PDA

View Full Version : Cần tìm người tâm sự chia sẽ

Xin1cơhội
12-09-2017, 08:31
Chào các anh chị trong diễn đàn, em là nam 24 tuổi hiện sống tại thành phố tam kỳ quảng nam, hiện em đang có nguy cơ và đang chờ xét nghiệm, có anh chị nào trong diễn đàn này cùng quê với em không, mình có thể kết bạn tối tối cf tâm sự cho đỡ buồn phiền ạ

Charles
12-09-2017, 09:25
Chào các anh chị trong diễn đàn, em là nam 24 tuổi hiện sống tại thành phố tam kỳ quảng nam, hiện em đang có nguy cơ và đang chờ xét nghiệm, có anh chị nào trong diễn đàn này cùng quê với em không, mình có thể kết bạn tối tối cf tâm sự cho đỡ buồn phiền ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà cũng chờ XN như thật vậy.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/54191-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)

Xin1cơhội
12-09-2017, 10:06
Dạ em chuẩn bị trường hợp xấu nhất thôi anh, đời người không biết trước được điều gì với lại năm nay em rất xui xẻo, những chuyện gần như mọi người không mắc phải thì em đều bị. Nên chuẩn bị trước để trường hợp xấu xảy ra khỏi rối

Charles
12-09-2017, 10:12
Dạ em chuẩn bị trường hợp xấu nhất thôi anh, đời người không biết trước được điều gì với lại năm nay em rất xui xẻo, những chuyện gần như mọi người không mắc phải thì em đều bị. Nên chuẩn bị trước để trường hợp xấu xảy ra khỏi rối

Tất nhiên máu là máu của bạn, tiền là tiền của bạn, bạn muốn XN thì đâu có ai cấm được. Bạn cứ XN xem kết quả có phản ánh đúng những gì Ban quản trị đã tư vấn không.

Xin1cơhội
12-09-2017, 10:54
Em biết là BQT là những người có học vấn và chuyên trong ngành kinh nghiệm nhiều nên tư vấn rất đúng ạ, nhưng con người mà anh, luôn có những lo lắng và nghi ngờ đặc biệt là sau khi có nguy cơ thì cơ thể có những thay đổi làm sự lo lắng và nghi ngờ tăng cao, em ở quảng nam và định đủ 40 ngày em vào sài gòn xét nghiệm combo ở pasteur và chốt lun ạ, nghe nói ở pasteur có tiến sĩ gì đấy bảo là combo 40 ngày thì yên tâm 100% ạ

Tuanmecsedec
12-09-2017, 14:01

Nói kiểu như bạn là ban quản trị tư vấn bừa hay sao?.

Bạn lưu ý đây là box dành cho thành viên có nguy cơ thật sự để giải tỏa tâm lý chờ ngày xét nghiệm.Nếu bạn còn làm ảnh hưởng thành viên khác thì ban quản trị khóa chủ đề lại.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/54191-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.