PDA

View Full Version : Anh chị ơi như thế này đã an tâm chưa ạ....em có đi hiến máu được không

Giúpem
13-09-2017, 12:01
Hôm nay vừa được 2 tháng 3 ngày..em đi xn thử
1.hiv ab test nhanh âm tính
2.HBsAg test nhanh âm tính
3.Morphin test 0-0
Chỗ em k có xn giang mai với viên gan c huhu
Nếu đi hiến máu họ test cho mình luôn đúng không anh...nếu máu đạt chất lượng họ mới lấy đúng không ạ

songlanhmanh88
13-09-2017, 12:49
3.Morphin test 0-0
Nếu đi hiến máu họ test cho mình luôn đúng không anh...nếu máu đạt chất lượng họ mới lấy đúng không ạ
An toàn 100% rồi Bạn, Hiến máu vô tư luôn

Tuanmecsedec
13-09-2017, 15:22
3.Morphin test 0-0

Hiến máu sẽ xét nghiệm các bệnh truyền nhiễm và HIV,trong đó có xét nghiệm giang mai,viêm gan B,C.Nếu máu bạn đã được nhận tức là máu sạch.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Giúpem
13-09-2017, 15:38
Hiến máu sẽ xét nghiệm các bệnh truyền nhiễm và HIV,trong đó có xét nghiệm giang mai,viêm gan B,C.Nếu máu bạn đã được nhận tức là máu sạch.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hôm nay em xn hiv như vậy đã an toàn chưa.người ta xét nghiệm trước nếu máu sạch mới lấy đúng không ạ

Tuanmecsedec
13-09-2017, 15:47
Hôm nay em xn hiv như vậy đã an toàn chưa.người ta xét nghiệm trước nếu máu sạch mới lấy đúng không ạ

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn đừng hỏi hôm nay xét nghiệm đã an toàn hay chưa :

Chủ đề: Massage kích dục bằng miệng giúp em với (http://www.diendanhiv.vn/threads/54399-Massage-kich-duc-bang-mieng-giup-em-voi)

Chủ đề: Giúp em hướng dẫn xét nghiệm (http://www.diendanhiv.vn/threads/54511-Giup-em-huong-dan-xet-nghiem)

Giúpem
13-09-2017, 16:47
Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn đừng hỏi hôm nay xét nghiệm đã an toàn hay chưa :

Chủ đề: Massage kích dục bằng miệng giúp em với (http://www.diendanhiv.vn/threads/54399-Massage-kich-duc-bang-mieng-giup-em-voi)

Chủ đề: Giúp em hướng dẫn xét nghiệm (http://www.diendanhiv.vn/threads/54511-Giup-em-huong-dan-xet-nghiem)

Dạ em xl ạ...em không có ý gì đâu ạ...tại em muốn giải stress thôi ạ.vậy là em đã hoàn toàn yên tâm phải không ạ

Tuanmecsedec
13-09-2017, 19:29
Dạ em xl ạ...em không có ý gì đâu ạ...tại em muốn giải stress thôi ạ.vậy là em đã hoàn toàn yên tâm phải không ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn yên tâm.

Nguyen Ha
13-09-2017, 21:02
3.Morphin test 0-0

Bạn hoàn toàn yên tâm không nhiễm HIV và viêm gan B.

Khi bạn đi hiến máu thì máu của bạn sẽ được kiểm tra rất kỹ lưỡng, nếu bạn có bệnh truyền nhiễm (gồm HIV và các bệnh lây truyền qua đường tình dục) thì máu của bạn cũng không được chấp nhận.

Giúpem
06-10-2017, 21:35
Mình hôm nay là 89ngày sau khi đi massage bằng miệng..mình đag trên xe để đi sài gòn..
Mong mọi thứ đều như ý muốn..
+cho em hỏi bệnh viện hòa hảo làm việc từ 4h phải k a.

songlanhmanh88
06-10-2017, 22:01
Mình hôm nay là 89ngày sau khi đi massage bằng miệng..mình đag trên xe để đi sài gòn..
Mong mọi thứ đều như ý......khám lúc 4 giờ k biết đông bệnh nhân k biết
Với HIV thì bạn yên tâm, Bạn chxi cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi

Giúpem
06-10-2017, 22:04
Dạ em cảm ơn ạ...mong mọi thứ đều mong muông..mà anh bv hòa hảo 4h bắt đầu làm việc phải k al

Giúpem
07-10-2017, 04:25
Anh chị ơi em kêu xn hết mà sao họ xn mỗi hiv...7 h mới có kq.em muốn xn viêm gan b,c.giang mai...

Tuanmecsedec
07-10-2017, 07:20
Mong mọi thứ đều như ý muốn..
+cho em hỏi bệnh viện hòa hảo làm việc từ 4h phải k a.

Anh chị ơi em kêu xn hết mà sao họ xn mỗi hiv...7 h mới có kq.em muốn xn viêm gan b,c.giang mai...

Tuanmecsedec đảm bảo bạn sẽ âm tính.Hòa Hảo có xét nghiệm viêm gan B,C và giang mai tại bạn không đăng ký thôi.

Giúpem
07-10-2017, 08:44
Anh ơi kq là o.240 neg.......em xét nghiệm sau 89 ngày...lỡ rồi lần sau em lên tỉnh xét nghiệm viên gan ,c và luôn giang mai cũng đk phải k ạ

songlanhmanh88
07-10-2017, 09:02
Anh ơi kq là o.240 neg.......em xét nghiệm sau 89 ngày...lỡ rồi lần sau em lên tỉnh xét nghiệm viên gan ,c và luôn giang mai cũng đk phải k ạ
Ở đâu có XN thì bạn XN ko sao cả, kết quả ÂM TÍNH HIV ko có gì là ngạc nhiên

Tuanmecsedec
07-10-2017, 15:02

Với HIV bạn an toàn tuyệt cú Mèo rồi.