PDA

View Full Version : Sùi mào gà, nấm hay hạt ngọc?

KevLee
11-09-2017, 02:49
Hello các ad, tầm 30 ngày trước e có cho 1 người lạ BJ ko bao. Tầm 10 hôm trước e có để ý kĩ dương vật thì thấy ở dưới khe rãnh dương vật, sát 2 bên dây thắng, mỗi bên có 1-2 mụn trắng , lồi lên, bé(em ko rõ mọc từ bao giờ, vì trước e cũng ko để ý). Em ko biết đấy là nấm, smg hay hạt ngọc dương vật vì e đọc mấy bài bảo hạt ngọc mọc thành hàng quanh rãnh chứ của e chỉ có vài mụn ở 2 bên dây thắng.
Mong các ad tư vấn giúp. Ảnh đính kèm ạ.

Tuanmecsedec
11-09-2017, 05:34
Hello các ad, tầm 30 ngày trước e có cho 1 người lạ BJ ko bao. Tầm 10 hôm trước e có để ý kĩ dương vật thì thấy ở dưới khe rãnh dương vật, sát 2 bên dây thắng, mỗi bên có 1-2 mụn trắng , lồi lên, bé(em ko rõ mọc từ bao giờ, vì trước e cũng ko để ý). Em ko biết đấy là nấm, smg hay hạt ngọc dương vật vì e đọc mấy bài bảo hạt ngọc mọc thành hàng quanh rãnh chứ của e chỉ có vài mụn ở 2 bên dây thắng.
Mong các ad tư vấn giúp. Ảnh đính kèm ạ.

(bonus ảnh này e lấy trên mạng e thấy cũng na ná TH của em)

Cái hình này bạn lấy trên mạng không phải là gai sinh sục.Bạn muốn biết rõ hơn thì đi khám trực tiếp Bác Sĩ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

StirredZone
11-09-2017, 10:55
Cái này mình bị giống bạn nè, mình cũng có, nhưng còn nhìu hơn bạn :))), mình đi khám bv da liễu bác sĩ bảo là k phải sùi mào gà, mà là tuyến bã lạc chỗ, theo mắt mình thấy là vậy.

Nếu nó không phát triển thêm, không vướn không đau thì bạn yên tâm là tuyến bã lạc chỗ nhé.

KevLee
11-09-2017, 23:14
Thanks mọi người, thế là cũng ko giống với SMG đúng ko ạ. Tầm 2 tuần rồi mình thấy ko mọc thêm, ko rõ có to lên tí nào ko nhưng ko đau ko ngứa gì cả. Nếu là tuyến bã lạc chỗ thì nó có hết ko ạ.

Charles
12-09-2017, 06:16
Thanks mọi người, thế là cũng ko giống với SMG đúng ko ạ. Tầm 2 tuần rồi mình thấy ko mọc thêm, ko rõ có to lên tí nào ko nhưng ko đau ko ngứa gì cả. Nếu là tuyến bã lạc chỗ thì nó có hết ko ạ.

Nếu các nốt không phát triển, không đau không ngứa thì không phải SMG đâu bạn.

Tuanmecsedec
12-09-2017, 06:42

Nếu vậy không phải sùi mào gà rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.