PDA

View Full Version : Nổi u dưới hậu môn

Hhmmang
06-09-2017, 21:42
Chào cả nha.
Lễ 2/9 mình bị sốt 2 ngày, nay hơi đỡ thì mình thấy hậu môn hơi đau nhẹ nhưng kg để ý, lúc chìu sờ thử thì thấy hậu môn có cục u dưới da, ấn vào thấy hơi cứng và đau nhẹ.
Mình lo quá, kg biết là ung thư hay bị j nữa, . Mình nghe nói bị h hay bị vụ này lắm.
Lo quá cả nhà ơi

Charles
06-09-2017, 21:52
Chào cả nha.
Lễ 2/9 mình bị sốt 2 ngày, nay hơi đỡ thì mình thấy hậu môn hơi đau nhẹ nhưng kg để ý, lúc chìu sờ thử thì thấy hậu môn có cục u dưới da, ấn vào thấy hơi cứng và đau nhẹ.
Mình lo quá, kg biết là ung thư hay bị j nữa, . Mình nghe nói bị h hay bị vụ này lắm.
Lo quá cả nhà ơi

Bạn nên đi khám để được chẩn đoán chính xác.

Tuanmecsedec
07-09-2017, 06:48
Chào cả nha.
Lo quá cả nhà ơi

Cái này bạn phải đi khám thì mới chẩn đoán chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hhmmang
09-09-2017, 16:16
Dạ e mới đi khám sáng nay. Bác sĩ nói tạm thời cho uống kháng sinh rồi hẹn tái khám. Hưu hưuHưu hưu