PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng tay

Tôilolăngquá
08-09-2017, 03:10
Em quan hệ GMD có đeo bao su,đang quan hệ được lúc em nghỉ,cho GMD sục tay vẫn đeo bao.Được lúc rút bao ra sục tay tiếp cho đến khi bắn tinh.Em sợ cái lúc sục tay đeo bao dính dịch ở bao,tháo ra sục tay tiếp dính dương vật khổ.Các anh ơi như vậy em có nguy cơ không ạ.

Tuanmecsedec
08-09-2017, 07:01
Em quan hệ GMD có đeo bao su,đang quan hệ được lúc em nghỉ,cho GMD sục tay vẫn đeo bao.Được lúc rút bao ra sục tay tiếp cho đến khi bắn tinh.Em sợ cái lúc sục tay đeo bao dính dịch ở bao,tháo ra sục tay tiếp dính dương vật khổ.Các anh ơi như vậy em có nguy cơ không ạ.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tôilolăngquá
08-09-2017, 07:27
Em hỏi là em đeo bcs nhưng ko rõ mặt nào cũng được đúng không anh.Lúc gmd rút bao ra sục tay em sợ dịch dính lỗ sáo thì tiêu.Hix hix giả sử tay gmd dính tí dịch handjob thì sao à

Tuanmecsedec
08-09-2017, 07:56
Em hỏi là em đeo bcs nhưng ko rõ mặt nào cũng được đúng không anh.Lúc gmd rút bao ra sục tay em sợ dịch dính lỗ sáo thì tiêu.Hix hix giả sử tay gmd dính tí dịch handjob thì sao à

Mang bao cao su mặt nào không cần biết,miễn khi quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là không sao.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songlanhmanh88
08-09-2017, 19:09
Hoàn toàn ko sao đâu Bạn

Tôilolăngquá
09-09-2017, 14:35
Dạ tại em có đeo bcs quan hệ không ra,sau đó cô gái thủ dâm bằng tay có bao cao su,không ra nên bảo em quan hệ tiếp vẫn đeo bao,không ra nữa nên cô gái đó mới bỏ bao ra thủ dâm tay đến khi bắn tinh.Em đọc thấy nếu phơi nhiễm 24h 100% nên em tìm bác sĩ,bs bảo nguy cơ thấp tùy em.

Charles
09-09-2017, 16:34
Dạ tại em có đeo bcs quan hệ không ra,sau đó cô gái thủ dâm bằng tay có bao cao su,không ra nên bảo em quan hệ tiếp vẫn đeo bao,không ra nữa nên cô gái đó mới bỏ bao ra thủ dâm tay đến khi bắn tinh.Em đọc thấy nếu phơi nhiễm 24h 100% nên em tìm bác sĩ,bs bảo nguy cơ thấp tùy em.

Trường hợp bạn không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tôilolăngquá
09-09-2017, 20:21
Dạ em hỏi mấy a nói em rõ xíu,đừng chửi em nhé.Tại em thắc mắc là ở ttpc bác sĩ bảo tay gmd mở bao cao su dính dịch thủ dâm cho em là em có nguy cơ.Vậy sao ai cũng bảo em không có nguy cơ ạ

Charles
09-09-2017, 20:35
Dạ em hỏi mấy a nói em rõ xíu,đừng chửi em nhé.Tại em thắc mắc là ở ttpc bác sĩ bảo tay gmd mở bao cao su dính dịch thủ dâm cho em là em có nguy cơ.Vậy sao ai cũng bảo em không có nguy cơ ạ

Với Bác sĩ có thể bạn chỉ bắt tay họ cũng phán có nguy cơ, vì họ nói chỉ trên lý thuyết là chính. Cũng có thể họ nói bạn có nguy cơ để bạn mua thuốc của họ, rồi XN chỗ họ, cuối cùng lợi lộc họ được hưởng.

Bạn đến diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí, tư vấn trên thực tế chứ không dùng lý thuyết, nên có thế nào Ban quản trị trả lời vậy.

