PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Coaikhong
11-09-2017, 19:48
A chị ơi một lần nữa e đã sai rồi.ngày hôm nay e có Đi nhậu với mấy đứa bạn và Một lần nữa e đã Đi qh với GMd.gmd có kích dục cho e và đeo bcs vào qh dc khoang vai phút thi e xuất tinh và khi e rút bcs ra e vẫn còn thấy tinh trùng ở trong bao như vậy e có an toàn không a chị.e đã sai và hận con người mình lm.a chị tư vấn giùm e với.khi có rượu con người e không làm chủ được bản thân mình nữa

songlanhmanh88
11-09-2017, 19:55
A chị ơi một lần nữa e đã sai rồi.ngày hôm nay e có Đi nhậu với mấy đứa bạn và Một lần nữa e đã Đi qh với GMd.gmd có kích dục cho e và đeo bcs vào qh dc khoang vai phút thi e xuất tinh và khi e rút bcs ra e vẫn còn thấy tinh trùng ở trong bao như vậy e có an toàn không a chị.e đã sai và hận con người mình lm.a chị tư vấn giùm e với.khi có rượu con người e không làm chủ được bản thân mình nữa
Bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV trong trường hợp này

Coaikhong
11-09-2017, 19:58
Nhưng sao e lại không thể nào k lo sợ làm Sao để mình có thể quên Đi tình dục bây giờ ha a

Tuanmecsedec
11-09-2017, 20:42

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Nếu bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Coaikhong
12-09-2017, 06:42
Nhưng e vẫn sợ a ơi.e đang bi strees nặng đây

Tuanmecsedec
12-09-2017, 06:43
Nhưng e vẫn sợ a ơi.e đang bi strees nặng đây

Khi Tuanmecsedec tư vấn cho bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
12-09-2017, 06:52

Khi quan hệ trực tiếp bạn đã sử dụng BCS là không có nguy cơ với HIV.

Coaikhong
12-09-2017, 19:26
E cảm ơn 2a rất nhiều