PDA

View Full Version : Bị dẫm kim tiêm dưới ao

nghjemdjnhmjnh
11-09-2017, 08:04
Chào mọi người
Hôm qua em có đi bơi dưới ao , khi bơi em đạp phải một vật gì đó làm nhói chân . Sau đó em bơi vào bờ xem xét thì thấy chân chảy máu và vết đâm nhỏ như đầu kim .
Cho e hỏi là có lẽ nào đó là kim tiêm không ạ . Và em có bị phơi nhiễm hiv không ?

Tuanmecsedec
11-09-2017, 08:15
Chào mọi người
Hôm qua em có đi bơi dưới ao , khi bơi em đạp phải một vật gì đó làm nhói chân . Sau đó em bơi vào bờ xem xét thì thấy chân chảy máu và vết đâm nhỏ như đầu kim .
Cho e hỏi là có lẽ nào đó là kim tiêm không ạ . Và em có bị phơi nhiễm hiv không ?

Dưới ao thì cây,gai,v.v.v chứ kim tiêm nào bạn,vì kim tiêm khi dưới nước sẽ nổi lên.Cho dù là kim tiêm luôn đi nữa,dưới tác động môi trường như vậy thì 100% HIV không thể tồn tại.

Vì vậy,những gì bạn kể cho dù thế nào thì 100% không có nguy cơ.Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rõ ràng:

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nghjemdjnhmjnh
11-09-2017, 08:19
Em đang định kiểm tra máu
Vậy là không cần ạ

Tuanmecsedec
11-09-2017, 08:23
Em đang định kiểm tra máu
Vậy là không cần ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nghjemdjnhmjnh
11-09-2017, 08:33
Ok ad
Giờ là đến lúc lo uốn ván , nhiễm trùng

songlanhmanh88
11-09-2017, 09:27
Ok ad
Giờ là đến lúc lo uốn ván , nhiễm trùng ���������������� �������
Dưới nước mà sợ gì Bạn, làm gì có con Virus nào sống dưới đó được

nghjemdjnhmjnh
11-09-2017, 21:53
Cảm ơn ạ. Chúc mọi người một ngày tốt lành

nghjemdjnhmjnh
12-09-2017, 17:35
Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Em bị sốt r
Em lo quá @@

Charles
12-09-2017, 17:40
Chào mọi người

Em bị sốt r
Em lo quá @@

Dù là kim tiêm thật mà chìm trong nước ao như vậy cũng không có con HIV nào sống nổi, vì vậy bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.