PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới bị tuột BCS khi rút ra

hungnguy
11-09-2017, 14:35
Chào diễn đàn ạ,

Em là đồng tính nam, tuần trước em có quan hệ với bạn tình của em thì vẫn có dùng bao cao su hẳn hoi, anh ấy cho dương vật vào hậu môn em, em là ngừoi nhận. Nhưng khi quan hệ xong thì dương vậy anh ấy xìu xuống nên tuột bao và lúc lấy dương vật ra khỏi hậu môn thì BCS nằm lại trong hậu môn em và mép bao cao su lồi ra ngoài cửa hậu môn nên em có thể dùng tay lấy ra nó dễ dàng. Lúc lấy ra thì tinh dịch vẫn còn nằm trong bao cao su ạ.

Em đang lo lắng lắm không biết có nhiễm HIV không ạ? Giúp em với.

songlanhmanh88
11-09-2017, 14:43
Chào diễn đàn ạ,

Em là đồng tính nam, tuần trước em có quan hệ với bạn tình của em thì vẫn có dùng bao cao su hẳn hoi, anh ấy cho dương vật vào hậu môn em, em là ngừoi nhận. Nhưng khi quan hệ xong thì dương vậy anh ấy xìu xuống nên tuột bao và lúc lấy dương vật ra khỏi hậu môn thì BCS nằm lại trong hậu môn em và mép bao cao su lồi ra ngoài cửa hậu môn nên em có thể dùng tay lấy ra nó dễ dàng. Lúc lấy ra thì tinh dịch vẫn còn nằm trong hậu môn ạ.

Bạn nói rỏ là tụt BCS nhưng tinh trùng còn Nằm trong BCS hay nằm trong Hậu môn của Bạn? Nếu như tinh trùng năm trong Hậu Môn thì Bạn có nguy cơ đấy

hungnguy
11-09-2017, 14:48
Mình nhầm, tinh dịch vẫn còn trong bao cao su ạ :)))

Tuanmecsedec
11-09-2017, 15:25
Chào diễn đàn ạ,

Em là đồng tính nam, tuần trước em có quan hệ với bạn tình của em thì vẫn có dùng bao cao su hẳn hoi, anh ấy cho dương vật vào hậu môn em, em là ngừoi nhận. Nhưng khi quan hệ xong thì dương vậy anh ấy xìu xuống nên tuột bao và lúc lấy dương vật ra khỏi hậu môn thì BCS nằm lại trong hậu môn em và mép bao cao su lồi ra ngoài cửa hậu môn nên em có thể dùng tay lấy ra nó dễ dàng. Lúc lấy ra thì tinh dịch vẫn còn nằm trong bao cao su ạ.

Mình nhầm, tinh dịch vẫn còn trong bao cao su ạ :)))

Bạn yên tâm tinh dịch vẫn còn nằm trong bao cao su thì bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.