PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có bao cao su nhưng ko kiểm tra. Rút ra thấy bình thường

Tantam
07-09-2017, 20:47
Anh chị ơi. 3 ngày trước Quan hệ gmd có bao cao su nhưng ko kiểm tra. Rút ra thấy bình thường kjông toạc hay hở. Em ko xuất tinh trong âm đạo cô ấy mà cô ấy HJ cho em ra. Liệu HJ khi không đeo bao có bị hiv không ạ? ( cô ấy dùng tay tháo bao để HJ cho em, lỡ dịch âm đạo dính vào) Cô ấy có liếm núm vú của em. Em không biết miệng cô ấy có vết thương ko? Nhưng núm em thì không..lịêu có lây qua đó ko? Huhuhu:yociexp76:

Charles
07-09-2017, 21:05
Anh chị ơi. 3 ngày trước Quan hệ gmd có bao cao su nhưng ko kiểm tra. Rút ra thấy bình thường kjông toạc hay hở. Em ko xuất tinh trong âm đạo cô ấy mà cô ấy HJ cho em ra. Liệu HJ khi không đeo bao có bị hiv không ạ? Cô ấy có liếm núm vú của em. Em không biết miệng cô ấy có vết thương ko? Nhưng núm em thì không..lịêu có lây qua đó ko? Huhuhu:yociexp76:

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-09-2017, 06:42
Anh chị ơi. 3 ngày trước Quan hệ gmd có bao cao su nhưng ko kiểm tra. Rút ra thấy bình thường kjông toạc hay hở. Em ko xuất tinh trong âm đạo cô ấy mà cô ấy HJ cho em ra. Liệu HJ khi không đeo bao có bị hiv không ạ? ( cô ấy dùng tay tháo bao để HJ cho em, lỡ dịch âm đạo dính vào) Cô ấy có liếm núm vú của em. Em không biết miệng cô ấy có vết thương ko? Nhưng núm em thì không..lịêu có lây qua đó ko? Huhuhu:yociexp76:

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songlanhmanh88
08-09-2017, 12:08
Những gì Bạn kể hoàn toàn ko có khả năng lây nhiễm HIV