PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có sử dụng bao cao su

trongnhan
09-09-2017, 15:23
Em là đồng tính , mới đây em có quan hệ tình dục với một bạn nam không biết có bị hiv hay không và có sử dụng bao cao su . Lúc quan hệ em là người nằm dưới ,quan hệ được một lúc do đau quá nên bạn ấy mới rút ra ... Sau đó em lấy bao ra đổ nước vào thì thấy nước không có chảy ra ngoài , cho em hỏi nếu như vậy thì có bị lây hiv không ... Và em hk biết .. Chắc lượng bcs như thế nào mới an toàn ... GIúp em với .. E sợ lắm

Charles
09-09-2017, 16:36
Em là đồng tính , mới đây em có quan hệ tình dục với một bạn nam không biết có bị hiv hay không và có sử dụng bao cao su . Lúc quan hệ em là người nằm dưới ,quan hệ được một lúc do đau quá nên bạn ấy mới rút ra ... Sau đó em lấy bao ra đổ nước vào thì thấy nước không có chảy ra ngoài , cho em hỏi nếu như vậy thì có bị lây hiv không ... Và em hk biết .. Chắc lượng bcs như thế nào mới an toàn ... GIúp em với .. E sợ lắm

Bạn kiểm tra BCS như vậy chứng tỏ bao không vấn đề gì, bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

trongnhan
09-09-2017, 16:42
Vậy em có nên đi xét nghiệm cho chắc ăn không ạ ... ! E sợ quá ad ơi

Charles
09-09-2017, 16:45

Bạn yên tâm không cần XN.

Tuanmecsedec
10-09-2017, 05:05

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn không cần thiết xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.