PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm lúc say rượu

cuuemvoi1234
10-09-2017, 21:31
Em chào các anh và mọi người trên diễn đàn.
Chuyện của em nó như sau ạ. Hôm 28 tháng 7 dương lịch em có liên hoan lớp đại học và uống nhiều. Em với mấy người bạn có đi GMD lúc đầu vào phòng tối lắm. Và GMD có kích thích để dv em lên . Phòng mập mờ ánh điện vs em có rượu trong người nên ko biết GMD đeo bao cho em lúc nào. Chỉ lúc đổi tư thế em thấy có cuống của bcs. Vì da dv của em đen nên nhận ra. Sau đó em quan hệ tầm 10p thì nghỉ và ko xuất tinh. Xong xuôi em nằm và thiếp đi vì khá say. GMD có đánh thức em dậy và đưa em 1 chiếc khăn. ( ko rõ đã có ai dùng chưa) trước khi lau em có cầm vào dv thấy trơn. Em ko rõ là dịch của bcs hay dịch bôi trơn của GMD, em lau vào phần đầu khấc của dv. Sau đó em vệ sinh qua rồi về. Em cũng ko kiểm tra bao có tuột hay rách không, và GMD cũng ko nói gì cả việc ai người đấy làm. Em lo quá.
Em hay hút thuốc , uống rượu và uống nước lạnh nên bị viêm họng. Hạch có nổi nhưng ko to.
Bạn gái em bị nấm và viêm âm đạo. Tháng trước đi khám và em cũng uống thuốc . Uống xong em có hiện tượng khó chịu ở đầu dv. Trước nguy cơ khoảng 1 tháng em có quan hệ với bạn gái em nhiều lần. Sau nguy cơ được 11 ngày em có bị đái buốt 1 lần. Bây giờ đi vệ sinh nước tiểu rất nóng. Đôi lúc có cảm giác hơi khó chịu ở đầu dv.
Rất mong các anh BQT tư vấn giúp em với. Em hoang mang quá

songlanhmanh88
10-09-2017, 21:56
Chuyện của em nó như sau ạ. Hôm 28 tháng 7 dương lịch em có liên hoan lớp đại học và uống nhiều. Em với mấy người bạn có đi GMD lúc đầu vào phòng tối lắm. Và GMD có kích thích để dv em lên . Phòng mập mờ ánh điện vs em có rượu trong người nên ko biết GMD đeo bao cho em lúc nào. Chỉ lúc đổi tư thế em thấy có cuống của bcs. Vì da dv của em đen nên nhận ra. Sau đó em quan hệ tầm 10p thì nghỉ và ko xuất tinh. Xong xuôi em nằm và thiếp đi vì khá say. GMD có đánh thức em dậy và đưa em 1 chiếc khăn. ( ko rõ đã có ai dùng chưa) trước khi lau em có cầm vào dv thấy trơn. Em ko rõ là dịch của bcs hay dịch bôi trơn của GMD, em lau vào phần đầu khấc của dv. Sau đó em vệ sinh qua rồi về. Em cũng ko kiểm tra bao có tuột hay rách không, và GMD cũng ko nói gì cả việc ai người đấy làm. Em lo quá.
Em hay hút thuốc , uống rượu và uống nước lạnh nên bị viêm họng. Hạch có nổi nhưng ko to.
Bạn gái em bị nấm và viêm âm đạo. Tháng trước đi khám và em cũng uống thuốc . Uống xong em có hiện tượng khó chịu ở đầu dv. Trước nguy cơ khoảng 1 tháng em có quan hệ với bạn gái em nhiều lần. Sau nguy cơ được 11 ngày em có bị đái buốt 1 lần. Bây giờ đi vệ sinh nước tiểu rất nóng. Đôi lúc có cảm giác hơi khó chịu ở đầu dv.
Bạn yên tâm Bạn đã sử dụng BCS khi quan hệ là ko có nguy cơ, Nhưng OS lại có nguy cơ mắc các bệnh tình dục khác

Sau 11 ngày Bạn ko có biểu hiện gì thì ổn rồi, Bạn đợi 1 tháng rồi XN các bệnh xã hội

cuuemvoi1234
10-09-2017, 22:08
Dạ vâng ạ. Anh songlanhmanh88 ơi em ko có Os gì cả. Cũng vì em say quá đèn lại tối nữa, thấy màu trắng em sờ vào thì cộm giống bcs. Đổi tư thế thì em thấy cái vòng cuống của bcs anh ạ. Em lo vì có rượu nên dv ko cương dc 100% có nguy cơ tuột ko anh, vì em làm khá mạnh và nhanh. Lúc quan hệ xong em ko kiểm tra bao xem có rách hay thủng,

Tuanmecsedec
10-09-2017, 23:14

Dạ vâng ạ. Anh songlanhmanh88 ơi em ko có Os gì cả. Cũng vì em say quá đèn lại tối nữa, thấy màu trắng em sờ vào thì cộm giống bcs. Đổi tư thế thì em thấy cái vòng cuống của bcs anh ạ. Em lo vì có rượu nên dv ko cương dc 100% có nguy cơ tuột ko anh, vì em làm khá mạnh và nhanh. Lúc quan hệ xong em ko kiểm tra bao xem có rách hay thủng,

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cuuemvoi1234
11-09-2017, 00:21
Em cám ơn anh tuấn ạ. Em dại dột quá. Cầu trời em ko bị sao. Em chừa tới già rồi :yociexp76:

songlanhmanh88
11-09-2017, 10:49
BCS dể gì rách đc Bạn, Bạn Ko OS thì yên tâm rồi. Bạn ko mắc bệnh nào cả

cuuemvoi1234
11-09-2017, 12:25
Em cảm ơn các anh. Đúng là có những sự việc như thế này em mới thấy trân trọng cuộc sống. Em cảm ơn anh tuấn và anh songlanhmanh88 ạ.

cuuemvoi1234
25-10-2017, 12:21
Các anh ơi. Em đi xét nghiệm ngày thứ 82 âm tính bằng phương pháp test nhanh. Như vậy đã an toàn chưa ạ.

Trần Quang Vinh
25-10-2017, 13:27
Các anh ơi. Em đi xét nghiệm ngày thứ 82 âm tính bằng phương pháp test nhanh. Như vậy đã an toàn chưa ạ.
An toàn tuyệt đối làm gà ăn mừng đi , và bạn thấy những lời bqt tư vấn cho bạn là hoàn toàn chính xác

songlanhmanh88
25-10-2017, 13:33
An toàn 100000000000000000000000000% rồi Bạn và ko cần Xn nữa.

Charles
25-10-2017, 13:49

Với kết quả XN này của bạn thì dù hôm đó bạn quan hệ không sử dụng BCS luôn cũng đã an toàn tuyệt đối.

cuuemvoi1234
25-10-2017, 14:05
Dạ vâng ạ. Em cám ơn các anh đã động viên, chia sẻ cùng em suốt thời gian qua ạ. Mừng quá. Em phát khóc luôn. Em cảm ơn các anh rất nhiều ạ.

Tuanmecsedec
25-10-2017, 14:27

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 82 ngày bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm.Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ .

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cuuemvoi1234
25-10-2017, 22:25
Dạ ! Em xin cám ơn các anh thời gian qua đã các anh đã đồng hành cùng em. Chúc các anh thật nhiều sức khoẻ ạ