PDA

View Full Version : blowjob (kích dục bằng miệng) qua bao cao su và tay có vết thương

anh01686
11-09-2017, 23:52
gmd bj qua bao cho em. em mệt nên 2p đã xuất tinh. sau đó em tháo bao và đi rửa mà ko để ý tay em có vết chảy máu lúc sáng, còn ra dịch vàng. Em sợ nước bọt của gmd dính vào vết thương. Như vậy nguy cơ HIV ntn ạ

Tuanmecsedec
12-09-2017, 06:34
gmd bj qua bao cho em. em mệt nên 2p đã xuất tinh. sau đó em tháo bao và đi rửa mà ko để ý tay em có vết chảy máu lúc sáng, còn ra dịch vàng. Em sợ nước bọt của gmd dính vào vết thương. Như vậy nguy cơ HIV ntn ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
12-09-2017, 06:50

Chỉ BJ mà bạn đã dùng BCS thì an toàn tuyệt đối rồi.

anh01686
12-09-2017, 07:41
Tay chảy dịch vàng là vết thương đã đóng chưa ạ, nước bọt dây vào đó thì nguy cơ std và hiv cao ko ạ

Tuanmecsedec
12-09-2017, 07:54
Tay chảy dịch vàng là vết thương đã đóng chưa ạ, nước bọt dây vào đó thì nguy cơ std và hiv cao ko ạ

Vết thương hở là vết thương đang chảy máu.Vết thương chảy nước vàng là huyết tương bảo vệ vết thương.Không phải là vết thương hở.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
12-09-2017, 08:13

Không có nguy cơ gì đâu bạn.