PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng tay

Storm
12-09-2017, 08:52
Xin chào các anh chị.
Xin các anh chị tư vấn giúp em. Chuyện là tối qua nhậu với bạn xong, trong cơn men e đi GMD. Ban đầu cô gái đó kích dục bằng tay cho e, nhưng mãi không ra đuợc. Sau đó cô gái đó mang bao ( theo như em nhớ là thế) cho e , và e quan hệ. Nhưng vì say quá nên e không cương nỗi nên tầm khoảng 1 phút e rút ra và đi về. Giờ e rất sợ nếu lỡ cô gái đó có bệnh thì e có bị lây nhiễm không ? E rất ân hận, và cảm giác tội lỗi với vợ con em. giờ e rất hoang mang không biết phải làm thế nào ? Từ hôm qua đến giờ em không tài nào thôi nghĩ vần đề này. E sợ quá.

Tuanmecsedec
12-09-2017, 08:57
Xin chào các anh chị.
Xin các anh chị tư vấn giúp em. Chuyện là tối qua nhậu với bạn xong, trong cơn men e đi GMD. Ban đầu cô gái đó kích dục bằng tay cho e, nhưng mãi không ra đuợc. Sau đó cô gái đó mang bao ( theo như em nhớ là thế) cho e , và e quan hệ. Nhưng vì say quá nên e không cương nỗi nên tầm khoảng 1 phút e rút ra và đi về. Giờ e rất sợ nếu lỡ cô gái đó có bệnh thì e có bị lây nhiễm không ? E rất ân hận, và cảm giác tội lỗi với vợ con em. giờ e rất hoang mang không biết phải làm thế nào ? Từ hôm qua đến giờ em không tài nào thôi nghĩ vần đề này. E sợ quá.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Storm
12-09-2017, 09:08
Cảm ơn anh. E chỉ sợ là e không chắc về bcs, lúc về e không kiểm tra gì hết, vì rút ra xong e nằm , cô gái đó lấy và vứt bcs thì phải. chắc e bị stress quá

Tuanmecsedec
12-09-2017, 09:11
Cảm ơn anh. E chỉ sợ là e không chắc về bcs, lúc về e không kiểm tra gì hết, vì rút ra xong e nằm , cô gái đó lấy và vứt bcs thì phải. chắc e bị stress quá

Yên tâm không có nguy cơ đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
12-09-2017, 09:34
Xin chào các anh chị.

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ.

Storm
12-09-2017, 17:18
Em đọc nhiều bài trên diễn đàn về vấn đề rách bcs và trùm kín đầu dv. Em chỉ nhớ mang máng là có đeo bcs ( nói thật là say quá nên giờ e không nhớ rõ gì nữa, cầu mong là e nhớ đúng )Vì không kiểm tra bcs nên cũng không biết có rách hay không nữa. Cả ngày nay e không làm được gì, tâm trí rối bời. Như e mà xn thì lúc nào thì đi được, mà quê e ở miền trung có trung tâm xét nghiệm đó không. Có gì test như que thử thai không a. E lo quá ..

Charles
12-09-2017, 17:28
Em đọc nhiều bài trên diễn đàn về vấn đề rách bcs và trùm kín đầu dv. Em chỉ nhớ mang máng là có đeo bcs ( nói thật là say quá nên giờ e không nhớ rõ gì nữa, cầu mong là e nhớ đúng )Vì không kiểm tra bcs nên cũng không biết có rách hay không nữa. Cả ngày nay e không làm được gì, tâm trí rối bời. Như e mà xn thì lúc nào thì đi được, mà quê e ở miền trung có trung tâm xét nghiệm đó không. Có gì test như que thử thai không a. E lo quá ..

Dù bạn say cỡ nào, xong trận rút ra nếu BCS rách bạn sẽ tỉnh như sáo ngay. Trường hợp bạn không cần XN đâu.

Storm
12-09-2017, 18:21
Cảm ơn anh ! Nhưng thật sự là e say đến độ không tỉnh như a nói đâu,tất cả cứ mơ mơ màng màng thôi, với lại e chưa xuất tinh, vì e không thể cương nổi nên rút ra và nằm lun ah. cô gái vào nhà wc và trở ra , gở bcs cho em ( hình như là thế, chứ e không tự lấy), sau đó e dậy và về ah. e vẫn nhớ quán đó, có nên qua lại và tìm cô gái đó để hỏi rõ không a.

