PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Adidaphat1
09-09-2017, 23:22
Em chào anh chị bqt diễn đàn.hôm qua em có ra ngoài quan hệ với gmd.em có kích thích ad bằng tay cho cô ấy.lúc đấy có dịch ad chẩy ra.nhưng hok hiểu như nào em lại quệt cái tay đấy lên môi.và môi e lúc đấy đang bị nứt nẻ chẩy máu.và nếu chẳng may dịch ad dính vào vết thương hở.thì có bị sao hok ạh.
mà lúc qh xong.nhỡ chẳng may dịch ở ngoài bcs mà dính vào lỗ sáo thì có bị sao hok ạh.em cảm ơn ạh

Tuanmecsedec
10-09-2017, 05:22
Em chào anh chị bqt diễn đàn.hôm qua em có ra ngoài quan hệ với gmd.em có kích thích ad bằng tay cho cô ấy.lúc đấy có dịch ad chẩy ra.nhưng hok hiểu như nào em lại quệt cái tay đấy lên môi.và môi e lúc đấy đang bị nứt nẻ chẩy máu.và nếu chẳng may dịch ad dính vào vết thương hở.thì có bị sao hok ạh.
mà lúc qh xong.nhỡ chẳng may dịch ở ngoài bcs mà dính vào lỗ sáo thì có bị sao hok ạh.em cảm ơn ạh
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
10-09-2017, 08:31

Những gì bạn kể không có nguy cơ.