Bạn có thể hiểu đơn giản như này: nếu bạn có nguy cơ mà chúng tôi nói không có thì chúng tôi có được lợi lộc gì không? Không được gì hết, chỉ làm hại bạn, hại cộng đồng. Nếu vậy thì diễn đàn này đã không còn tồn tại. Còn nếu bạn không có nguy cơ mà chúng tôi lại nói có thì chẳng phải chúng tôi dọa bạn sao? Dọa bạn chúng tôi cũng chẳng được gì, vì chúng tôi bỏ tâm huyết của mình, bỏ tiền sử dụng mạng để tư vấn hoàn toàn miễn phí cho các bạn, chỉ muốn giúp các bạn vượt qua khó khăn trong lúc mắc sai lầm.

Tôilolăngquá
09-09-2017, 20:48
Dạ em rõ rồi ạ,em lựa chọn uống thuốc để an toàn hơn,em luôn tin tưởng diễn đàn,em chỉ sợ có những cái hôm đó em không quan sát kỹ.

songlanhmanh88
09-09-2017, 20:51
Dạ em rõ rồi ạ,em lựa chọn uống thuốc để an toàn hơn,em luôn tin tưởng diễn đàn,em chỉ sợ có những cái hôm đó em không quan sát kỹ.
Vấn đề uống thuốc hay ko là tùy ở Bạn, vì chúng tôi đã tư vấn rỏ ràng rồi

Tuanmecsedec
10-09-2017, 05:15

Bạn muốn uống thuốc thì tùy bạn,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc.

Tôilolăngquá
10-09-2017, 16:07
Dạ em biết rồi.em chỉ hỏi anh cái này a đừng chửi em để em có thêm xíu kiến thức,sau tay gmd tháo bao dính dịch thủ dâm mà em không có nguy cơ,trong khi em nghĩ dịch đó chạm chảy vào lỗ sáo quá căng.em mong anh chị nói sơ sơ cho em hiểu ạ

Tuanmecsedec
10-09-2017, 16:10
Dạ em biết rồi.em chỉ hỏi anh cái này a đừng chửi em để em có thêm xíu kiến thức,sau tay gmd tháo bao dính dịch thủ dâm mà em không có nguy cơ,trong khi em nghĩ dịch đó chạm chảy vào lỗ sáo quá căng.em mong anh chị nói sơ sơ cho em hiểu ạ

Khi bạn đặt câu hỏi mà ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.Bạn muốn biết thêm thì tự tìm hiểu trên diễn đàn có sẵn,ban quản trị không có thời gian ngồi giải thích cho bạn.

Tôilolăngquá
11-09-2017, 12:58
Có nghĩa là em chắc chắn âm tính,em uống chỉ để trấn an tinh thần phải không các anh,em mới qua khủng hoảng em sợ lo nghĩ nữa em không vượt qua nỗi stress cuộc sống quá.

songlanhmanh88
11-09-2017, 13:14
Có nghĩa là em chắc chắn âm tính,em uống chỉ để trấn an tinh thần phải không các anh,em mới qua khủng hoảng em sợ lo nghĩ nữa em không vượt qua nỗi stress cuộc sống quá.
Bạn ko có nguy cơ với HIV và ko cần uống PEP

Tôilolăngquá
11-09-2017, 13:21
Dạ vậy em uống an tâm rùi,em bớt lo ra.

Tôilolăngquá
14-09-2017, 14:15
Sao em đọc các phần a tuấn cho nhưng không có cái nào nói rõ tại sao dịch âm đạo dính dương vật thủ dâm lại không có nguy cơ,em đt hỏi bv nhiệt đới họ bảo là dù cho có dịch dính mà dương vật không xây xước thì không sao.Em vẫn chưa tìm được lý do để an tâm.

Tuanmecsedec
14-09-2017, 14:59
Sao em đọc các phần a tuấn cho nhưng không có cái nào nói rõ tại sao dịch âm đạo dính dương vật thủ dâm lại không có nguy cơ,em đt hỏi bv nhiệt đới họ bảo là dù cho có dịch dính mà dương vật không xây xước thì không sao.Em vẫn chưa tìm được lý do để an tâm.
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Tôilolăngquá
14-09-2017, 15:05
Dạ em xin lỗi anh nhé