Charles
12-09-2017, 20:01
Cảm ơn anh ! Nhưng thật sự là e say đến độ không tỉnh như a nói đâu,tất cả cứ mơ mơ màng màng thôi, với lại e chưa xuất tinh, vì e không thể cương nổi nên rút ra và nằm lun ah. cô gái vào nhà wc và trở ra , gở bcs cho em ( hình như là thế, chứ e không tự lấy), sau đó e dậy và về ah. e vẫn nhớ quán đó, có nên qua lại và tìm cô gái đó để hỏi rõ không a.

Nếu say đến mức không nhận thức được thì đã không đi tìm GMD. Trường hợp của bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
12-09-2017, 21:26

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Storm
12-09-2017, 21:58
Em cảm ơn các a BQT nhiều !
Thật sự là e rất hoang mang, e lên mạng tìm đọc những dấu hiệu, biểu hiện của bệnh tình dục. Đọc các bài liên quan mà rất sợ, cả ngày cứ đờ đẫn như người mất hồn. Tư vấn của các anh giúp e đỡ sợ hơn rất nhiều. Giờ mà bị chắc e chỉ có chết thôi. Cảm giác rất là tội lỗi. Lần đầu và cũng là lần cuối,một lần duy nhất trong đời e. E thề sẽ đối thật tốt với vợ con, e mắc lỗi quá lớn rồi .e không thể nói với cô ấy được " a ngàn lần xin lỗi e".
Một lần nữa e cảm ơn các a nhiều. Nếu những ngày tới có biêu hiện gì lạ, mong các a tư vần giùm em.

Storm
13-09-2017, 18:23
Các anh ơi sao e vẫn sợ quá. Nghĩ lại không biết có mang bao không nữa, nó cứ mơ hồ quá. e có tật là say, ngủ dậy là nhớ được rất ít cái. nên e không chắc có đeo bcs không, e chỉ nhớ rõ là e có hỏi cô gái đó có bcs không, và cô gái bảo có. còn đeo không thì e nhớ không rõ lắm. có khi nào hỏi vậy mà nó không đeo không a? Hôm nay là ngày thứ 2 rồi, mà e đọc thấy uống thuốc thì 72h thôi. E có nên uống không a ?
E có thể quan hệ bình thường với vợ không a, vì để lâu mà không qh thì bị nghi ngờ liền ah. e lo quá ah.

Tuanmecsedec
13-09-2017, 19:35
Các anh ơi sao e vẫn sợ quá. Nghĩ lại không biết có mang bao không nữa, nó cứ mơ hồ quá. e có tật là say, ngủ dậy là nhớ được rất ít cái. nên e không chắc có đeo bcs không, e chỉ nhớ rõ là e có hỏi cô gái đó có bcs không, và cô gái bảo có. còn đeo không thì e nhớ không rõ lắm. có khi nào hỏi vậy mà nó không đeo không a? Hôm nay là ngày thứ 2 rồi, mà e đọc thấy uống thuốc thì 72h thôi. E có nên uống không a ?
E có thể quan hệ bình thường với vợ không a, vì để lâu mà không qh thì bị nghi ngờ liền ah. e lo quá ah.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nguyen Ha
13-09-2017, 20:52

Trường hợp của bạn đã được Ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

P/s: Xin lỗi bạn tính tôi hay nói thẳng, bạn có vợ con đàng hoàng mà còn có tính ăn chơi vô độ như này nếu ở hoàn cảnh vợ bạn chắc chắn cho ra đi sớm mà không một lời nuối tiếc.

Storm
13-09-2017, 21:18
Dạ e hiểu, nếu ở tình trạng đó thì e cũng sẽ cho đi ah. sai lầm của mình thì mình chụi thôi a. Nhưng e không thuộc típ người ăn chơi vô độ đến thế đâu a. e xin lỗi mấy a bqt , chỉ vì e sợ quá nên hỏi nhiều thôi ah, e chưa bao giờ sẽ nghĩ đến vấn đề này nên kiến thức rất ít và quá hoang mang. e bị stress vì mãi nghĩ quá. có lúc nào nghĩ nhiều quá mà cứ liên tưởng không a.

Nguyen Ha
13-09-2017, 21:30
Dạ e hiểu, nếu ở tình trạng đó thì e cũng sẽ cho đi ah. sai lầm của mình thì mình chụi thôi a. Nhưng e không thuộc típ người ăn chơi vô độ đến thế đâu a. e xin lỗi mấy a bqt , chỉ vì e sợ quá nên hỏi nhiều thôi ah, e chưa bao giờ sẽ nghĩ đến vấn đề này nên kiến thức rất ít và quá hoang mang. e bị stress vì mãi nghĩ quá. có lúc nào nghĩ nhiều quá mà cứ liên tưởng không a.

