. Em cảm ơn!

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.