Đúng là như thế đó bạn. Các cụ có câu nghĩ lắm thì mơ nhiều mà.

Storm
14-09-2017, 10:43
A ơi, sao e thấy ngứa ở 2 bên bẹn và dv, và thấy có nút chấm đỏ như kiến cắn o dv nữa, có bị sao k a. e lo quá.

p/s : hôm nay e xem điều ước thứ 7 : Có câu chuyện về gia đình cậu bé tật nguyền. Khi MC hỏi ba con đâu ? Cậu bé trả lời :” Ba chết rồi. Không có ba, không ai cõng đi chơi hết. “ E bật khóc lun, sao người ta thế, mình thế này mà phạm lỗi lầm lớn vậy. Cuộc sống còn nhiều người như thế vậy mà mình… e ân hận quá a ơi

Toibenban
14-09-2017, 14:13
A ơi, sao e thấy ngứa ở 2 bên bẹn và dv, và thấy có nút chấm đỏ như kiến cắn o dv nữa, có bị sao k a. e lo quá.

p/s : hôm nay e xem điều ước thứ 7 : Có câu chuyện về gia đình cậu bé tật nguyền. Khi MC hỏi ba con đâu ? Cậu bé trả lời :” Ba chết rồi. Không có ba, không ai cõng đi chơi hết. “ E bật khóc lun, sao người ta thế, mình thế này mà phạm lỗi lầm lớn vậy. Cuộc sống còn nhiều người như thế vậy mà mình… e ân hận quá a ơi
Trường hợp của bạn đã được tư vấn là ko có Nguy cơ thì bạn yên tâm nhé , còn chuyện ngứa đâu thì mua thuốc điều trị không liên quan tới H

songlanhmanh88
14-09-2017, 14:22

Quan hệ có BCS mà lo gì Bạn, BCS mà Bạn làm như giấy vậy Bạn. Nó là Cao Su co giản và đàn hồi làm gì mà rách được, Mà nếu như có Rách GMD nó đã nói cho Bạn biết rồi. GMD nó cũng sợ bệnh chứ Bạn nghĩ là ko sao, Bạn yên tâm đi Không có nguy cơ lây nhiễm bệnh nào đâu

Tuanmecsedec
14-09-2017, 15:03

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Storm
03-10-2017, 08:00
Đến giờ là hơn 20 ngày,kể từ lúc e quan hệ với gmd. Mấy bữa nay e viêm họng, sốt cao 2-3 ngày.e bóp 2 bên cổ thf thấy đau. Mô hôi ra rất nhiều, ướt cả người lun. Triệu chứng đó là do e sốt hay là triệu chứng hiv. E xl vì có hỏi lại, chỉ tại có những triệu chứng đó nên e lo quá

Tuanmecsedec
03-10-2017, 08:08
Đến giờ là hơn 20 ngày,kể từ lúc e quan hệ với gmd. Mấy bữa nay e viêm họng, sốt cao 2-3 ngày.e bóp 2 bên cổ thf thấy đau. Mô hôi ra rất nhiều, ướt cả người lun. Triệu chứng đó là do e sốt hay là triệu chứng hiv. E xl vì có hỏi lại, chỉ tại có những triệu chứng đó nên e lo quá

Cảm sốt viêm họng là do bệnh thời tiết thôi bạn,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Storm
29-10-2017, 11:44
A cho em hỏi. Từ 12-9 đến giờ nếu đi xét nghiệm thì có được không. Xét nghiệm ở bệnh viện, mình xét nghiệm máu thì họ làm luôn cả viêm gan và HIV ? Hay phải nói xét nghiệm HIV thì họ mới xét nghiệm HIV.
p/s: e quá bị stress anh ah, đến giờ e vẫn không thể không ám ảnh, em muốn làm cho nó giảm stress luôn mà e sợ quá, không biết làm như thế nào ?

Charles
29-10-2017, 14:14
A cho em hỏi. Từ 12-9 đến giờ nếu đi xét nghiệm thì có được không. Xét nghiệm ở bệnh viện, mình xét nghiệm máu thì họ làm luôn cả viêm gan và HIV ? Hay phải nói xét nghiệm HIV thì họ mới xét nghiệm HIV.
p/s: e quá bị stress anh ah, đến giờ e vẫn không thể không ám ảnh, em muốn làm cho nó giảm stress luôn mà e sợ quá, không biết làm như thế nào ?

Nếu muốn XN HIV thì bạn phải đăng ký XN HIV họ mới XN cho.

Tuanmecsedec
29-10-2017, 14:50
Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Còn bạn hỏi về xét nghiệm thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.